ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา43 (สมิง2)

เริ่มโดย fuseeka, กุมภาพันธ์ 12, 2018, 03:48:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fuseeka

ภายในค่ำคืนกลางลานหมู่บ้านหนองน้ำตื้นวันนั้นแม้ไม่สามารถปลิดชีพสมิงร้ายได้ แต่คมกระสูนจากเฒ่าอ้นก็ทำให้สมิงร้ายได้เลือดกลับมายังถ้ำกลางเขาใหญ่  ร่างสมิงร้ายค่อยๆกลับกลายจากเสือลายพาดกลอนขนาด 5 เมตรมาเป็นหญิงสาววัยกลางคนร่างเปลือยเปล่าขาวโพลน สะโพกผึ่งผาย หน้าอกอวบอิ่มถึงจะไม่หลมกลึงแต่ก็ไม่หย่อนยานตามวัย เนินสวาทที่โนกนูนสองแคมอวบอิ่มโดยเฉพาะกึ่งกลางร่องมีเม็ดสวาทที่โดดเด่นโตเท่าหัวแม่มือย่อมๆสีแดงสดใส ใบหน้าที่เย้ายวนราคะสายตาที่ฉำหวานชายใดได้มองไม่สามารถจะละสายตาลงมาได้ เป็นความงามที่พงไพรสรรสร้างได้อย่างลงตัวเสมือนช้างเผือกในพงไพร
   สมิงสาวลงไปแช่ในบึงกลางโถงถ้ำบริกรรมคาถารอยไหม้รอยซ้ำจากคมกระสุนที่มีอยู่ทั่วร่างงามค่อยๆลบเลือนจางหาย ไม่กี่อึดใจแม้แต่รอยเล็บข่วนก็ไม่ปรากฏให้เห็น ผิวขาวผุดผ่องดังสาวแรกแย้ม " มันมีดีเหมือนกันแบบนี้ประมาทมันไม่ได้แล้ว นึกว่าหมดไอ้จันจะไม่มีใครมาขวางอีกแล้ว " สมิงสาวขึ้นจากน้ำลงไปนอนซุกผ้าเนื้อดีภายในกลางห้องที่ตกแต่งอย่างเรียบๆแต่สะอาดสะอ้าน งดงามด้วยมวลดอกไม้และเครื่องใช้มีค่า ผิดวิสัยเสือร้ายที่คอยเข่นฆ่าสังหารคน  นางหลับตานึกถึงอดีตครั้งเก่าก่อนภาพความทรงจำเวียนว่ายหลั่งไหลพรั่งพรู  ชบาคือชื่อของหล่อนเธอเติบโตมาท่ามการเลี้ยงดูจากปู่เจ้าสมิงพราย หมอผีผู้นำหมู่บ้านโคนคาม  พ่อ-แม่เธอตายเพราะถูกช้างป่าย่ำตั้งแต่แบเบาะ ปู่เจ้าสมิงพรายผู้เรืองอาคมชุบเลี้ยงหลานน้อยตั่งแต่เยาว์ทั้งรักทั้งหวง แต่ก็ตามใจทุกสิ่งอย่าง อยากได้สิ่งใดก็บันดาลให้ทุกสิ่งจนย่างเป็นสาวรุ่นที่งดงามโชคชะตาก็พลิกผันสาวชบาอย่างไม่คาดคิด
   " ปู่ว่านที่ปู่ปลูกในเรือนมันคือว่านอะไรนะ ใบดอกมันสวยสดจริงๆ" สาวน้อยชบาสนใจ ตามประสาหญิงสาวที่ชมชอบความสวยความงาม "เอ้ยเอ็งอย่าไปยุ่งเชียวนา นั้นมันว่านปอบร่าน ข้าเอาไว้ทำเสน่หฺยาแฝด " ปู่เจ้าสมิงพรายห้ามเสียงเข้ม "มันอันตรายขนาดนั้นเลยเหรอปู่ " ชบาสงสัยไคร่รู้ "ตอนนี้มันยังไม่อันตรายหรอกพอมันโตเต็มที่ มีดวงไฟผุดยามค่ำคืนละก้อเป็นได้เรื่อง มันจะเข้าสิงร่างคนเพื่อไปดูดพลังชีวิตคนอื่น " "ดูดยังไงละปู่ "  "ถ้ามันเข้าสิงร่างผู้หญิงมันก็ไปดูดพลังชีวิตกับผู้ชาย ถ้ามันเข้าสิงผู้ชายมันก็ไปดูดพลังชีวิตจากผู้หญิง ถามมากจริงนังหลานคนนี้ "  "ดูดพลังแบบที่ปู่ดูดให้พี่หวานท้ายบ้านละซิ อิอิ "  "นังหลานคนนี้ เอ็งมาแอบดูข้าทำพิธีอีกแล้วละซิ เป็นเด็กเป็นเล็ก " ปู่เจ้าสมิงพรายส่ายหัว "ไม่เด็กแล้วนะปู่ นมข้าโต กว่านมพี่หวานอีก หอยข้าก็ใหญ่กว่า  "  ชบาไม่ยอมแพ้  ปู่เจ้าสมิงพรายพิจารณาหลานสาวตนเองก็เห็นดังคำมันว่า "เออเอ็งโตขึ้นมากทีเดียว ตำรากามสูตรที่ข้าให้เอ็งไปศึกษามันได้ผลจริงๆ ฮาๆๆๆ "ปู่เจ้าสมิงพรายหัวเราะชอบใจ  ในวิถีแห่งพ่อมดหมอผี เรื่องกามถือเป็นศาสตร์ที่ต้องเรียนรู้เหมือนศาสตร์คาถาอาคมและสมุนไพรใบยา ต่างๆ  ปู่หลานคู่นี้จึงพูดคุยเรื่องกามตัญหา เหมือนเป็นเรื่องพูดคุยทั่วไป   "เหลือบทสุดท้ายนะปู่ ข้าทำใจไม่ได้สักทีที่ต้องไปร่วมรักกับเหล่าสัตว์เดรฉาน "  "เอาไว้ก่อน เอ็งยังมีเวลาเหลืออีกเยอะ อีกอย่างข้าว่าอย่าเพิ่งเลยเอ็งยังควบคุมคาถาอาคมที่เรียนมาไม่ได้ เรียนไปมันจะเข้าตัว ไม่จำเป็นจริงๆข้าก็ไม่อยากให้เอ็งเรียน   เอ้านั้นใครมาด้อมมองอยู่ตรงประตู " ปู่เจ้าสมิงพรายเพ่งมองไปที่ประตูห้องที่มีร่างหญิงสาววัยกลางคนลับๆล่อๆอยู่ครงประตู  "อ้อ พี่หวานอิอิ คงมาให้ปู่ดูดพลังอีกแน่ๆอิอิ ฉันไปก่อนล่ะไม่อยากขัดจังหวะแต่ดูดพลังกันเบาๆนะ เรือนจะพังเอา อิอิ "
   ชบาไม่ได้ไปไหนไกลอย่างที่ปากบอกสาวน้อยแค่ลงหน้าเรือนวกขึ้นหลังเรือนแอบไปซุ่มอยู่ห้องข้างๆ เพื่อดูพิธีของปู่ตนกับสาวหวานท้ายหมู่บ้าน สาวหวานผัวไปติดสาวในเมืองไม่ยอมกลับบ้านกลับช่อง เธอจึงมาขอให้ปู่เจ้าสมิงพรายทำพิธีนะหน้าท้องให้ ครั้งก่อนปู่เจ้าสมิงพรายทำพิธีลงอาคมด้วยเอ็นดุ้นใหญ่ของตนจนสาวหวานร้องลั่นบ้าน ขย่มกันเรือนแทบไหวครั้งนี้คาดว่าจะมาให้ปู่ตนลงดุ้นมหาเสน่ห์อีกเป็นแน่ "ซิ๊ดๆๆๆๆพ่อปู่ข้าเสียวเหลือเกิน เย็ดข้าเถอะซิ๊ดๆๆๆ" สาวหวานครางร่างระทวยอ้าขาผ้าถุงหลุดหลุยไปกองกับพื้นห้อง ร่องแดงฉ่ำเยิ้มแสดงว่าเกิดอาการเงี่ยนจัด  ปู่เจ้าสมิงพรายถอดเสื้อผ้าตนเผยให้เห็นร่างดำลงอักขระโบราณเต็มตัว ถึงจะวัยกว่า 70 ปีแต่พละกำลังยังกับหนุ่มอายุ 30  จับขาสาวหวานขึ้นพาดบ่าโยกเย็ดทันทีปากก็ขมุบขมิบท่องอาคมไปด้วย  "หีเอ็งฟิตเหมือนหีสาวๆเลยอีหวาน อาๆๆๆๆๆ" ปู่เจ้าสมิงพรายชม "ก้อผัวฉันมันไม่เย็ดฉันเลย อาๆๆๆๆพ่อปู่ฉันจะมาให้พ่อปู่เย็ดทุกวันนะ ซิ๊ดๆๆ" ปู่เจ้าสมิงพรายได้ยินก็ร้อนใจ กลัวสาวหวานมาทุกวันจริงๆละยุ่งกันใหญ่เพราะวันๆคิวลงอาคมของแก่มีเยอะซะด้วยจึงแบ่งรับแบ่งสู้ "วันเว้นวันก็ได้ เกิดผัวเอ็งรู้มันจะไม่งาม อาๆๆหีเอ็งมันตอดควยข้า มันควยจริงๆๆ อีหวาน "  "ฉันจะแตกแล้วพ่อปู่อาๆๆๆๆซิ๊ด " สาวหวานกระตุกร่างถี่ยิบ
    ชบาที่แอบอยู่อีกห้องตอนนี้ใช้มือลูบไล้เรือนร่างงามอาศัยนิ้วเรียวงามชำแรกร่องเสียวตัวเองน้ำรักเลอะอุ้งมือเปียกปอน เธอเป็นสาวพิเศษที่เวลามีอารมณ์น้ำรักจะหลั่งไหลไม่ขาดสายด้วยประสิทธิผลจากตำรากามสูตรที่ปู่เธอให้เรียนรู้  "เอ็นปูนี่ใหญ่ยาวจริงๆ อาๆๆๆๆ ซิ๊ด" ชบาชื่นชมความมหึมาในท่อนเอ็นปู่เจ้าสมิงพราย นิ้วมือก็ทำหน้าที่อย่างชำนิชำนาญ    "ไม่ไหวแล้วเงี่ยนเหลือเกิน " ชบาเห็นพิธีร่วมรักที่ดุเด็ดเผ็ดมันของสาวหวานกับปู่ตนแบบนั้นก็สุดทนนิ้วเรียวไม่สามารถดับอารมณ์ร้อนแรงของเธอได้ หันไปที่แท่นบูชาที่มีว่านปอบร่านอยู่มีปลัดขิกอันเขื่องก็ดีใจคว้ามาอย่างรวดเร็ว ชบาหารู้ไม่ว่าสิ่งที่เธอทำครั้งนี้จะส่งผลต่อชะตากรรมเธออย่างไม่มีวันเหมือนเดิม   "แก้ขัดไปก่อนก็แล้วกัน ซิ๊ดๆๆอาๆๆๆ" ชบาสอดปลัดขิกอันเขื่องเข้าร่องสวาทที่ฉ่ำเยิ้มของตนอย่างเมามัน  หลับตาเสียวสุขอีกมือขยำสองเต้างามผมเผ้ากระจายครางระงมห้อง
      ว่านปอบร่านที่ปู่เจ้าสมิงพรายสะกดไว้ด้วยปลัดขิกอาคมเพื่อใช้ประโยชน์ทำเสน่ห์ยาแฝดและคุณไสยต่าง ๆ ตอนนี้ได้คลายมนต์สะกดลงเกิดเป็นแสงเรืองรองสีเหลืองเขียวงดงามยิ่งนัก  ดวงไฟค่อยๆลอยขึ้นสูงและพุ่งเข้าหาร่างชบาอย่างรวดเร็ว  ชบาที่กำลังเมามันกับปลัดอันเขืองไม่ทันสังเกตสิ่งผิดปกติที่เกิดขึ้นกับว่านปอบร่านจึงไม่ทันระวังตัวใดๆ สะดุ้งเฮือกตาค้าง   แต่สิ่งผิดปกติหาได้รอดหูตาปู่เจ้าสมิงพรายไปได้ โหงพรายที่เลี้ยงไว้ของปู่เจ้าสมิงพรายได้กระซิบบอกในดวงจิตของปู่เจ้าสมิงพรายที่กำลังโยกเย็ดสาวหวานทันที "ซิบหายละอีชบา "ปู่เจ้าสมิงพรายถอนท่อนเอ็นยาวใหญ่ออกจากเนินสวาทสาวหวาน น้ำรักกระเซ็นออกมานองพื้นสาวหวานหอบหายใจนอนระทวยนอนหอบกับพื้นห้อง 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

santosan

::JubuJubu::ชบาสมิงสาวชวนเสียว คิดแล้วสียวสุดๆๆเลย ::JubuJubu::

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Sansakda

diaby

แค่อ่านที่มาของสมิงสาวชบา ก็ชวนติดตามต่อว่าเสือสมิงจะมีเรื่องเสียวๆให้พวกเราสนุกกันแค่ไหน ขอบคุณครับ

fino2550

::Suffocate::หลุดจากมนต์เสือสมิงแน่ๆ

peddo

ว้าว สมิงสาววัยกลางคน ท่าทางเฒ่าอ้นต้องจัดออพชั่นพิเศษซะแล้ว สะแด่วแห้วมาก ว่าแต่พ่อปูเราจัรอดไหมครับ 70 กว่าแล้ว
อิอิ ขอบคุณ​ครับ​

number0

เดี่ยวพ่อปู่ช่วยคลายมนต์ให้เอง

newalway

phaii

มาไกลจริงๆเรื่องนี้ เอาตรงๆ อ่านตอนแรก นึกว่าเรื่องสวิงธรรมดาทั่วไป ยอมรับในความสามารถในการเขียนจริงๆครับ

๋GEORGE

เสร็จปู่แน่ๆ เปิดซิงเลยนะปู่หุหุหุ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยชบาจะเรียนจบมนต์บทสุดท้ายก็เพราะว่านปอบร่านแน่ๆเลย

Chai Pin

ต้องเป็นสมิงที่จัดจ้านแน่นอน

tp3660

ต้องตามลุ้นว่าพ่อปู่จะปราบพยศแม่สาวชบาอย่างไร

dekdoi16

พ่อปูสมิงพรายคงต้องจัดการชบาแก้ไขชุ่มไข่แน่ๆเลย

leonado54