ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (บนรถเมล์)

เริ่มโดย Chompoo, มีนาคม 01, 2018, 08:01:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการ์ณโชว์มาเล่าให้ฟังอีกเช่นเคยค่ะ วันนี้ชมพูได้มีโอกาสได้นั่งรถเมล์ค่ะ
ซึ่งชมพูจะกลับหอค่ะ เลยได้นั่งรถเมล์กลับวันนั้นชมพูก็ใส่ชุดคล้าย ๆ ในรูปเลยค่ะแต่สีจะเข้มกว่านี้ แล้วก็ตามเคยค่ะ เสื้อในกางเกงในไม่ได้ใส่แม้แต่ชิ้นเดียว ชมพูก็นั่งรอรถเมล์ที่ป้ายรถเมล์ค่ะ

วันนั้นคนรอที่ป้ายรถเมล์เยอะมาก ร้อนก็ร้อน ทำให้ชมพูหงุดหงิดมาก 5555 ซักพักเหงื่อเริ่มเยอะ เปียกเต็มเสื้อเลยค่ะ ทำให้เริ่มเห็นจุกนมนิด ๆ ค่ะ แต่คงไม่มีคนเห็นแหละค่ะ แต่ถือว่าได้โชว์นิดนึง ชมพูเริ่มอยากโชว์มากขึ้นเลยนั่งไขว์ ถ้าใครสังเกตุจะเห็นจิ๋มชมพูได้ชัดเจนมากค่ะ

ปรากฎว่า ตามเป้าค่ะ มีคนสังเกตุ เป็นวินมอไซต์ค่ะจอดรถมองอยู่นานเลยค่ะ ชมพูก็สังเกตุเห็นตรงเป้าเขาตุงๆ ด้วยค่ะ นั่งโชว์อยู่ได้ซักพักรถเมล์ก็มาพอดีค่ะ ชมพูก็รีบขึ้นไปนั่ง กลัวจะไม่มีที่นั่งค่ะ แต่คนขึ้นไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ ชมพูก็สอดส่องว่าที่ตรงไหนว่างบ้าง ก็เจอเบาะหลังสุดค่ะ ซึ่งไม่มีคนนั่งเลย

ชมพูก็ไปนั่งข้างหลังสุดเลยค่ะ ส่วนมากคนไปนั่งข้างหน้าซะส่วนใหญ่ ชมพูเลยถือโอกาสโชว์ให้เต็มที่บนรถเมล์ซะเลย เอ้อ!!ลืมบอกค่ะ รถเมล์ที่ขึ้นเป็นรถแอร์ค่ะ ชมพูก็เปิดผ้าม่านออกค่ะ กะจะโชว์อยู่แล้ว ขั้นตอนแรก เริ่มลูบไล้ตรงหัวนมค่ะ แล้วก็ค่อยๆ ถกกระโปรงขึ้นมา ขายกขึ้นบนหัวเบาะข้างหน้า และก็ลูบไล้ตรงขาอ่อน และก็แหวกเสื้อโชว์นมทั้งสองเต้า ชมพูก็เอานมไปแนบตรงกระจกค่ะ

คนที่เห็นคงตกใจน่าดู และก็ค่อยๆ ช่วยตัวเองบนรถเมล์ ทำแบบช้าๆ ได้อารมณ์สุดๆ ค่ะ ทั้งเสียว ทั้งเงี่ยน แต่ทำไม่ถึงจุดสุดยิดค่ะ คนเริ่มขึ้นเยอะ ก็เลยต้องรีบใส่เสื้อผ้ากลับคืน เพราะมีคนมานั่งหลังเยอะค่ะ แต่ตอนนั้นชมพูอารมณ์ข้างมากๆ อยากจะทำให้เสร็จ ก็เลยเอากระเป๋ามาปิดตรงกระโปรงค่ะ กระเป่าก็ใหญ่พอปิดได้ค่ะ ก็เอามือล้วงเข้าไปข้างใน แล้วช่วยตัวเองต่อ

สักพักมีคนมานั่งข้างๆ ค่ะ ชมพูก็ตกใจรีบเอามือออก อารมณ์ข้างมาก อยากทำให้เสร็จเร็วๆ มันทนไม่ไหวแล้วค่ะตอนนั้น ก็เลยทำแบบเดิมแต่มันจะตื่นเต้นมากกว่าเดิมเพราะมีคนนั่งข้างๆ คนนั่งข้างๆ เป็นผู้ชายใส่แว่นวัยทำงานนี่แหละค่ะ ตอนนั้นน้ำแฉะเต็มเบาะนั่งแล้วค่ะ

ผู้ชายนั่งข้างๆ ก็เริ่มมองชมพูแล้วค่ะ เหมือนเขาเริ่มจะรู้ตัวว่าชมพูช่วยตัวเองอยู่ ชมพูเริ่มทำช้าลง เค้าก็ยิ่งมอง แต่มองด้วยหางตาค่ะ ทำเป็นข้างบนบ้าง มองซ้ายมองขวาบ้าง ชมพูเห็นเป้าเขาตุงๆ อารมณ์ชมพูเริ่มมาเต็มสปีดค่ะ สอดนิ้วเข้าออกรัวๆ จนเสร็จ น้ำนี่เยิ้มเต็มเบาะเลยตอนนั้น

ชมพูไม่กล้าลุกไปไหนเลยค่ะ อาย ป้ายหน้าก็จะถึงหอชมพูด้วยแล้ว ชมพูกะจะให้ผู้ชายคนนั่งข้างๆ ลุกไป ก้ไม่มีทีท่าจะลุกเลยค่ะ จะเอาทิชชูมาเช็ดก็ไม่กล้า สุดท้ายเป็นไงเป็นกัน รีบลุกจากเบาะแล้วรีบกดอ๊อดลงรถเลยค่ะ ทิ้งน้ำที่เปียกเต็มเบาะให้ผู้ชายคนนั้นดูต่างหน้าไว้แล้วกัน อิอิ พอลงรถเสร็จก็เดินเข้าซอย

หอชมพูจะอยู่ในซอยค่ะ ซึ่งจะต้องผ่านวินมอไซต์ ตอนนั้นวินก็แซว น้องสาวให้พี่ไปส่งไหมจ๊ะ ชมพูก็ไม่สนใจหรอกค่ะ รีบวิ่งเข้าหอ ชมพูกลัว พอถึงหอชมพูก็สังเกตุว่ากระโปรงชมพูมันเปียกน้ำ มันเห็นชัดมาก วินพวกนั้นคงเห็นแล้วแน่ๆ อายเลยค่ะ

ประสบการ์ณก็มีเท่านี้ค่ะ เป็นการโชว์ที่ตื่นเต้นสุดๆ ค่ะ รวมถึงเสียวด้วย 555 ถ้าชอบหรืออยากให้โชว์แบบไหน คอมเม้นต์มาได้นะคะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่ะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

ZZZpangZZZ

อยากให้ลองเดินแก้ผ้าตามสถานที่ต่างๆ แบบไม่เอาเสื้อผ้าติดตัวไปด้วยนะ แต่ใช่วิธีอาศัยหลบผู้คนเอา   

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

subjang

ตื่นเต้นดีครับ ถ้าบรรยายตอนช่วยตัวเองได้ละเอียดกว่านี้จะดีมากเลยครับ

likestory

อยากไปนั่งบนรถเมล์ข้างๆน้องชมพูในวันนั้นจังเลยจ้า ^_^

johnywalker

ชมพู่ชอบโชว์อย่างเดียวเหรอ ไม่คิดจะโดนจริง ๆ บ้าง มอไซวินเค้าพร้อมรับคำท้าทายเสมอนะ

werrlet