ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถาม ชื่อดาราหนัง

เริ่มโดย At Songphinong, กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:59:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

At Songphinong

ดาราหนังผู้ชายคนนี้ใครครับ
อยากทราบข้อมูล

Sessiri Ratanatharakeat

Asura4237

Genjin MORIBAYASHI ตามนี้ครับ...

..................................แว่น
ระวังการแปะลิงค์นะ จะเข้าข่ายแปะโยงเวปได้ คนอื่นจะแฝงเอาตามอย่าง เป็นไปได้ให้ส่งใน pm นะครั้งหน้านะ..

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

huadoor

ผมไม่รู้ชื่อจริงของเค้าหรอกครับ แต่น่าจะเป็นไปตาม Reply ด้านบนอ่ะนะ แต่ที่แน่ๆเลยคือ ผมและเพื่อนๆที่อยู่ในเว็ปบอร์ดหนังโป๊แห่งนึง
ต่างก็พากันเรียกชายคนนี้ว่า"ไอ้หยอง" ครับ สาเหตุมาจาก หน้าตาเค้าเหมือนกับหยองลูกหยีตลกชื่อดังของไทยนั่นเอง!!  ::DookDig::