ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] Hikari-san Kaihatsu Nisshi ไดอารี่รักไดอารี่เซ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 16, 2018, 06:47:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ชื่อเต็มๆก็ [bifidus] Hikari-san Kaihatsu Nisshi | Hikari-san's Development Diary ไดอารี่รักไดอารี่เซ็กซ์

เอาไปอ่านเล่นๆอีก 1 เรื่อง อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์กันด้วย

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-22

parknokia

darthvader

ถ้ารักผัว ร่างกายจะไม่ยอมรับอสุจิชายอื่นและจะไม่ท้อง
มุกนี้คิดได้ยังไงเนี่ย สุดยอดจริงๆ
แต่สุดท้ายก็แสดงว่ารักเจ้าหนุ่มละซิ ถึงท้อง อิ อิ

karnkarn

ให้ยืมผัวแล่วหายไปเลย 555
ไม่ได้เอากันแล้วท้อง อืม คล้ายกับผู้หญิงท้องแต่ผู้ชายเป็นหมันไหม  ::Crying::

xsoulkung123

สาวสุดยั่วนัดเจอกับเพื่อนสาว แถมเพื่อนยังให้ยืมผัวมาแก้เหงาอีก
แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่ได้จัดหนักกับเพื่อนของเมียตัวเองแน่ๆเลย
::Yes!::

Ke2l3e2oS

จัดกันจนท้องเลยทีเดียว แล้วเมียของ ผช ก็หายไปเลยแหะ

Akira Watanabe

Tong Kamilia

natadeesk

Gunitle

ผัวเก่าทรงผมโครตแนว5555 แต่คนใหม่ก็เด็ดกว่าถึงได้ท้อง 55ขอบคุณมากครับผมมมม

elviswhat

oakvanilla

อ้าวท้องเฉย แต่ชอบแนวนี้นะไม่โหดมาก ปกติNtrจะแบบโหดๆ