ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] Hikari-san Kaihatsu Nisshi ไดอารี่รักไดอารี่เซ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 16, 2018, 06:47:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hawalon

เรื่องแบบนี้คือเรื่องที่รอคอย Ntrจะแบบโหดๆเบื่อแระ

(จิ๋ว)

NTR แบบนี้...สะเทือนอารมณ์เหมือนกันนะเนี่ย 
รู้สึกว่ามมันโหดร้ายอ่ะค่ะ  น่าจะมีใครไปเทรนคุณสามีให้เก่ง ๆ บ้างนะ
จะได้ไม่ต้องอาศัยของคนอื่นอยู่ร่ำไปอย่างนี้

แต่ว่านะ ก็โดนจับคลุมถุงชนนี่นะ ที่ครั้งแรกมันไม่ดี ก็คงเพราะ
ต่างฝ่ายต่าง ไม่ได้มีความรู้สึกที่ดีต่อกัน และไม่เก่งกันทั้งคู่ละสินะ

::Thankyou::ขอบคุณที่แปล&ปัน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

blueman

อ่านแล้วได้อารมณ์ดี แต่ถ้าคิดว่าเกิดกับตัวเราเองก็คงเศร้า

ifamily03

ตับแหกหมดแว้ว เจอ NTR แบบนี้เข้าไป ชุดใหญ่เลยนะเนี่ย ขอบคุณครับ

moonlightz

qweasdzxc

เพือนที่ดีมันต้องแบบนี้555 ล่อจนท้องสุดท้ายผัวชอกช้ำ ต้องไปฝึกงานกับเมียคนอื่นแน่ๆ

tontarn123

konkidmak

speakeasy

เห็นพัฒนาการของฮิคาริจัง แล้วได้อารมณ์มากครับ  ::JubuJubu::

แต่ไอที่นวดท้องด้วยนี่เทคนิคพิสดารมากเลยยย

wunman

รับน้ำเข้าไปเต็มๆแบบนั้นต้องท้องอยู๋แล้ว แหมให้เรียนรู้นี่ จัดเต็มเลย จะบอกกับเพื่อนว่าไงหละเนี่ย

bank03

strikef.

ขอบคุณครับ สามีไม่ใส่ใจความรู้สึกของภรรยา แล้วทำไม่ภรรยาถึงต้องใส่ใจสามีด้วย ส่วนตัวไม่เห็นว่าภรรยาทำอะไรผิด

dint.6424

Chikong