ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] Hikari-san Kaihatsu Nisshi ไดอารี่รักไดอารี่เซ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 16, 2018, 06:47:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ผู้หญิงเก็บกดมานาน ได้ปล่อยอารมณ์เต็มที่
ส่วนฝ่ายชายนี่ก็เล่นเต็มที่เลย
ขอบคุณมากครับ

Demon-Wolf

มีเมียเอ็กขนาดนี้ผัวมันทิ้งไว้ได้ไงวะ เป็นผมก็แอบจัดเหมือนกัน ::Sobad::

sobook

eeb

ชอบจัง จากเรียบร้อย เป็นร่านเนี่ย
แถมยังอวบอัดได้ใจ
ขอบคุณที่แปลให้นะครับ

moonoycub

ชอบลายเส้นแบบนี้ วาดผู้หญิงที่มีผัวแล้วได้อารมณ์จริงๆเลย

johndoe

ส่วนตัวยังไม่ค่อยอินกะลายเส้นกะเนื้อเรื่อง ผู้หญิงอวบแกมอ้วนแล้วครับ 5555555 แต่ก้เปนกำลังใจให้คนแปลครับ  ::HoHo::

bomkungneo

(S)Kater

แนว NTR ฟินๆ อ่านแนวนี้มากๆชักเริ่มเคลิ้มเหมือนท่านฮิปซะแล้ว
มันผิดตั้งแต่คลุมถุึงชนแล้ว เพราะงั้นฟินยาวๆได้เลยพี่สาว  ::DookDig::

คนสวยควรจะมีความสุข คุณเพื่อนก็แสนดีให้ยืมผัวกันเลยเชียว เพื่อนแท้ชัดๆ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

acerolar

::WowWow:: ตื่นเต้นมาก วิธีของเทรนเนอร์สุดยอดจริงๆครับ โอว อยากมีโอกาสเทรนแบบนี้ให้ใครสักคนจัง  ::Glad::

golf77

Oleygunashocha

gumpxxxx

สรุป ใครเป็นผัว และ ผัวของใครกันแน่นะ เรื่องชวนให้สับสนจริงๆ