ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 18. คนที่ถูกเลือก นับ 1…. 2….. 3…….

เริ่มโดย comein x, กุมภาพันธ์ 16, 2018, 11:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 18. คนที่ถูกเลือก นับ 1.... 2..... 3....... 

นึกหน้าของโค้ชแฮม พาลให้นึกถึงความหลังครั้งเก่า ผู้ชายจีน หล่อ ขาวตี๋ เป็นนักวิ่งทีมชาติ ขี้โม้ คุยเก่ง
ชอบพูด ชอบเล่า สมัยที่โค้ชแฮมจีบเมล แกก็ทุ่มอย่างออกนอกหน้า เพี่อนๆทุกคนก็เชียรกันทั้งนั้น ตอนนั้น
โค้ชก็ขอคบเมลหลายรอบ ถ้าเมลไม่ใจแข็ง ก็เฉียดๆจะได้เสียกันก็หลายครั้ง คิดย้อนดูแล้วหากไม่ได้ติดว่า
เมลต้องแต่งกับคุณอาตามสัญญาละก็ ควยอันแรก ที่ได้กระแทกเข้าไปในรูหีเมล คงเป็นโค้ชแฮม และก็คง
เป็นควยเดียวด้วย เพราะโค้ชคงไม่โรคจิตแบบคุณอา

ส่วนเลิชนี่ สำหรับเมลนึกแล้ว เห็นภาพหมาเผ้าบ้านตัวใหญ่ๆ คุณอาสั่งให้มารับส่งเมลประจำ หรือเรียกว่า
มาเฝ้าก็ได้ เห็นกันมาตั้งแต่เมลเด็กๆ ครอบครัวเลิชคุณอาเป็นคนรับผิดชอบดูแลทั้งหมด ให้บ้าน รักษาแม่
ส่งเสียน้องให้เรียน เลิชอยู่กับคุณอาตั่งแต่ก่อนรู้จักกับเมล เขาจะบอกกับไครๆตลอดว่าเขาเป็นคนขับรถ
แต่เมลก็คิดอยู่ตลอดว่าไม่น่าจะใช่แค่นั้น สมัยเป็นนักเลงบ้านทุ่ง นิสัยหยิ่งทะนง เคยก่อคดีแทบจะวันเว้นวัน
ถ้าไม่มีคุณอาป่านนี้คงอยู่ในคุก สูงล่ำสัน.....หน้าคมแบบคนแขก ใว้หนวดดกหนา ใส่แว่นกันแดดเกือบ
ตลอดเวลา พูดจาสุภาพ ก่อนแต่งงานจะเรียกเมลว่าคุณๆ แต่พอแต่งแล้วก็เรียกคุณนายมาตลอด ให้เรียก
อย่างอื่นก็ไม่ยอกบอกว่าดูไม่ดี เวลาคุยโทรศัพท์กับสาวๆนี่ หวานจนมดจะขึ้น มีสาวๆมาติดกันนัวเนีย
เปลี่ยนหน้าตลอด แต่ก็ไม่เคยเอาไครจริงจัง

เมลคิดไม่ออก เพราะก็ไม่รู้ว่าผู้ชายปกติ เขาคิดยังไงกัน แต่ถ้าจะให้เมล อมดูดเลียควย ที่มีน้ำผู้หญิงคนอื่น
เลอะอยู่ละก็ ไม่มีทางตัดลิ้นเมลซะยังดีกว่า คุณอาคะ.....เอ่อ..........แล้วถ้าโทรตามแล้ว โค้ชแอมไม่
กลับมาละคะ "ก็บังคับเลือก ตัวเลือกที่สองไงครับ" ว่าแล้ว คำตอบต้องเป็นแบบนี้ แต่.......... .ถ้าจะ
ให้ย้อนกลับไปถามโค้ชแฮม ว่า วันนี้อยากเย็ดอยากเลียเมลใหม มันก็รับตัวเองไม่ได้จริงๆ ถ้าจำต้องเลือก
คงต้องเป็นเลิช  รู้ๆเห็นๆกันมานาน ถ้าให้เอานะคงเอาแน่นอน แต่ถ้าให้เลียกินน้ำ คนหยิ่งแบบเลิชน่าจะไม่เอา
อีกข้อ.... ยังไงสักวันคุณอา ก็ต้องสั่งให้เมลเอากับเลิชอยู่แล้ว ขึ้นอยู่แค่ว่าช้าหรือเร็ว ถ้าเลิชไม่โอเค ก็ดีจะได้จบๆไป

ตื้ดดดดดดดด ตื้ดดดดด เสียงมือถือสั่นรัว โค้ชแฮมโทรมา เมลยกขึ้นจะกดรับสาย "ตกลงเมลจะเรียกโค้ชกลับมาหรอ"
คุณอารีบถาม เมลไม่ตอบกดรับ คะ สวัสดีค่ะ เมลดีขึ้นแล้วค่ะ ไม่ปวดท้องแล้ว ตอนนี้กำลังเก็บของจะกลับแล้วค่ะ
ขอบคุณค่ะที่เป็นห่วง ......เมลกดวางไป...ยืนตัดสินใจอีกพัก.......ถ้าเมลเลือกเลิช.....แล้ว.....แล้วถ้าคุณอา
โทรไปบอกเลิชละ แบบนัดกันไว้ก่อน  ไรงี้ "อาไม่โกง ไม่โทร ไม่แชท ไม่บอกอะไรเลยครับ แพร์เกมครับ" เลิช
จะกล้าทำเมลหรอคะ "ฮะฮะฮะ ถ้ามีโอกาส มันเอาแน่นอน อาไฟเขียวไปแล้ว แต่อาก็ไม่รู้นะ ว่ามันจะกล้าเลียกินน้ำ
หรือเปล่า" งั้นตกลงเมลพนันกับเลิช ถ้าเมลชนะ ต้องรักษาสัญญานะคะ คุณอาต้องไม่พูด เรื่องให้เมลเอากับคนอื่น
อีกเลยนะ ตลอดไปเลยนะคะ "ถ้าอาชนะ เมลต้องไม่อิดออดเรื่องนี้กับอานะ" ขอไม่ใช่คนที่เมล หรือคุณอาเคยรู้จัก
ไม่ไกล้ตัวนะคะ "ได้ครับอาตกลง ไม่ไกล้ ไม่รู้จัก ไม่เสี่ยง"

เย็นมากแล้ว คนที่มาร่วมประชุมกลับกันหมดแล้ว เลิชเอารถลงมาจอดรอที่หน้าโรงยิม ยืนเล่นมือถืออยู่ เมลเดินเข้าไป
เรียกเลิชเบาๆ แล้วกวักมือให้เดินตามเข้ามาในโรงยิม ห้องเก็บของนี้ เป็นห้องเดียวกับที่เคยเข้ามากับโค้ชแฮม เมล
เดินมาเข้าไปในห้อง เปิดไฟ มองไปรอบๆ หลายปีแล้ว แต่ของทุกอย่ายังจัดวางเหมือนเดิม คุณอาอยู่ในสายวีดีโอคอล
นานแล้ว เมลทำทีว่าเดินดูของในห้องไปเรื่อยๆ ก่อนเลือกมุมเหมาะๆ แอบเลิชวางมือถือ ให้คุณอาเห็นภาพที่เกิดขึ้น
ก่อนจะเดินไปที่เบาะยูโด ที่กองทับกันสูงเกือบถึงสะดือ

เมลนอนคว่ำพาดตัวลงบนเบาะยุโด แบะขาออกจากกัน แอ่นก้นขึ้นนิดๆ  หันมองตาพยักหน้าให้เลิช ถกดึงกระโปรงขึ้นมา
ครึ่งก้น ยืนแขย่งบนปลายเท้า โชว์ก้นขาวๆใหญ่งอนผาย ให้เลิชเห็นเต็มตา เมลล่ายก้นเบาๆ ให้เป็นสัญญาณ เลิชไม่ยอม
พลาดโอกาส ที่รอมานานแล้ว ตรงดิ่งมาลูบเบาๆที่ก้น ลูบไล้ไปมาทั่วขาอ่อน ซุกหน้าเข้ามาที่ซอกคอเมล ปากพึมพัมเรียก
คุณนายๆเบาๆ ริมผีปากเล็มเลียที่ลำคอและติ่งหู ล้วงมือสอดเข้าในเสื้อลูบคลึงไปทั่ว หน้าท้องไล้สูงขึ้นๆก่อนจะคว้าหมับ
เข้าที่นมอวบๆ

สองมือสั่นเทา ข้างนึงลูบคลำไปทั่วเนินนม เขี่ยครึงหัวนมเบาๆ อีกข้างรีบรูดดึงกางเกงในเมลลง แม้เมลมองไม่เห็น
แต่ก็รู้สึกได้เลยว่า น้ำเงื่ยนของคุณอา ที่อั้นอยู่ข้างในหลายชั่วโมง ต้องไหลออกมากอง เต็มกางเกงในแน่นอน มันคงข้นขุ่น
ย้อยลงจากรูหี ยืดเป็นทาง ลงจากขาอ่อนไปถึงพื้น กลิ่นน้ำเงื่ยนบูดๆ คงฉุนเหม็นสาบ ตรงเป้ากางเกงสีขาว คงเป็นคราบเหลือง
แบบไม่น่ามอง เลิชลูบคลึงเบาๆ ที่แก้มก้น ใบหน้าฟอนเฟ้นที่แผ่นหลัง หนวดหยาบๆ ทิ่มหลังเป็นทีๆ ได้ความรู้สึกแปลกใหม่
หัวท่อนเอ็นแข็ง ดันกางเกงเสียดสี ถูไถไปมาที่ซอกตูด เลิชรูดซิบล้วงมันออกมา ได้ยินเสียงฉีกซองเบาๆ มืออีกข้าง
ก็ไม่ปล่อยให้ว่าง ซุกซนลูบไล้ ไปมาตามขาอ่อน แปปเดียวเลิช ก็ขยับท่าจะเสียบควย เข้าไประหว่างร่องเสียว หัวควยชนปากร่อง
เลิชลาก มันขึ้นลงไปตามร่องตูด ซี้ดดดดดดด อูยยยย เมลขมิบตูดแน่น ยกมือดันหน้าขาเลิชไว้ เลิชคะเดี่ยวก่อนสิคะ

เลิช....คะ.... เลียให้เมลก่อนสิคะ เลียให้สะอาดก่อนแล้วค่อยทำ น้ำคุณอาตอนบ่าย ยังค้างอยู่ข้างในเต็มเลยค่ะ มันคันค่ะ คำสำคัญที่เป็นดำ
เดิมพัน ระหว่างคุณอากับเมลถูกพูดออกมา เลิชถอยตัวลงไปยืนเงียบ เมลนับ 1 ถึง 10 ในใจตามที่พนันกับคุณอาไว้ 1.... 2....
เมลตื่นเต้นมากหัวใจเมลเต้นแรง 3... 4.... ตุ๊บๆ ๆ ๆ  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

80241624

กล้าไหมเป็นผมผมยอมนะ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

Phoowadol

knightmoon

1678405

บุญหล่นทับเลยแบบนี้ ว่าแต่น้ำนี่เริ่มผ่านการหมักมาแล้วนะ

somc217

มีสามีใจกว้างแบบนี้ คนที่เป็นเมียคงจะมีความสุขมากๆ น่าอิจฉาจัง
ขอบคุณมากครับ

dryice32

dreamice

au2000

peddo

วางจังหวะหยุดยังกะละครโทรทัศน์เลยนะครับ ต้องรีบมาตอบเลย เดาว่าแนวนี้เลิชคงเอาแหละ ประมาณน้ำของผู้มีพระคุณ แล้วเอาเข้าจริง​คุณอาน่าจะรู้จักเลิชดีกว่าเมล พลาดแล้วคุณนาย ขอบคุณ​ครับ​

takie2505