ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone] Itoshi no Charlotte แฟนผมเป็นเอเลี่ยน! [แปลไทยโดย Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, กุมภาพันธ์ 17, 2018, 01:21:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kimmuk

T2

tontarn123

Filmza

Dragoo

เป็นพล็อตเรื่องแปลกเรื่องหนึ่งที่ทำออกมาได้ลงตัวมาก
ทั้งตลกทั้งสนุกมีความเป็นเอกลักษณ์มาก
ปล. เอเลี่ยนแบบนี้รักถวายชีวิตเลย
::Evil::
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Chikong

Natakorn

เจอน่ารักแบบนั้นเป็นใครก็จับกดทั้งนั้นแหละครับ

dint.6424

ผู้แต่ง ความคิดสร้างสรร ดีน่ะครับ กับเอเลี่ยนแบบนี้

Reggal

strikef.

ขอบคุณครับ แบบนี้รักกันยาวแน่นอน ลบความจำได้แบบนี้ เหลือแต่ความจำแบบ outdoor

akasaboy

แปลได้ดีครับ ว่าแต่กลางห้องเรียนมันก็เกินไปนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Manggy

มันจะมีตริงๆๆหรอหน้าตาประมาณนี้ 5555 กลัวไปหน้าเหมือนพิเดเตอร์ขึ้นมา .. . .อารมก็มาคือเดิมเฟ้ยยยย

thenefilim

แหม่จัดตรงไหนก็ได้ว่างั้นมันหายตัวได้ สบายละ

kuroneko

ดีงามมม มีในห้องเรียนด้วย น่ารักกก ขอบคุณค่าา