ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone] Itoshi no Charlotte แฟนผมเป็นเอเลี่ยน! [แปลไทยโดย Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, กุมภาพันธ์ 17, 2018, 01:21:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peera canalitartis

กลางห้องเรียนเลยเรอะ ไอ้ทิดดดด เอ็งมันจะแกล้งเนียนหื่น เกินไปแล้วววว  ::Horror:: ::Horror::

worachat39

BDragonWar

นั้นโดนปฏิเสธตั้งหลายครั้งแล้วยังจะไปคบอีกนะ 5555+
BDragonWar

top314007

นางเอกเราน่ารักจริงเลย อ่ายแล้วอิจฉาเลย  ::Ahh::
อย่ามีบ้างจัง  ::Angry::

jachal

โดนลบความทรงจำ 5 ครั้ง ต้องเอาคืนหลายยก

asdf4321

ดีนะที่จิมิของเอเลี่ยนรองรับของคนได้ พระเอกเสี่ยงน่าดูเลยกล้าสอดใส่เข้าไปในตัวเอเลี่ยน แต่ผลตอบแทนก็คุ้มค่า 555
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Misaki★

อ้างจาก: P Eet เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2018, 01:48:46 ก่อนเที่ยง
Hope you do more of this none mindbreak types of TOON na...
Looking forward
55555 ช่วงนี้กลับมาแปลแนวเดิมแล้วค่ะ สบายใจได้
เดี๋ยวมีแปลกๆ มาจะขึ้น warning ไว้ให้เนอะ
::DookDig::

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2018, 09:28:52 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกในแนวหนอน (จำไม่ได้ว่าใช้ศัพท์อะไร) ที่ไม่น่าเกลียด ออกแนวน่ารักเลย
แนว หนวดๆ รึเปล่าคะ 55555

อ้างจาก: Tdestiny เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2018, 10:59:11 หลังเที่ยง
โอ้ย เนื้อหาน่ารักเหลือเกิน
แปลไปเขินไปเลยล่ะค่ะ >,<

อ้างจาก: fillisfox เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2018, 02:46:59 หลังเที่ยง
เป็นกำลังใจให้นักแปลครับเอเลี่ยนน่ารักขนาดดนี้ไม่รอด
งื้ออออ ขอบคุณมากค่ะ!
::Glad::

johndoe

BuffFun

สนุกมากครับ ชาล๊อตน่าจัดมาก รอผลงานรีเควสนะครับ 

aholic

johnywalker

จินตนาการคนแต่งนี่สุดยอดเลยนะครับ เอากับเอเลี่ยนก็ได้ด้วย ยังดีที่ได้กันแล้ว มันไม่กินหัวไปซะเลยเหมือนในหนัง

bomkungneo

พวกเอ็งตะโกนซ่ะเสียงดังคนในห้องไม่ได้ยินหรอ

(S)Kater

ผมว่าตูนผมแปลกแล้วนะ นี่ยิ่งกว่า 55 แบบว่ามีเพื่อนแล้ว
มีหลายหนวดเลย ถ้าเป็นผมจะกล้าแบบพระเอกไหมเนี่ย  ::Sweat::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

hawalon