ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Update ข่าวสารนางแบบTBA,iasian4u ช่วงต้นปีค.ศ.2018

เริ่มโดย guru666, กุมภาพันธ์ 17, 2018, 09:14:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guru666

Natalie Wang จัดงานแต่งงานกับแฟนที่เป็นทอมไปเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมา แต่ยังแอบรับงานเรตxเหมือนเดิม

Winny Sung คลอดลูกสาวแล้วในวันนี้(17ก.พ. ค.ศ. 2018) (เธอโดนผู้ชายทำให้เธอตั้งครรภ์ แล้วผู้ชา่ยคนนั้นไม่รับผิดชอบ)

ํีํYuri อยากมีแฟน(เธอเป็นแม่หม้ายเคยผ่านการแต่งงานมาแล้ว แต่เครื่องเคียงยังสดเนียนกว่าสาวๆวัยรุ่น)

Melody ที่เคยประกาศเลิกถ่ายแบบ เมื่อปลายปีที่แล้วเธอถ่ายแบบ แล้วทำปฏิทินขาย
(ง่ายๆก็คือถ้าคนจ้างเงินถึง หรือมีรูป,คลิปไว้แบล็คเมล์บังคับเธอ เธอก็รับงาน(ถ่ายแบบ)ต่อไป)

Areeya Oki อยากมีลูก แต่มีไม่ได้ ด้วยเหตุผลทางสุขภาพ

Sophia มีแฟนแล้ว

๋Jenna Sun กลายเป็นทอม

Natt Chanapa ยังไม่ได้หย่ากับสามีชาวต่างประเทศที่สูงอายุ แต่ไม่ได้ไปมาหาสู่กันแล้ว ไม่ได้ติดต่อกับสามีตามกฏหมายแต่แอบคบคนไทย(คบซ้อน,คบชู้)โดยเรียกคนไทยคนนั้นว่าผัวอย่างเต็มปากเต็มคำ

็Hannah มีแฟนใหม่แล้ว หลังจากเลิกกับคนก่อนเพียงไม่กี่สัปดาห์

Mayrita มีสามีแล้ว และรับงานแต่งCosplayบังหน้า และแอบรับงานเรตXได้ตลอด
เธอเคยโพสต์เฟสว่า การมีเซ็กส์กับเพื่อน เป็นเรื่องที่ดี...

อ้างอิง จาก instagramและfacebookของนางแบบเหล่านั้น

cdot

ชอบข่าวแบบนี้ บางทีก็อยากรู้เรื่องราวของแต่ละคนว่าเป็นไงบ้าง บางคนที่เราชอบเราเอาเค้ามาจิตนาการ 
ขอบคุณครับสำหรับข่าวสารที่อัพเดทให้ฟัง

Gadlub

เสริมนิดครับ lolita cheng เหมือนมีplan จะแต่งงานกับแฟนหนุ่มครับ
ไม่ได้เป็นเพื่อนในเฟสบุ๊ค อาศัยอ่านในคอมเม้นรูปที่เปิด public เป็นรูปพรีเวดดิ้ง
เหมือนมีคนแสดงความยินดีแล้วครับ ^^

ปรกติเธอไม่แต่งหน้าก็ดูหมวยๆ (เจอด้านนอกคงจำกันไม่ได้)
แต่รูปพรีเวดนี้แต่งเต็ม ลุค lolita cheng กลับมากเลย 555+

durocman

แล้วข่าวคราวของน้อง Lin See Yi  มีใครรู้บ้างครับ

mitkung222

::JubuJubu:: ::JubuJubu::มีรูปภาพประกอบด้วยจะยิ่งดีมากเลย ::Thankyou:: ::Orz::
ถูกใจก็คลิกเลย
http://www.xonly.org/forums/?u=68530

huadoor

ขอบคุณมากครับสำหรับข่าวสารของสาวๆค่าย TBA นึกว่าจะไม่มีใครตามสาวๆค่ายนี้แล้วนะเนี่ย??  ::Horror::

Farm Game

อ้างจาก: Gadlub เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2018, 07:48:57 หลังเที่ยง
เสริมนิดครับ lolita cheng เหมือนมีplan จะแต่งงานกับแฟนหนุ่มครับ
ไม่ได้เป็นเพื่อนในเฟสบุ๊ค อาศัยอ่านในคอมเม้นรูปที่เปิด public เป็นรูปพรีเวดดิ้ง
เหมือนมีคนแสดงความยินดีแล้วครับ ^^

ปรกติเธอไม่แต่งหน้าก็ดูหมวยๆ (เจอด้านนอกคงจำกันไม่ได้)
แต่รูปพรีเวดนี้แต่งเต็ม ลุค lolita cheng กลับมากเลย 555+

อิจฉาพ่อหนุ่มคนนั้นจังเลย  ความฝันที่จะได้ดูratex จะๆสักผลงานนึงคงจะไม่มีทางแล้วสิ่นะ  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

Farm Game

tuest

Winny Sung เห็นหน้าอกเธอแปลกไป เลยเข้ามาค้นหาข่าวก็กระจ่างเลยครับ