ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากเทรนเมีย ขอคำแนะหน่อยครับ

เริ่มโดย natadeesk, กุมภาพันธ์ 18, 2018, 02:04:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natadeesk

อยากเทรนเมียให้เป็นทาส หรือให้ร่านกว่านี้
อยากเริ่มจากเบาๆ ง่ายๆ ไต่ระดับไปเรื่อยๆ เริ่มไงดี ขอคำแนะนำหน่อยครับ   ::Glad::

soxman

P Eet ✦Diamond✦

Okiiiiiii....

Sooooo... you want to train your wife to be lustier/more responsive than she is now...  ::HeyHey::

Sooo... there's an old saying... "Do unto others as you would have them do unto you"
This simply translated to: YOU need to GIVE before you GET!!!

Soooo... if you want you wife to be better in bed... that process starts with YOU...!!!  ::Grimace::
That's right ... if you are good in bed...and show her all the wondrous things that she can enjoy...
She will benefit from your skills and both of you will be much happier in the long run... E..E..E...!!!
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

mikoto2288

"ถ้าใจเขาไม่อยากทำ เราก็ไม่ควรไปฝืนใจเขา"

ประโยคข้างต้นนี้ผมใช้มาตลอดเวลาที่ผมมีแฟนทั้งคนเก่าๆและปัจจุบัน

แต่มันไม่ได้มีความหมายตายตัวเสมอไป เพราะบางครั้งรสนิยมเรื่องsex มันก็เหมือนกับการกินของเผ็ดๆนั้นแหละ

อย่างตอนเราเด็กๆ เรากินได้แค่พริกไทยเพราะลิ้นเราอ่อน โตขึ้นมาหน่อยก็พริกป่นปลายช้อน แต่พออายุขึ้นเลข3 ใส่พริกป่น2ช้อนยังรู้สึกเฉยๆ บางคนต้องสรรหาความเผ็ดที่แปลกใหม่อย่าหมาล่าหรือวาซาบิมาปรุงแต่งเพิ่มความเผ็ดด้วยซ้ำ

sexก็เหมือนกันครับ

อะไรที่เรากิน เราทำ เราลิ้มรสตอนนี้ มันอาจจะแค่พริกไทยหรือพริกป่นปลายช้อนก็ได้

แต่ถ้าคุณขยันที่จะทำ ขยันที่จะลองโดยไม่ฝืนใจกัน บางทีรสชาดsexที่เคยจืด มันก็สามารถเพิ่มความเผ็ดร้อนขึ้นมาได้เอง แต่จะทำอย่างไรนั้นก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณเอง เพราะคุณคือคนที่"รู้"เรื่องของแฟนคุณมากที่สุด

เพียงแต่ของแบบนี้ จำเป็นต้องใช้เวลาและความใส่ใจมากๆ และไม่มีอะไรมาการันตีได้ด้วยว่าผลลัพธ์จะเป็นดั่งที่เราหวัง

เพราะขนาดคนตัวโตๆบางคน จนอายุ30-40 กินพริกไทยยังไม่ได้ก็มีนะ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

natadeesk

อ้างจาก: P Eet เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2018, 02:21:38 ก่อนเที่ยง
Okiiiiiii....

Sooooo... you want to train your wife to be lustier/more responsive than she is now...  ::HeyHey::

Sooo... there's an old saying... "Do unto others as you would have them do unto you"
This simply translated to: YOU need to GIVE before you GET!!!

Soooo... if you want you wife to be better in bed... that process starts with YOU...!!!  ::Grimace::
That's right ... if you are good in bed...and show her all the wondrous things that she can enjoy...
She will benefit from your skills and both of you will be much happier in the long run... E..E..E...!!!

Thank you for good advice

natadeesk

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2018, 09:19:35 ก่อนเที่ยง
"ถ้าใจเขาไม่อยากทำ เราก็ไม่ควรไปฝืนใจเขา"

ประโยคข้างต้นนี้ผมใช้มาตลอดเวลาที่ผมมีแฟนทั้งคนเก่าๆและปัจจุบัน

แต่มันไม่ได้มีความหมายตายตัวเสมอไป เพราะบางครั้งรสนิยมเรื่องsex มันก็เหมือนกับการกินของเผ็ดๆนั้นแหละ

อย่างตอนเราเด็กๆ เรากินได้แค่พริกไทยเพราะลิ้นเราอ่อน โตขึ้นมาหน่อยก็พริกป่นปลายช้อน แต่พออายุขึ้นเลข3 ใส่พริกป่น2ช้อนยังรู้สึกเฉยๆ บางคนต้องสรรหาความเผ็ดที่แปลกใหม่อย่าหมาล่าหรือวาซาบิมาปรุงแต่งเพิ่มความเผ็ดด้วยซ้ำ

sexก็เหมือนกันครับ

อะไรที่เรากิน เราทำ เราลิ้มรสตอนนี้ มันอาจจะแค่พริกไทยหรือพริกป่นปลายช้อนก็ได้

แต่ถ้าคุณขยันที่จะทำ ขยันที่จะลองโดยไม่ฝืนใจกัน บางทีรสชาดsexที่เคยจืด มันก็สามารถเพิ่มความเผ็ดร้อนขึ้นมาได้เอง แต่จะทำอย่างไรนั้นก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณเอง เพราะคุณคือคนที่"รู้"เรื่องของแฟนคุณมากที่สุด

เพียงแต่ของแบบนี้ จำเป็นต้องใช้เวลาและความใส่ใจมากๆ และไม่มีอะไรมาการันตีได้ด้วยว่าผลลัพธ์จะเป็นดั่งที่เราหวัง

เพราะขนาดคนตัวโตๆบางคน จนอายุ30-40 กินพริกไทยยังไม่ได้ก็มีนะ

ขอบคุณที่เตือนกันครับ จะลองค่อยปรับแต่ไม่ฝืนครับ

darkgiggs

ค่อยๆเปลี่ยนครับ อย่าใช้คำว่าเทรนเลย
เริ่มๆแฟนผมไม่ยอมอมให้ด้วยซ้ำ เราก็เป้นฝ่ายเบริ์นให้ก่อน เขาก็เลยยอมทำให้ พอเขาเริ่มชินก็ค่อยๆเพิ่มดีกรีเข้าไปเรื่อยๆ
จะเร็ว จะช้า อันนี้อยู่ที่ตัวผู้หญิง อย่าฝืนครับ
ถ้าฝืนใจ ถึงเขายอมทำให้ เราก็ไม่มีความสุขหรอก สงสารเขามากกว่า
ชีวิตจริงไม่เหมือนในหนังหรอก จริงๆในหนังกว่าจะฮาร์ดคอร์กันขนาดนั้น ก็ต่างค่อยๆชินมาเหมือนกันหมดล่ะครับ ผมคิดว่านะ
/ปัจจุบันผมใช้กุญแจมือ ปลอกคอ กับแฟนได้แล้วครับ

TUGO

อยู่ที่รสนิยมผู้หญิงด้วยครับ

แฟนผมนี่ ต้องค่อยๆบิ๊ว ค่อยๆขอไปเรื่อยๆ จนตอนนี้บางทีจินตนาการเธอบรรเจิดกว่าผมอีก  ::DookDig::

แผนผมไม่ใช่แนวทาสนะครับ แตเป็นแนวร่าน / คำพูด / outdoor

huadoor

ถ้าอยากให้แฟน-เมียตัวเองร่านล่ะก็ ทางเดียวที่ทำแล้วได้ผล 100% นั่นคือ พาเข้าวงการ
สวิงกิ้งครับ มีผู้ชายมากมายที่พาแฟน-ภรรยาตัวเองเข้าวงการสวิงกิ้ง ผมเห็นมาเยอะแล้ว
และก็มีแนวโน้มจะเพิ่มมากขึ้นทุกวันด้วย แต่ของอย่างนี้มันขึ้นอยู่กับฝ่ายหญิงเค้าด้วยครับว่า
เค้าสนใจเซ็กซ์แบบสวิงกิ้งมั้ย ถ้าเค้าไม่สนใจก็อย่าไปบังคับเค้าเลยครับ ของอย่างนี้มันขึ้น
อยู่กับความสมัครใจ!!  ::Foo::