ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 18, 2018, 11:59:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

นางเอกน่ารักอ่ะ ขอเป็นผู้ช่วยอีกคนได้ไหม หรือมีนักเวทย์อีกคนรึปล่าว

tanyaz

ifamily03

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีนะครับ แต่ตอนแรกๆตัวหนังสือเล็กไปนิดนึง อ่านยาก

kaname

นางรักเวอร์เลย นางเอก 

มาแนวเติมพลังแบบ fate series เลยนะ อิ อิ

chanky2007

ชาร์จพลังเวทย์กันแบบนี้
เกิดหมดระหว่างสู้ จะชาร์จกระทันหันยังไง
น่าชาร์จด้วยมาก

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

tontarn123

จอมเวทน่ารักขนาดนี้ ช่วยตลอดไปเลยยังได้ อิอิ

romio7

game2539

eiaws

ถ้าได้รับหน้าที่สนับสนุนอย่างงี้ละก็ฟินไปเลย

possionseul

ได้จอมเวทสาวพราวเสน่ห์ขนาดนี้มาครองมีมันสุดยอดของขวัญชัดๆ

nobody_onknown

เป็นเรื่อง เป็นราว น่าติดตามดีคับ   ขอให้มีต่อเรื่อยๆ

darkdd1999

มาจากโลกไหน จะหาทางไปหาแล้วเอาพลังเวทย์ไปให้ครับ/55555