ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hayashida Toranosuke]Wakeari Bukken ni Ki o Tsuketeของถูกไม่มีดีของฟรีไม่มีในโ

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2018, 06:52:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reggal

อุ้วว เหมือนเรื่องก่อนหน้านี้ที่ผมเพิ่งอ่านเลย (ท่านฮิปแปลนั้นแหละครับ) กลายเป็นชายแล้วติดใจกันทั้งนั้น 555 สงสัยจะติดใจ แต่คิดดูแล้วก็น่ากลัวเหมือนกันแหะ  ::Horror::

strikef.

ขอบคุณครับ สาปไปถึงจิตใจให้เปลี่ยนกลายเป็นหญิงเติมตัวเลยทีนี้ดันติดใจซะอีก จากคำสาปกลายเป็นพรไปซะอย่างนั้น 555

Noii2

อย่าเรียกคำสาปเเลย แบบนี้มันพรประทานจากฟ้าตั้งหาก โอ้โห แหล่มไปเลย

apichart2523

ชายได้ชายย่อมยอดเยี่ยม ข้าน้อยขอคารวะ ทั้งโชคดีและโชคร้ายในเวลาเดียวกัน

ถ้าโดนคำสอป ก็ต้องมีวิธีแก้สิ แต่ดูละ คงไม่จำเป็น

DarKSiDeIID

คงไม่อยากกลับเป็นเหมือนเดิมล่ะม้าง ติดใจซ่ะขนาดนี้ ขอบคุณครับ

lordofthetwo

จะเรียกว่าเป็นไบได้มั๊ยอ่ะครับ แล้วถ้าเจ้าของห้องสลับร่างเป็นหญิงบ้างจะเป็นยังไงนะ

neokiseki

ทำเพื่อนเป็นผญแล้วต้องมารับผิดชอบแบบนี้อีก แตกในขนาดนั้นมันจะไม่ท้องเรอะ