ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รบกวนถามหน่อยครับ ไม่มีภาพมีแต่เสียง

เริ่มโดย MAC, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 04:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

ขอโทษครับขอถามหน่อยคลิปบางคลิปมีแต่เสียงไม่มีภาพบางคลิปก็ดูได้ไม่ทราบว่าเป็นที่คลิปหรือเครื่องผมเองครับ ::Orz::อ้อ หนังด้วยครับ ขอบคุณครับ

aliass

ลอง แจ้ง คลิป ที่ว่าไม่มีเสียง หรือดูไม่ได้ มาบ้างสิ ครับ จะได้ไปช่วยเช็คให้เนอะ  ฮาาา  ผมไม่ดูทุกคลิปอะ มันเพลีย ... ::Sweat::

MAC