ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอน12 ชนะใจเจ้าเหลือ

เริ่มโดย darkgiggs, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 11:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bigc

bullfight

อ่านไปอ่านมาชักจะอิจฉาบรรดาหมาๆทั้งหลายซะแล้วสิ

My__name_is Game

My55MoToR55

ทำไมอ่านไปแล้วรู้สึกอิจฉาหมาจังเลยเจ้าเหลือเองช่างมีบุญจริงๆ::Fighto::

NizeNize

สุดๆครับ มันส์จัด คุณฟ้าไฮโซกะหมาวัดที่เป็นหมาจริงๆ

ยอดข้าว

อ่านเเล้วสะใจมาก คือ บางทีก็ไม่ได้อยากไปเอากับหมาเองนะ เเต่พอจิตนาการว่าได้ดูคนโดนหมาเอาแล้วมันสะใจแปลกๆ
นี่เราออกจิตหน่อยๆนะเนี่ย 555

Ebola_kawity

สมกับที่ดองไว้เพื่อรวดเดียว ขอแนวนี้เรื่อยๆนะครับ เอาใจช่วยจริงๆ

wichahara

Raikiri

linsaki1

phantomik

victor basso

ฟ้าเป็นคนที่ความพยายามสูงมากกก พยายามเอาชนะใจจนสำเร็จจนได้ แบบนี้คงได้บริการเจ้าเหลืออีกหลายรอบ