ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แว่นตาพารัก ปฐมบท

เริ่มโดย วงกต, กรกฎาคม 03, 2018, 04:17:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปฐพี คิ้วตรง

เริ่มเรื่องดีมาก อยากรู้แล้วว่าแว่นมีพลังพิเศษอะไร

เตวิช วัฒนสุวรรณ

เยี่ยมครับ เนื้อเรื่องไม่ยาวและไม่สั้นจนมีแต่บทเสียวเลย กระชับดี ได้รู้ความเป็นมา แล้วปูเรื่องไปแนวลึกลับด้วย ว่าแว่นตาจะช่วยยังไง

badboy2522

ขอบคุณครับ เริ่มเรื่องมาก็ชวนให้ติดตามแล้วครับ มีแววรุ่งครับ แบบนี้ รอตอนต่อไป ขอให้มาอย่างเร็วเลยครับ เนื้อเรื่องน่าติดตาม  ::WooWoo::

kenwin

เรื่องราวน่าติดตามครับ
พยายามต่อไปครับ

paradrop

น่าติดตามครับอยากรู้ฤทธิ์เดชของแว่นจะมีอะไรบ้าง

xijikoh

เรื่องน่าติดตามดี สำนวนภาษาก็อ่านง่ายดีน่าติดตามมาก มาต่อไวๆนะครับ