ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Toshoshitsu no Yakusoku สัญญารักในห้องสมุด [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 21, 2018, 07:47:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paisan Taopinkeaw

ที่อ่านๆมา นร.ดันกลับมาเป็นครูที่ร.ร.เดิมแปลว่า ชอบ Public ในบรรยากาศ ร.ร. แน่ๆเลย

possionseul

โคตรหวานเลย เจอแบบนี้ใครจะทนไว้ สวย สา ขาว เอ็กซ์ เซ็กจัด 5 5 5+

kitti000

aum691

hotamaru

นี่นึกถึงเพราะตั้งแต่วันนั้นนางก็ท้องสินะ คงนึกย้อนไป ไม่น่าสดแตกใจเลย ให้ตายสิ
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

yopern

acropobia899

อาจารย์แก แก่ไวไปนะเนี้ย สงสัยจะโดนลูกศิษย์ดูดพลังบ่อยไปหน่อย

ว่าแต่ลูกศิษย์ได้เป็นครูไวจัง

Joker-

อาจารย์โดนสอบไม่ใช่หรอ ทำไมยังเป็นครูได้ต่ออีกละ

joulez

(S)Kater

งงตอนแรก เหมือนแค่เอามัน แต่ถ้ารักกันจริงก็ทำให้ถูกต้อง

สุดท้ายอยู่ด้วยกันดูแลกันได้เมียเด็กเมียสวย  ฟินกันยาวๆ
2-3ปีจารย์แก่ไปเยอะสงสัยใช้พลังวัตรมากเกินไป พักผ่อนบ้างนะผมเป็นห่วง  ::Sweat::

ผมว่ามันจะแปลผิดมา ถ้า4-5ปีหรือ 10ปีต่อมาก็ยังพอคุยกันได้

ปล.ไม่ต้องห่วงผมนะ ผมออกกำลังสม่ำเสมอ
    ::Fighto::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

warutp

::DookDig:: แหม ความฝันของอาจารย์หนุ่มๆเลย ไม่รุ้ท่าน ผอ.กับน้องเด็ก ม2 จะมาแอบอ่านเรื่องนี้รึเปล่า

top314007

ผมว่ามันตามชือเรื่องเลยนะคับผมชอบมากเลยนะที่มีแบบนี้นะคับ ::JubuJubu::
สุดท้ายก็มาเป็นครูเหมือนกันด้วย happy end ดีนะคับ  ::Yes!::

littlevoi

ครู กับ นักเรียน ยังขนาดน้าน แล้วถ้าตอนเป็นครู กับ ครู จะขนาดไหนฮ่าๆ 

ขอบคุณมากครับท่านผู้แปล

Silverblue