ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Toshoshitsu no Yakusoku สัญญารักในห้องสมุด [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 21, 2018, 07:47:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hawalon

ipor

ตอนแรกก็มาแบบไม่พูดอะไรมาก จัดหนักกันเลย หนักกันทั้งเรื่อง ตแนจบ จบอย่างสวย

acerolar

::Glad:: จบแบบมีความสุข คุณครูครับ ผมรักคุณครู พระเอกกับนางเอกเหมาะสมกันมากๆเลยครับ

css001

ขอบคุนครับ สิบปีอย่างตำ่ครับ สถาพอาจารย์ อย่างเเก่ เลย เเต่มีเมียเด็ก ก็หน้าคิด ถ้าย้อนอดีตกลับไปใดเนียก็อยากเป็นอาจารย์เหมือนกันนะเนีย

thegift52

โห โรแมนติกดีจัง สุดท้ายก็ได้เป็นอาจารย์อย่างที่ตั้งใจจริง ๆ และได้เป็นครอบครัวกันจริง ๆ ด้วยสินะ
แถมลายเส้นละเอียดอ่อน ชอบมากเลย ขอบคุณครับ

tantan123

อยากไปเป็นคุณครูโรงเรียนนี้จัง รับสมัครครูเพิ่มไหมค้าบบ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

น้องก๊อต อิอื

อาจารย์แก่ไวคงจะโดนใช้งานหนัก

น่าจะมีซีรี่ย์จัดเวรห้องสมุดวันละคน 5555

Oleygunashocha

อย่าว่าแต่อาจารย์เลยครับ ได้ นร แบบนี้หลงแย่เลย

snoob

Demon-Wolf

Crypt