ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 13 ปราบหุ่นหนังอาคม

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 23, 2018, 10:53:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

น้าขิกเหมือนจะตัวร้ายในบั้นปลายแต่เต้องทำคสามดีก่อนนะเว้ย

narongrit hongsapak

เรื่องราวเริ่มเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ลุ้นเสี่ยโดนของครับถึงตายแน่ถ้าพระเอกกลับไปช่วยทางบ้านไม่ทันการ

quantize

เริ่มมีศึกไสยเวทย์เข้ามาประกอบ น่าติดตามต่อไปจริงๆครับ

deamondear

อ้าว อินี่ทำคุณบูชาโทษ เดี๋ยวก่อนๆ เดี๋ยวรู้

ppeak

ได้น้องแจงทั้งตัวและใจเลยคราวนี้ มีคู่ขาคนสวยไปอีกยาวๆ แต่อย่าลืมกลับมาฝึก ศัตรูส่งของมาเล่นเสี่ยแล้ว จะรับมือไหวมั้ยนา

tataka

ได้เมียเพิ่มอีกคนแล้ว จะฟ้าเหลืองมั้ยนะ ถ้ามาพร้อมกัน ตอนหน้าป๊อดกับลุงขิกได้แสดงฝีมือบ้างละ

eternal6969

โห ฟาดแจงจนคุ้มเลยอ่ะแบบนี้นางไม่ไปไหนแน่ๆ ส่วนนักฆ่านี่ดูมีวิชาดูเปิดตัวแรง

arsenyo

ป๊อดจะกลับมาทันช่วยเสี่ยเจียงไหมนี่ ว่าแต่ชื่อคุ้นๆนะครับ เจียงเดียวกันหรือเปล่าหนออ

Swanzz

กำลังค.ถอยู่พอดีเล่นหายไปซะนานเลยนึกว่าจะไม่ได้อ่านซะแล้วว ::Glad:: อยากรู้ว่าป๊อดจะมาช่วยทั้งคู่ทันไหม  ::Thinking::

pfrankz

คนที่บ้านจะเปฺ็นอะไรมั้ยเนี่ย ป๊อดเอ๊ยรีบกลับไปเร็วว

Daybreak

พระเอกโชว์อีกแล้ว

ขอบคุณมากครับที่มาลงให้อ่านกัน

suriyamahajit

Kingmar

ลีลาเร่าใจจริงๆ แต่ยังมีอีกหลายสาวที่ป็อดต้องจัดการนะ 

Anadrid

sunnyman

ขอบคุณมากครับ เรื่องเริ่มเดินแล้ว มีตัวละครฝั่งร้ายแล้ว ดีครับชอบๆ ขอบคุณมากครับ