ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 13 ปราบหุ่นหนังอาคม

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 23, 2018, 10:53:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

densanova

theherobank

paulroj123

sarozzero

บทหวานโรแมนติคก็มา แต่ดีแล้วที่ป๊อดยืนยันที่จะอยู่ ตอนนี้จิตส่วนดียังมี ก็หวังว่าจะมีต่อไป ส่วนน้องแจนใช้ปากครั้งแรกก็ขนาด
นี้เก่งไปไหมนั้น แล้วก็ได้เวลาสู้ด้วยไสยเวทย์อย่างจริงจัง มาสองอย่างแบบนี้น่าจะลำบากอยู่บ้าง แค่ก็เป็นโอกาสดีที่จะได้ใข้น้ำมันเทพรัญจวนกับคุณวิไล ถ้าสำเร็จก็จะได้ไม่มีปัญหา
กับสาวในฮาเร็มคนอื่นในอนาคต

................+2 money ::Ahoo::
คอมเมนสวยๆ สร้างสรรดีงามมาก..

cobra888

jarern532

แล้วป๊อดจะไปช่วยวิไรทันใหมเนี่ย ชอบคุณมากครับ ::Thankyou::

รักโลก รักไทย

กำลังคิดถึงป๊อดอยู่พอดี ป๊อดจะช่วยพ่อตาได้มั๊ยเนี่ย

flexihop

คู่ปรับมาเร็วกว่าที่คาดแฮะ ลุ้นให้เทคโอเวอร์กิจการของเสี่ยที่มีทั้งหมดเลยครับ555

verbatim

ขอบคุณครับ 
เสี่ยจะตายไหมนะ 
หรือป๊อดจะมาช่วยทัน

nongtle

ป๊อดรีบกลับไปช่วยเมีย เร็วๆด้วย เดี๋ยวเสร็จคนอื่นหรอก

รามา65

shuya

ไหวมั๊ยป๊อดเจอหุ่นอาคม สงสัยเสี่ยเจียงไม่รอด ป๊อดรับทรัพย์

etracker

เรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ป๊อดจะได้ทำหน้าที่องครักษ์พิทักสาวๆ แล้ว

taton

ป๊อดดูท่าจะเจองานหนักซะแล้ว ไหนจะน้องแจง ไหนจะต้องรับมือนายเชิดอีก มือใหม่อย่างป๊อดจะเอาอยู่ไหมเนี๊ยะ

taton

อ้าว นึกว่าช่วงเสี่ยเจียงได้แล้วหลิวจะคืนดีกับป๊อดซะอีก ไหงเป็นงี้ได้อ่ะ (นิสัยเสียเรื่อยแล้วนะคุณหลิว)