ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(JAV) ซับไทย คัดมาตามความชอบ 5 เรื่อง

เริ่มโดย hotamaru, กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:34:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hotamaru

ปัญหาหลักของผมในการดู av ญี่ปุ่นก็คือ ฟังภาษาญี่ปุ่นไม่ออก จะไปลงเรียนภาษามันก็ใช่ที่ และด้วยความที่กระสันอยากรู้เนื้อเรื่องความเป็นไปบ้าง ก็เลยต้องไปตามหา ซับไทย มาสนองความต้องการของตัวเอง และคิดว่าใครอีกหลายๆคนก็น่าจะเจอปัญหาเดียวกันกับผม

รอบนี้ก็เลยจัดเอา av ซับไทย มาฝากกัน 5 เรื่อง โดยคัดเอามาตามความชอบของผมเองล้วนๆ แต่ถ้ารอบหน้าใครอยากได้อะไรแนวไหนบอกกันไว้ได้นะครับ ไว้มีโอกาสหรือเวลาว่างจะไปตามหามาให้

เหมือนเดิมครับ ไม่มีซ่อนไฟล์ ใครอยากคอมเม้นก็ทำ อยากดูออนไลน์ อยากโหลดเก็บก็เชิญ เต็มที่เลยครับ

1. Yura Sakura & Moe Amatsuka คู่จิ้นฟินคูณสอง KAWD-680
เมื่อสองดาราขวัญใจมหาชนมาจับคู่กัน ก็ยิ่งน่าสนใจเข้าไปใหญ่ ในเรื่องจะได้เป็นความน่ารักเป็นธรรมชาติ มีสัมภาษณ์คุยกันเยอะมาก เล่นเกมฮาๆ เข้าฉากเลสเบี้ยน และปิดด้วยโดนของจริง (มี 2 part นะครับ A และ B)

2. Nanami Kawakami & Mao Kurata สองพี่น้องครูสาวทาสสวาท AVOP-263
เมื่อสองพี่น้องที่เป็นครูโรงเรียนเดียวกันแถมยังต้องเผชิญชะตากรรมร่วมกัน โดนนักเรียนเด็กโข่งหัวหมอใช้แผนถ่ายรูปแบล็คเมล์ครูสาว แล้วนำมาเป็นเครื่องมือต่อรองนำไปสู่สิ่งที่มันปรารถนานั่นคือเซ็กซ์...

3. Azumi Mizushima เมื่อเซ็กส์เป็นเรื่องปกติ DVDES-543
เนื้อเรื่องมาแนวใครจะซั่มกับใครก็ได้ ที่ไหนเมื่อไหร่ก็ได้ ให้เพื่อนเอาแฟน น้องเอาพี่ พ่อเอาลูกสะใภ้ เอากับคนแปลกหน้า ช่างทำผม กับพ่อสามี ทุกที่ทุกเวลาจริงๆ

4. Arina Hashimoto สาวใช้ส่วนตัว SNIS-854
ฝันของชายโสดที่มีเมดสาวแสนสวย ที่มาพร้อมเรียวขายาวๆในชุดเมดสุดเร้าใจ เอาไว้รับใช้บริการส่วนตัว ทั้งทำกับข้าว งานบ้าน อาบน้ำ และคลายเหงา xxx ด้วยแน่นอนที่สุด

5. Tsukasa Aoi น้องชายกับชุดชั้นในที่หายไป DVAJ-033
เมื่อชุดชั้นในเธอหายไปอยู่บ่อยๆ ผู้ต้อสงสัยจึงเป็นใครไปไม่ได้นอกจากน้องชายตัวดี แต่แทนที่จะโกรธเธอกับทำตรงข้าม...

ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

pinmonkey

แต่ละแนวน่าดูมากครับ นางเอกแต่ละคนก็สวยเซ็กซี่ทุกคนเลยครับ ขอบคุณมากครับ

caffe

ขอบคุณครับ น้ำใจดีดีที่คัดสรรมาให้ชมครับ

zaaa

mongkey

Joker-

มันก็มีปัญหาจริง ๆ นั่นแหละ

เพียงแต่ว่าหากไม่ได้เป็นพวกเนื้อเรื่องก็ไม่จำเป็นซักเท่าไหร่  อย่างเช่นเรื่องแรกงี้

Tong9493

ดีเลยครับได้อารมณ์เพิ่มขึ้น ขอบคุณครับ

sarayut thekop

ตามหาด้วยเลยคับ ผมคนนึงเลยที่อยากรู้ว่าคุยไรกันบ้าง ขอบคุณมากคับไว้กรุณาเอามาลงอีกนะคับ

pkksz

pongsan

มีบรรยายไทย...ทำให้ได้อารมณ์ยิ่งขึ้น! ::Fighto::  แจ่มจริงๆ ::KO::  ขอบคุณครับ ::Thankyou::

633sqd

ขอบคุณครับ จะได้รู้ซักทีว่าคุยอะไรกัน

ohm2999

izezanova027