ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakayama Tetsugaku] Otona Pet เลี้ยงโอโตนะกันเถอะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 24, 2018, 04:53:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

pinmonkey

พี่สาวเสร็จเด็กไปแล้วเจอจัดหนักแต่แรกเลย น่าติดตามมากครับ ขอบคุณมากครับ

aliass

::Glad:: ตื่น เช้ามา มีการ์ตูน เด็ดให้อ่านอีกละ จริงๆ แล้วเจ้าหนูๆ พวกนั้น คือ ผู้ใหญ่ ในร่างเด็กใช้ไหม  ::Snap::

poloxz

Akira Watanabe

Zheza

สนุกๆ โดนเด็กสอยซะ คิดว่าต่ๆน่าจะมีเพื่อนมาช่วยหารควยด้วยแน่ๆๆ

elviswhat

HypN♥s

เรื่องนี้เกือบเพอร์เฟคแล้ว ถ้าได้วัยรุ่นนะ ลงตัวเลย

แต่นี่เด็กไปหน่อย ความมันส์เลยลดลง50%  ::Hungry::

แต่อาศัยงานดี งานสะอาด แปลดี อ่านได้ลื่นจนจบเลยครับ  ::Ahoo::

แนวเด็กๆเล่นขายของ ถ้าโตกว่านี้ก็โหดไปเดี๋ยวพี่เพชรก็โวยผมอีก
ขนาดรุมยังดูซอฟๆ เรื่องนี้หลายแนวเลยนะท่านฮิป  ::DookDig::

Tenrokku

Joker-

ตอนหน้านี่อาจจะเพิ่มเป็นหญิง 2 ก็ได้ เพื่อนสนิทอย่างแจ่มเลย

guzzpai

Clock “work” Planet