ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 20.แบบนี้ นับว่าแพ้พนันหรือเปล่า

เริ่มโดย comein x, กุมภาพันธ์ 24, 2018, 11:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 20.แบบนี้ นับว่าแพ้พนันหรือเปล่า

ร่องหอยที่เคยเลอะค้างไปด้วยน้ำเงียนคุณอา ตอนนี่ถูกแทนที่ด้วยน้ำลายของเลิชจนชุ่ม ทั้งขนหมอยขนตูด
ชุ่มฉ่ำไปหมด ถ้าเลิชเลียในเวลา สิ่งนี่น่าจะเป็นสิ่งบอกได้ว่า การพนันนี้เมลแพ้แล้ว ตอนนี้เมลรู้สึกหน้าชา
เบลอเหมือนคนเมา คิดวนไปมา แบบนี้คุณอาถือว่า เมลแพ้พนันหรือเปล่านะ เพราะว่ามันเลยเวลา ที่คุยกันไปแล้ว
แต่ที่เลยก็เพราะโค้ช แต่ถ้าถือว่าเมลแพ้เท่ากับ ว่าต่อไปนี้เมลจะไม่สามารถอิดออด ออดอ้อนขอไม่ทำ เวลาคุณอา
สั่งให้เมลเย็ดกับชายอื่นได้อีก ตอนตัดสินใจ เมลก็คิดแต่ว่าถ้าไม่เลีย ก็คงดี แบบนั้น แบบนี้ ไม่ต้องโดนกวนใจเรื่องสวิง
เรื่องเอากับผู้ชายคนอื่น คิดแบบเข้าข้างตัวเอง ว่าจะชนะพนัน แต่ดันลืมคิดไปว่า ถ้าแพ้จะโดนอะไรบ้าง
เมลเป็นคนย้ำคุณอาเองว่า คุณอาต้องไม่พูดเรื่อง ให้เมลเอากับคนอื่นนอกอีกเลยนะ ตลอดไป ถ้าเมลคิดย้อนกลับ
ก็แปลว่าเมลถ้าแพ้ คือเปิดทางให้คุณอา ให้ไครมาเอากับเมลเท่าไรก็ได้.....ตลอดไป........... กรี้ดดดดดดดดดดด
ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บ้าไปแล้ววววววววววววว เมลได้แต่ร้องอยู่ในใจ แล้วแบบนี้คุณอาจะตัดสินว่ายังไงคะ
ตามองไปที่มือถือ ที่วีดีโอคอลไว้ แต่มองไม่เห็นคุณอา

เลิชเลียเมลจนตัวอ่อนแล้วอ่อนอีก ก่อนจะละปากออกลุกขึ้น ทำท่าจะดึงกระโปรงเมลลง แต่ติดสะโผกเลย
รวบกระโปรงเมลสุงขึ้นไปอีก เลิชยืนดูก้นขาวๆที่วางฟาดบนเบาะ มันกระตุกถี่ๆ กระเพื่อมเบาๆ ตามแรงหายใจ
ก่อนจะจับตัวเมลพลิกหงายขึ้นมา สอดตัวพลวดเข้ามาตรงกลาง แท่งควยร้อนๆ แข็งวางทาบอยู่บนโหนกหี
ที่ตอนนี้มันขมิบรัวเบาๆอยู่ตลอดเวลา เมลเอามือดันตัวเลิชไว้ อีกข้างปิดไปที่หน้าของเลิช พอแล้วค่ะ
วันนี้พอก่อนนะคะ เดี๋ยวโค้ชกลับมาค่ะ เลิชจับมือเมลมาหอม แล้วก็ซุกหน้าลงบนมือเมล จับมือเมลไปลูบแก้ม
ลูบหน้าตาตัวเอง เอวกระเด้า แทงซ้ายแทงขวาไม่หยุด จับท่อนควย ปาดหัวขึ้นลงไปมาตามร่อง หัวควยรูดปาด
น้ำเงียนจนลื่นฉ่ำ แท่งควยจ่อปากรูหอยกดคานิ่ง เอวกระเด้าแทงควยเข้ามาถี่ๆๆๆๆๆๆ อุ้ปปปปปปซี้ดดดดดดด
หัวมันชนปากรูดันแทรกเข้ามานิดนึง แค่เข้ามานิดเดียว ยังรู้สึกแน่นร่อง...อุยยย......

เดี๋ยววว...เมลบอกให้พอไงคะ... เมลกระเด้งถอยหนี จนมันหลุดออก เดี๋ยวก่อนเลิช เดี๋ยวค่ะ ใจเย็นค่ะ
เมลขมิบขาหนิบตูดแน่น มือดันตัวเลิชค้างไว้ พอแล้วค่ะ เลิชหายใจฟื้ดฟ้าด ตัวสั่นเทิ้ม ท่าทางดูเงี่ยนมาก
คือ พอแค่นี้ได้ไหมคะ อันนี้เมลแค่พนันกับคุณอาเฉยๆค่ะ รอไห้คุณอามาตัดสินก่อนได้ไหมคะ พอดีมีโค้ชมาแทรก
เลยไม่รู้คุณอาจะว่ายังไงเลยค่ะ คุณนายครับ เลิชไม่ฟังอะไร กดหัวควยแทรกเข้ามา อูยยยอาเดี๋ยวสิคะ
เมลยกตัวขึ้นจับหมับที่ลำควย อู้หู ขนลุกซู่ไปทั้งตัวเลย วันนี้ควยเลิชใหญ่มาก ใหญ่กว่าครั้งที่เมล
เคยชักว่าวให้เกือบเท่าตัว มันใหญ่กว่าของคุณอามาก ใหญ่ๆ ป้อมๆ หัวเล็กมีหนังหุ้มอยู่ โผล่ออกมานิดนึง
เหมือนหนอนตัวอ้วนๆสั้นๆ เมลกำมือไว้มันแน่นเต็มมือ กำแทบไม่มิด โผล่พ้นมือมาแค่หัว น่าจะสั้นกว่าคุณอา
เกือบครึ่งนึงได้ แต่ความใหญ่นี่ มันทำให้ถุงยางตึงเปรี้ย จนแทบเหมือนไม่ได้ใส่ พอคิดถึงเวลาที่มัน
จะเข้ามาอยู่ในร่องแล้ว ขนนี่ลุกเลยค่ะ

ผมไม่ไหวแล้วครับคุณนาย เลิชกระเด้าเอวซ้ำ พยายามกระทั้นส่งควยเข้ารู ทั้งๆที่มือเมลกำควยอยู่
ควยรูดไปมากับมือ เอ่อ...... เลิชคะเมลกลัวค่ะ เมลขอเปลียนใจได้ไหมคะ คุณอารู้ใหมคะว่าเลิชใหญ่ขนาดนี้
เลิชพยักหน้ารู้สิครับคุณนาย ไม่ไหวมั้งเลิช เมลกลัวฉีกค่ะ ขอเมลคุยกับคุณอาก่อนนะ นะคะ เดี่ยวคุณอา
ก็มาแล้วนะคะ นะๆ เลิชดันตัวเข้ามาอีก เมลกระดกเอวหนีไปมา คุณนายครับ อย่าดิ้นแรงสิครับ หีคุณนาย
ยิ่งฟิดอยู่เดี๋ยวถุงยางแตกอีกครับ เอ้า..... แตกไปแล้วอันนึงหรอตอนไหนคะ ที่ผมเอาควยดันจะเอาเข้ารู
แค่ผมรูดผ่านปากหีถุงก็แตก ตอนที่คุณนายสั่งให้ผมเสียหีไงครับ ผมเลยต้องใส่ใหม่ ก่อนเลียหีให้คุณนาย
ซี้ดดดดดขนาดปากรูยังฟิดขนาดนี้ ข้างในจะฟิดรัดควยขนาดไหนครับนี่ แค่ผมคิดน้ำผมจะจะแตกแล้วครับคุณนาย
เลิชพูดไม่พูดเปล่ากดควยยึกๆ ยันไปมาอยุ่ที่ปากร่อง ซี้ดดดดด อุยยยยมันแน่นจุกปากร่องแน่นดีจิงๆ

คุณนายไม่ต้องกลัวนะครับ ผมจะทำเบาๆ ขนาดหีเด็กอายุไม่ถึง 18 ผมยังเข้าได้เลยครับ ไม่ค่ะๆๆๆ ขอเมล
คุยกับคุณอาก่อนค่ะ เลิชปล่อยเมลก่อน คุณนายครับนายไม่ว่าหลอกครับ เลิชยกก้นเมลขึ้น จับสองขาพาดไวที่บ่า
ถอยตัวลงไปดูดเลียหีเมลอีกรอบ ซี้ดดดดดดดดด ซี้ดดดดดดด เมลเด้งเอวไปมาพยายามหนีลิ้น เลิชรัวลิ้นเลียไปทั่ว
จนหีที่เริ่มแห้งลงกลับมาแฉะไปทั้งโหนกเนินอีกรอบ คุณนายครับ ไม่สงสารผมเลยหรอครับ เลิชพูดไปด้วยเลียหีไปด้วย
ผมรอวันนี้มานานมากครับ ผมอดทนรอวันที่จะได้เลียหีคุณนายมาตลอด ผมอยากดูดอยากเลีย อยากเอาควยยัดรูหี
แต่ก็อดทนอดกลั้น

จริงหรอเลิช เมลถามพลางร่อนหีใส่ลิ้นเบาๆ เสียงเริ่มพร่ากระเส่า จริงครับคุณนาย ผมแอบหวังว่า ผมจะได้เป็นชายเดียวคนแรก
ที่ได้เอากับคุณนาย แล้วก็จะได้เป็นขาประจำ ปากเลิชพูดแต่ลิ้นก็ยังตวัดใส่ร่องเป็นระยะๆ คุณนายครับ หรือว่าคุณนายรังเกียจ
ผมที่เป็นคนขับรถ แล้วทำไมไอ้คนป่านั้นคุณนายถึงยอม......หรือว่าจริงๆแล้วคุณนาย อยากให้เป็นโค้ชจีนนั้นมากกว่าผม.....
เลิชลุกขึ้นกอดเอวเมลไว้... เมลยกมือลูบหลังเลิชเบาๆ มันไม่ใช่แบบนั้น เมลก็ไม่ได้เต็มใจตอนนั้นเมลปฎิเสธไม่ได้.......
เมลไม่ได้รังเกียจเลิชนะคะ เมลก็รู้สึกดีกับเลิชนะ แล้วก็ไม่เคยดูถูกที่เลิชเป็นคนขับรถ เมลรู้สึกดีด้วยซ้ำที่มีคนคอนดูแล
คุณนายไม่รังเกียจผมจริงๆนะครับ แล้วตอนนี้คุณนายฝืนใจ เท่าตอนคนไอ้คนป่านั่นไหมครับ ก็ไม่ขนาดนั้นค่ะ.................
........ อุ้กกกกกกกกกกกกกกก อา........ซี้ดดดดดดดดดดด อูยยยยยยย เลิชชชชชชอ่ะ..... อูยยยยยยยย อือออออออ
เมลเผลอตัวนิดเดียว เลิชจับควยยัดเข้ารูมาเกือบครึ่งอัน มันคับตึง ซี้ดดดดดดดดดด.....เลิชไม่ปล่อยให้เมลมีโอกาสดิ้นอีก
คุณนายครับผมขอเอาควยใส่หีนะครับ อ้ายยยยยยยย ขอบ้าอะไรตอนนี้คะ มันเข้าไปแล้วววววววว พูดไม่พูดเปล่า เลิชยกตัวเมล
ขึ้นนั่งบนหน้าขากระทันเอวรัวววววววว ซี้ดดดดดโอยยยยยยยย โอยยยยยยยย อูยยยยยยยย แน่นหีค่ะ แน่นมาก น้ำหนักตัวเมล
กลายเป็นตัวกด ให้ควยอวบๆ ลึกเข้าไปในร่องหีเรี่อยๆ แน่นจังเลิช....โอยยยยยย แน่นค่ะ...ซี้ดดดดดด....

ขอบแคมหีตึงไปหมด ปากร่องหีค่อยๆขยาย กลืนลำควยอวบๆเข้าไปทีละนิดๆ ร่องหอยของเมล ต้องรับควยอันที่สามเข้าไป
แบบไม่เต็มใจนัก แต่ก็ไม่ได้รู้สึกฝืนทน เท่าคราวที่ทำกับทด อาจเพราะไม่ใช่ครั้งแรก ที่ถูกคนอื่นที่ไม่ใช่คุณอาเย็ด หรือเพราะ
เลิชเองก็เคยคุ้นเคยรู้จักกันมานาน เคยเห็นนมเห็นหอยของเมล เคยดูเมลเย็ดกับคุณอา หลายครั้งต่อหลายครั้ง เมลเองก็เคย
ช่วยชักว่าวให้เลิชสองสามครั้ง หรือเพราะหลังจากรอบที่แล้ว คุณอาดูจะมีความสุข เอาอกเอาใจดูแลเมลมากขึ้นกว่าเดิม
อูยยยยยยย....แน่น.....จังงงงง....เลิชค่อยๆขยับเอวเบาๆ กระทั้นถี่ๆๆๆๆ หลังจากที่ยัดมันเข้ามาจนมิดด้าม แล้วกดแช่ไว้
เมลนั่งอยู่บนตัวเลิชปล่อยให้เขาพอนเฟ้นไปมาที่หน้าอก ช้าๆก่อนนะเลิช....ถ้าทำแรงหีมันจะฉีกเอานะคะ ได้ครับคุณนาย
เลิชไม่รีบร้อนนัก รอเวลาให้ร่องหอยได้คุ้นเคยกับควยอันใหม่ มือนุ่มๆจับมาที่ไหล่เมลจากด้านหลัง  ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Against01

เลิสจะทำสำเร็จมั้ยน้า ขอบคุณมาก

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

hanabombam

longman_44

เสร็จเลิสจนได้ เจอของใหญ่ จะมีใครมาขัดจังหวะอีกไหมน่ะ

ruby alvarado