ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 6 ท้องกับนักโทษพม่า

เริ่มโดย darkgiggs, กุมภาพันธ์ 26, 2018, 04:26:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tcm12599

สนใจหมอสาว ปะทะ แอฟริกาครับ น่าจะตื่นเต้นน่าดู ::Beggar::

hokhak

อยากให้ยโยได้เย็ดเปิดซิงลูกสาวทั้งสองคนด้วย คงจะมันน่าดู

midnightblusie

สรุปคุณบุ๋มโดนมากี่คนครับ สามใช่ไหมครับ เลขดี กำลังสวย

tantawanjames

ดร.สาวสวยติดใจ aec เล่นสร้างเพิ่มมาหลายคนเลย แต่น่าจะเฉลยหน่อยว่าโดนรุมไหม 

peat

ไหนๆลุงแกไม่อยู่ล่ะ..
มาต่อภาคพโยซะหน่อยซิครับ..

err

น่าจะมีตอนแทรกของผัวคนที่สามด้วย  อะไรบุ๋ม  จะเอาง่ายเกินไปละ  เสียดาย

taton

ตอนช่วงท้ายผมรู้สึกว่าจะสรุปจบไวไปหน่อย(เสียดายอยากอ่านต่ออ่ะ)  ::Ahh::
ขอบคุณมากๆเลยครับที่สร้างสรรผลงานมาให้ได้อ่านกัน  ::Thankyou::

ถ้าจะให้เสนอ ผมก็คงเสนอให้มีตอนเสริมของเรื่องนี้แหละครับ ผมว่ายังมีปมให้เล่าต่อไปได้อีก เช่น ที่ลุงหม่องพาไปบ้านเพื่อน แล้วบุ๋มสงสัยว่าใครทำ.. กะตอนช่วงที่บุ๋มมาเจอกับพโยน่ะครับ

........+2 money ::Glad::
ว๊าวดีงาม ตอนเสริมอาจจะเป็นมุมมองตอนใดตอนหนึ่งของตัวละครที่ทำแบบนั้นๆ
ทำไมเจออะไรก่อนมา เป็นแบบเที่ไรต์เขียนอะไรงี้ชิมิ..

donki

ตอนที่6 นี้จบแบบสะเทือนใจนิดหน่อย แต่ก็ขอบคุณนะครับ ที่แต่งต่อจนจบจนได้

immortalrune

upperbound

forzakhan

ขอบคุนะคะที่แต่งจนจบ ชอบเรื่องนี้มาก ดูเถื่อนนิดๆหื่นหน่อยๆ มีหวานโรแมนติคบ้าง

เรื่องหน้าอยากอ่านเรื่อง ก็อดอาร์มี่กับชนกลุ่มน้อยค่ะ

adas

savana911

ชอบเรื่องนี้มากครับ เสียดายเหมือนกันที่จบแล้ว รู้สึกได้หลากหลายอารมณ์ครับ ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องดีๆ ให้ติดตามครับ

diaby

ขอบคุณมากครับ ติดตามจนจบ สนุกมากครับ เรื่องหน้าสนใจ หมอสาวเข้าป่าแอฟริกา คงจะได้เจอของใหญ่ ดำ คงมันส์แน่ๆ จะเฝ้ารอผลงานดีๆครับ

darkangel

จบแบบ..ถึงเวลาจบ การเดินเรื่องตอนกลางดีครับ เข้าใจว่าการแต่งหลายๆ ตอนนี้ยากมาก และยิ่งแต่งยาวๆ เรื่องจะเริ่มไม่สนุกล่ะ แค่นี้กำลังดีครับ แต่อ่านสนุกดีครับ แต่งอีกนะครับ