ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริงยิ่่งกว่านิยาย. 1

เริ่มโดย ปการัง อยู่ในน้ำ, กรกฎาคม 15, 2018, 02:23:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปการัง อยู่ในน้ำ

ดีคับ.  ผมชื่อก้องเมียชื่อบี(นามสมมุติ...เพราะนี่คือเรื่องจริง)
  ปี58ตอนนั้นผมอายุ27พึ่งเลิกกับเมียเก่า(คนที่5)ผมก้อรู้จักกับบีทางเฟสบุคคุยกันได3เดือนบีก็มาหาผม...แว๊บแรกที่เจอบีผมนึกว่าผิดคนเพราะในรูปบีค่อนข้างอวบจนเกือบอ้วนแต่ตัวจริงนี่ไม่อ้วนเลย. หุ่นดีมากนมเป็นนมตูดเป็นตูด. หุ่นประมาณ. เป้ย..ปานวาดเลย แค่เห็นก็ควยลุกแล้วอ่ะคับ.  บีมาถึงห้องเช่าผมตอน4ทุ่มมาจาก. จ.ตาก บีทำงานอีเวนท์จัดงานแต่งงาน.  ผมอยู่พุทธมณฑณสาย4  มาถึงคืนแรกไม่มีอะไรกันแค่นอนกอดกันเฉยๆแต่ควยผมนี่แข็งทั้งคืน5555
คืนที่2 บียังไม่ยอมให้ผมเยสแต่อมควยให้ สกิลปากกับลิ้นนี่สุดยอดคับ. บรรดาเมียเก่าๆกับกระหรี่ที่ผมเคยเอานี่ชิดซ้ายเลย
บีอมให้จนแตกคาปาก2รอบแล้วกินน้ำจนหมดทั้ง2รอบ. คืนที่3ผมถึงได้เยสบี เยสแม่ง6น้ำเลยเช้ามาขานี่อ่อน ต้องหยุดงานเลยคับ....มาเข้าเรื่องกัน....บีมาอยู่กับผมได้8-9เดือนผมก็ย้ายที่ทำงานมาอยู่พระราม2ส่วนบีลาออกตั้งแต่วันที่โดนผมเยส(สงสัยติดใจควยผม5555,,ควยผมฝังมุก3เม็ด..ฉีดมาขนาดเท่ากระป๋องกาแฟ ครั้งแรกที่เยสบีน้ำตาร่วงเลย). มีห้องพักในโรงงานที่ทำงานใหม่มีคนงานเยอะ. มีทั้งคนโสดและมีครอบครัว เฉพาะชายโสดนี่ประมาณ 30-40คนได้
ไม่รวมพวกก่อสร้างที่มาทำโกดังใหม่ ผมทำอยู่ฝ่ายขายต้องออกไปติดต่อลูกค้าทุกวัน ส่วนบีอยู่ห้อง ขายของออนไลน์ บีชอบกินเบียร์กินเก่งด้วยเก่งกว่าผมอีกประมาณ7-8ขวดถึงจะน็อค. เรื่องของเรื่องก็เกิดจากเบียร์นี่แหล่ะด้วยที่ว่าห้องผมกินเหล้ากินเบียร์กันทุกวันก็เลยสนิทกับขาเมาหลายคนทั้งขาประจำและขาจรในโรงงาน แล้วบีเมียผมเวลานั่งกินก็จะเป็นกันเองกับทุกคนใส่กางเกงสั้นๆรัดๆเสื้อยืดบ้างสายเดี่ยวบ้าง. ชอบคุยสนุกสนานทลึ่งบ้างลามกบ้างเฮฮากันไป หลังๆนี่ผมสังเกตเห็นมีมากินประจำทุกวันไม่เว้นเลยคือ ไอ้พี่โด่ง ไอเชฟ ไอ้หนุ่ม ไอ้หมอกและไอ้โอส่วนผมจะไม่ค่อยกินด้วยเพราะผมจะนั่งดูดเนื้ออยู่ข้างที่นอน(มีตู้บังอยู่)ผมแทบจะไม่โผล่หัวออกจากโลกส่วนตัวไปเลยด้วยซ้ำนอกจากไปเยี่ยว ทางใครทางมัน*คนละสาย*5555
ส่วนมากพอผมได้ที่ก็จะนอนก่อนตลอด แต่วงเบียร์นี่เลิกทีหลังทุกวัน เพราะพอเลิกกินแล้วบีจะมาปลุกด้วยการอมควยทุกครั้งบางทีอมจนน้ำแตกคาปาก. บีเมาแล้วจะเซ็กจัดมากเยสได้ทุกท่าแม่แต่รูตูด เวลาเสียวมากๆจะไม่สนใจใครครางดังมากแล้วก็ชอบกินน้ำเงี่ยนผมมาก ส่วนผมอยากเห็นบีโดนคนอื่นเยส แต่ไม่เคยบออกบี เก็บใว้ในใจคนเดียว แต่คิดว่าคงได้เห็นซักวัน เพราะไอ้พวกที่มากินเบียร์ที่ห้องทุกวันผมคิดว่าพวกมันก็หวังจะได้เยสบีซักทีแหล่ะโดยเฉพาะไอ้ห่าพี่โดงนี่ตัวดีเลย เวลานั่งกินนี่จะนั่งใกล้บีตลอด ยิ่งช่วงหลังๆนี่มันจะซื้อเนื้อมาให้ทุกวันทำทีมาคุยกับผมแล้วยุให้ผมดูดเยอะๆตอนแรกผมก็เฉยๆแต่ตอนหลังผมแกล้งดูดจัดๆแต่ไม่ซื้ดควันแล้วทำเป็นเมาหลับแล้วแอบดู วัน2วันแรกไม่มีอะไรปรกติดีวันที่4ที่5มันเริ่มออกลาย. มันทำเป็นไล่ไ้อหมอกไอ้เชฟและไอ้โอกลับก่อน(มันเป็นลูกพี่ไอ้สามตัวนี้)โดยอ้างว่าตอนเช้ามีงานด่วนให้ไปนอนพัก ส่วนตัวมันจะช่วยเก็บของก่อน
พอไอ้พวกนั้นกลับมันก้อนั่งกินกับบีต่อ สักพักมันมานั่งชิดกับบีแล้วบอกบีว่ามันชอบบี  บีเลยว่ามันว่าจะบ้ารึไงบีมีผัวแล้วและรักผมมากแล้วบีก็ไล่มันกลับ
มันเลยขอโทษบีบอกบีว่ามันชอบบีจริงๆ แต่ไม่ได้หวังอะไร(ไอ้ตอแหล)มันว่ามันชอบบี และรักผมเหมือนน้อง. บีเลยเงียบสักพักแล้วชวนมันเปลี่ยนเรื่องคุย. ก็คุยเรื่องทั่วๆไปแต่ไม่ค่อยพ้นไต้สดือบีก็สนุกไปกับมัน จนผมคิดว่าจะนอนละรำคาญ.  ผมก็นอนได้แป็บนึงได้ยินเสียงบีพูดว่า อย่าพี่ ผมตาสว่างเลยรีบลุกมาแอบดู เห็นมือไอ้พี่โด่งว่างอยู่หน้าขาบีนิ้วหันเข้าเป้ากางเกงขยับยุกยิกๆส่วนมือบีจับมือมันไว้พยายามดึงออก
(วันนั้นบีใส่กางเกงบ้อกเซอร์ของผม). แล้วบีก็ว่าเดี่ยวผมมาเห็นจะเป็นเรื่อง. มันก็ว่าผมเมาเนื้อหลับเป็นตายแล้ว. แล้วมันก็พูดต่อว่าขอแค่จับเฉยๆไม่ทำอะไรบีเลยนิ่งแล้วบอกให้มันลุกมาดูผมก่อนว่าหลับสนิทมั๊ย มันรีบลุกมาเลยผมนอนลงเกือบไม่ทัน มาถึงมันทำเป็นเรียกผม. ก้อง..ก้อง. ผมนอนนิ่งมันเลยมาเขย่าผม2-3ที
มันคิดว่าผมคงหลับสนิทเลยออกไปหาบี  ผมก็นอนนิ่งๆสักพักแล้วค่อยๆลุกมาแอบดูต่อ ตอนนี้มันปิดไฟแล้วคับเปิดแค่โคมไฟสีที่มุมห้องแต่ก็สว่างพอสมควร
ผมเห็นมือมันล้วงเข้าขากางเกงบีแล้วขยับขึ้นๆลง ส่วนบีนั่งนิงเลยสงสัยจะเสียว.  ล้วงได้ซัก5นาทีมันจับมือบีไปจับเป้ามันบีทั้งลูบทั้งคลึงเลยคับมันกระซิบบอกอะไรบีไม่รู้แต่บีส่ายหน้ามันจะจูบปากบีบีก็หันหน้าหนี  มืออีกข้างมันค่อยๆเลื้อยขึ้นมาจับนมบีนอกเสื้อสักพักมันก็ล้วงเข้ามาในเสื้อบีแล้วบีบขยำใหญ่เลยแล้วมันก็เปลี่ยนมาจับมือบีให้รูดซิบกางเกงมันควักเอาควยมันออกมา
ให้บีรูดให้ บีชักควยมันแป๊บนึงก็บอกให้มันหยุดพอได้แล้วและไล่มันกลับดูมันเสียอารมณ์น่าดู
บีก็ปลอบมันว่า จะทำแค่นี้ใช่มั๊ย
บีจะชักให้จนแตกแต่ได้แค่นี้นะ แต่ถ้าอดทนรอได้จะได้มากกว่านี้มันดีใจรีบบอกว่ารอได้ แล้วก็กลับไป  พอมันกลับบีรีบมาที่ผมที่แกล้งหลับอยู่ มาถึงบีถอดกางเกงผมออกแล้วอมแบบรุนแรงมาก. แล้วก็ขึ้นมาขย่มเลย
โหน้ำหีนี่แบบเยอะมากไหลมาเปียกยันใข่ผมเลยขย่มได้สักพัก ผมทำเป็นตื่นแล้วบอกบีว่าจุกใข่มากเยสไม่ไหวบีก็เลยลุกอย่างเซ็งๆ. แล้วบ่นว่าเงี่ยนมากไม่เยสก็ได้แต่ขออมควยได้มั๊ย ผมว่าไม่ได้มันจุก ปวดมากบีเลยนอนหันหลังแล้วพูดเบาๆว่า เดี่ยวก็ให้คนอื่นเยสส่ะหลอก ผมก็ว่าอืออยากเห็นเหมือนกัน. บีหันขวับมาตาเขียวปั้ดหาว่าผมไม่รักบีแล้วหลอถึงจะให้ไปเอากะคนอื่น. ผมก็ว่ารักสิ  แต่อยากเห็นจริงๆ. แค่คิดก็ตื่นเต้นแล้ว บีว่าไม่ใช่หาเรื่องเลิกหลอ ผมบอกเปล่าผมจะไม่เลิกไม่ทิ้งบีแน่นอนเพราะผมรักบีมาก
บีเลยว่าบีก็รักผมมากแล้วก็ลงไปอมควยผมจนน้ำแตกแล้วผมก็หลับไป ตื่นมาบียังหลับอยู่ที่หว่างขาผมควยยังคาปากอยู่ผมเลยเด้งเอวใส่ปากบีเบาๆ สักพักบีก็ตื่น พอตื่นก็ดูดควยต่อจนแตก
      พอตอนเย็นเลิกงานมาก็เห็นไอ้พี่โด่งนั่งเสนอหน้าอยู่ที่ห้องผม
โดยมันยำเนื้อไว้ให้เสร็จสรรพ
แถมน้ำหวานอีกขวดผมว่าไอ้ห่านี่คิดไม่ซื่อ. แต่ผมก็ตามน้ำดูดเนื้อแต่ไม่กินน้ำ พอมันเผลอก็หยิบเนื้อออกเทน้ำทิ้ง สัก3 ทุ่มผมก็แกล้งนั่งสัปหงก มันเลยปลุกแล้วคยั้นคยอให้ผมดูดเนื้อให้หมด  ผมก็สูตรเดิมดูดทิงๆจนหมด มันก็บออกว่า ก้องนอนพักเหอะ เด่วพี่กินเบียร์กับบีอีกขวดจะกลับละ. ผมก็อืออืมแกล้งหลับกลางอากาศเลย
    มันออกมาปุ้บมาโอบคอบีเลย บีถามว่าผมน้อคยัง มันว่าหลับสนิทตั้งแต่ยังไม่นอนแล้วหัวเราะ
แล้วมันก็เริ่มลวนลามบีเลยวันนี้บียอมดูดปากกับมัน เหมือนบีก็จะรอให้ผมหลับเหมือนกัน. ดูแล้วบีน่าจะเป็นฝายรุกในวันนี้  ..พอเริ่มดูดปากมือบีก็ล้วงเข้าในกางเกงมันเลยแป๊บเดียวบีก็ควักควยมันออกมาชักเล่น มันก็ไม่น้อยหน้าเหมือนกันยกก้นบีขึ้นแล้วรูดกางเกงบีออกเลย. บีเลยว่าเอาจริงหลอ มันว่าจริงสิ
บีถามว่ามีถุงมั๊ย มันบอกไม่มี  แต่มันปลอดภัยแน่นอน บีเลยลุกไปปรับไฟกลางห้องแค่สลัวๆ
พอมาถึงสงสัยมันกลัวไม่ได้เยสมั้งจะรีบยัดเลย แต่บีบอกให้ไปล้างก่อนจะบริการให้ถึงใจเลย
มันไปล้างกลับมาบีว่าไม่ให้เยสฟรีนะ. มันก็ว่าเท่าไหร่ก็ยอมจ่ายบีว่าบีไม่ใช่กะหรี่นะแต่ต้องมีค่าตัว มันก็ควักเงินมานับ8พันยื่นให้บี  บีนี่ยิ้มแล้วบอกว่าโหให้ตั้งเยอะ กะว่าอำเล่นๆเอาแค่เบียร์ลังเดียว. มันว่าสำหรับน้องบี  ไม่แพงหรอก น่าเยสขนาดนี้ ถ้าถึงใจเดี๋ยวทิปให้อีก.  บีก็บอกแบบไม่ทันคิดว่า ได้หมดทุกอย่างค่ะ. แล้วคลานเข้าไปอมควยมันเลยขนาดควยมันไม่ใหญ่เท่่าของผมแต่ก็พอได้อยู่่ บีใช้ปากรูดควยมันได้แป๊บเดียวมันก้อบอกพอเยสเลยเดี่ยวน้ำแตก. มันให้บีโก้งโค้งยัดควยจากข้างหลัง พอเข้าปุ๊บมันก็เริ่มซอยช้าๆได้10กว่าทีมันถามบีว่าพูดหยาบๆได้มั้ยบีบอกได้ค่ะผัวขา. มันสวนมาเลยว่า กูไม่เอามึงทำเมียหลอกน่า ก็สวยหุนก็ดี  แต่หีหลวมอย่างงี้ กูแค่เยสแล้วทิ้งน่ะได้  มันก็ถามอีกว่าทำไมหีหลวมจัง. บีก็ว่าหีหนูไม่หลวมหลอก แต่ควยพี่มันเล็ก
พอมันได้ยินมันตีตูดบีบ้าปๆเลยบีบอกมันเบาเด่วผมตื่น. มันว่าเช้าจะตื่นรึเปล่ากูใส่ย่านอนหลับให้ผัวมึงกิน. บีก็ว่าโหผัวขาวางแผนใว้หมดเลยนะ. มันก็ถามว่าควยผัวมึงใหญ่ป่ะ. บีว่าไปดูเองดิ  มันว่า เออแล้วลุกมาทางผม ผมรับนอนตะแคงเลย แล้วมันก็มาเปิดดูควยผม มันถึงกับร้องโหเลย
มันกลับไปหาบีเยสท่าเดิมแต่ขอเอาผ้าปิดตาแล้วมัดแขนขึงใวกับขวโตะบีก็ยอม. มันเริ่มเยสแล้วพูดว่ากูไม่แปลกใจเลยทำไมหีมึงหลวม. แม่งผัวมึงทั้งใหญ่ ทั้งฝังมุก มึงรับได้ไง บีก็ว่าได้สิ  มันส์ออก.  มันว่าเออดี  ร่านๆแบบนี้กูชอบวันนี้จะเยสให้รูฉีกเลย. บีว่าอันเท่านี้น่ะนะ มันว่าเออมึงคอยดูว่าหีมึงจะแหกไม่แหก แล้วอย่าร้องล่ะ. บีก็ขำ แล้วส่ายก้นยั่วท้าทายมันก็ค่อยๆแทงเข้าสุดออกสุด แล้วมันก็เอาโทรศัพมากดๆ. ตอนแรกผมนึกว่ามันจะถ่ายรูปหรือคลิป แต่เปล่ามันน่าจะแชทคุยกับใคร แล้วมันก็ยิ้มรอยยิ้มที่ว่าถ้าบีเห็นคงสยองแน่แต่บีคงไม่มีโอกาสได้เห็นเพราะถูกมัดและปิดตาอยู่  สักพัก ประตูห้องผมค่อยๆแง้มออกเบาๆคนที่เดินเข้ามามี6 คน ผมรู้จักแค่3คน คือไอ้หมอก ไอ้โอ. ไอ้หนุ่ม. อีก3คนไม่รู้จัก. พอพวกมันเจ้ามาก็ปิดประตู  แล้วก็แก้ผ้ากันแบบเงียบๆ
ผมนี่โครตตื่นเต้นเลยที่จะได้เห็นบีเมียสุดที่รักโดนลงแขก(รึว่าผมจะโรคจิตวะ,,ช่วยเม้นตอบด้วยนะ). แล้วไอ้โด่งก็บอกบีว่า จะมัดปากด้วย เด่วจะเยสแบบรุนแรง. จะได้ไม่แหกปาก บีก็ว่า คะผัวขามีแรงเท่าไหร่กระแทกมาเลยค่ะ ไอ้โด่งก็ว่ามึงพูดเองนะ บีว่าค่ะ แล้วมันก็ปิดปากบี  แล้วมันก็ถอนควยมันออกมา. ไอ้คนที่ตัวไหญ่ที่สุดเดินมาจับขาบีอ้าออกกว้งๆ แล้วเอาเจลหล่อลื่นทาทั่หีบีแล้วมาทาของมัน...เยสเข้ นี่แม่งยังกะของนิโกร ดำปี๋  ใหญ่เท่าๆกับขวดสปอนเซอเลยมั้ง ผมว่าของผมฉีดมาใหญ่แล้วนะแต่ของมันใหญ่กว่าเยอะเลย.  พอมันทาเจลเสร็จมันเอานิ้ว2นิ้วแหย่ๆ  แล้วจับควยมันจ่อ มืออีกข้างเปิดปากรู แล้วกดพรวดทีเดียวอย่างแรงเลยแต่เข้าไม่มิด แค่ครึ่งกว่าๆเอง ส่วนบีนี่ร้อง อื้อสดุ้งจะเด้งหนีเลย แต่โดนจับสะโพกรั้งใว้  ถึงตอนนี้ไอ้โด่งมันแกะผ้าปิดตาแล้วคับ พอบีเห็นว่ากำลังจะโดนอะไรหน้านี่เสียเลย. จะดินก็ดิ้นไม่ได้แขนโดนมัด. แล้วหีก็มีควยอันเบ่อเริ่มคาอยู่  บีคงตกใจจนลืมว่ามีควยคารูอยู่ มารู้สึกตัวอีกทีก็ตอนที่มันอัดกระทุ้งเข้ามจนมิดลำ บีตาเหลือกค้างเลยคับ. ผมไม่เห็นรูของบี แต่เชื่อว่าแคม2ข้างคงยุบผลุบเข้าไปข้างในเลยแหล่ะ
.....ไปธุละก่อนคับว่างแล้วจะมาเล่าใหม่...

zardboy

::Glad::คุณไม่ได้โรคจิตหรอกครับ
แต่ในเวลานั้นมันตื่นเต้นจนอารมณ์พาไป
ชอบมากครับ ผญ ร่านๆ แบบนี้

swss2511

อ้างจาก: swss2511 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2018, 08:18:27 ก่อนเที่ยง
ได้บานสมใจผัวแน่
คับทุกวันนี้ บานจนผมไม่เยสหีบีแล้ว เยสแต่รูหลังเป็นบางครั้ง. ส่วนมากจะให้โมคจนแตก

hanabombam

เสร็จกันน้องบี ดูทรงแล้ว แปดพันก็ไม่คุ้ม ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

อ้างจาก: zardboy เมื่อ กรกฎาคม 16, 2018, 07:06:17 ก่อนเที่ยง
::Glad::คุณไม่ได้โรคจิตหรอกครับ
แต่ในเวลานั้นมันตื่นเต้นจนอารมณ์พาไป
ชอบมากครับ ผญ ร่านๆ แบบนี้
คับ.  ใว้ว่างๆจะมาเล่าต่อนะคับ.  ตอนนี้ผมลงรูปบีใว้ในเฟส. ปกาลัง อยู่ในน้ำ.   ดูไปพลางๆก่อนคับ