ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียกับผู้ชายที่ทำงาน จบ

เริ่มโดย Ccc, กุมภาพันธ์ 26, 2018, 05:56:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

คราวนี้ผมดูหนังเกือบจบ เมียโทรมา เสียงเมาได้ทีแล้วด้วย ตัวกลับไปคนแล้ว แต่มันล้วงมาบีบนมเค้าก่อนไป เธอหอบหนักมาก สงสัยจะโดนคลึงด้วย แล้วเสื้อเป็นไง ยังดีอยู่ มันมีโครงเลยไม่ลงไปกองที่เอว แต่ผมว่าติดนมเธอนั้นละ ตอนมันบีบ เค้าเผลอเอามือไปจับมือมัน ไอ้ภูมิเลยแทงนิ้วเข้ารูเลย น้ำแตกคามือมันด้วยอะ ผมคิดตาม น่าเป็นห่วงเมียผม มีสิทธิโดนควยสูงเลย ตอนอื่นเวลาเสร็จมีกางเกงในกั้นน้ำไว้ นี้คามือ พวกมันรู้แล้วแน่ แถมไอ้ภูมินี้หวังเคลมเมียผมด้วย เธอก็รู้ เลยยิ่งเงี่ยนหนัก กลับมาหลังโดนมันลูบตูด ลูบนม เมียขึ้นขย่มควยผมเองตลอดเลย

ผมเลยบอกจะไปรับ เมียว่าโอเค แล้วเธอก็วางไป พอผมกำลังไปแต่งตัว เธอไลน์มาบอก ขออีกชม. รูมเมทที่ห้องกำลังมารับน้อง เดี๋ยวโทรให้มารับอีกที ผมเลยเปลี่ยนชุดรอก่อน และดูหนังอีกเรื่อง ผ่านไปเกินครึ่งชม. นิดๆ เมียโทรมา ตัวแจ๊คมันหมุนกระโปรงให้รอยผ่ามาที่ตูดเค้าอะ เสียงเธอเมาจนพูดขาดๆหายๆ เลย มันถูหีเค้าเสร็จเลย อะไรถู ควย จริงเหรอ อ๊ะไม่ๆ เป้ามัน เค้าอยู่โต๊ะยืน ไม่ค่อยคนแน่น มีไฟพอเห็น แต่ภูมิมันแหวกกางเกงในอะ น้ำเค้าเปียกเต็มเป้าแจ๊คเลย แล้วเธอก็ขำ เมียเล่าว่า แจ๊คย่อเข่างัดก้นธองอนแล้วถูไปด้วย เมียก็เมา และขาอ่อนเลยทิ้งน้ำๆ หนักไปโดนสีเต็มๆ เมียผมหนักแค่ 45 เบามากครับ

ไอ้แจ๊คอาศัยที่ตัวเองเตี้ยเลยทำได้ แล้วไอ้ภูมก็คงไม่วายล้วงนมเมียผม แล้วน้องละ เขาไม่ช่วยเหรอ ขนาดนี้ละนะ น้องมีอีกคนพาไปเต้น พอกลับมาเขาก็เสร็จแล้ว ว้าย เมียผมตัดสายไป แล้วโทรให้ ตัว กระโปรงถกขึ้นมาเห็นกางเกงในที่แหวกอ๊ะ โดนใครก็ไม่รู้ลูบหี ผมถามแล้วหลบมาได้ไง เค้าก็วิ่งมาที่ห้องน้ำไง มีหัวเราะนิดๆ ขอจัดชุดนะ ผมเลยบอกให้เธอกลับ แต่เธอก็ห่วงน้อง คือ น้องคนนี้ใสๆ มาก ผมก็ไม่รู้จริงไหมนะ ไม่เคยเจอเมียเล่าให้ฟัง เลยบอกอีก 20 นาทีนะ เมียก็ค่ะๆ

พอวางไปผมก็ไปเล่นคอมวางโทรศัพท์บนหมอน เล่นแล้วเพลินดูเวลา เฮ้ย ตี1 เกือบตี2 ครั้งล่าสุดที่คุยคือ เกือบเที่ยงคืน ผมรีบปิดคอม หยิบโทรศัพท์มา เวร โทรมา 6 สาย ถึงตอนเกือบ ตี1 แล้วหายยาว จังหวะนั้นเมียผมโทรมา เสียงนี้สั่นมาก หายใจดังเลย ตัวทำไมไม่รับสาย มารับเค้าที เสียงนี้เหมือนคนงัวเงีย เมาหนักมาก ผมรีบบึ่งรถไปถึงแบบไวที่สุดในใจก็คิดเมียกูโดนแล้วๆ

พอถึง ผมโทรหาเมีย ไม่รับ แล้วก็เห็นเธอเดินออกมา เซซ้ายขวา กระโปรงรอยผ่าอยู่กลางเห็นโหนกเธอด้วย กางเกงในโดนแหวก เกาะอกก็ยังปิดแค่หัวนมข้าวขวา ซ้ายนี้วางตรงขอบเลย  กระเป๋าสะพายนี้ห้อยลากกับพื้นเลย ผมเข้าไปหา และพามาที่รถ ทำไมไม่รับสาย เสียงอู้อี้มาก ตัวยกขาถางหน่อย เมียดูกึ่งหลับกึ่งตื่น ยกให้ดู ไม่ได้โดนควยหรอก แค่เกือบอะ มันจะถ่ายคลิปเค้าด้วยนะ ผมเลยถามน้องไปไหน

กลับตั้งแต่เที่ยงคืนแล้ว แล้วเธอก็ไม่รู้ น้องขอไปห้องน้ำ ฝากบอกภูมิว่ารูมเมทมาแล้ว แต่มันไม่บอกเมียผม ตอนที่รู้คือ น้องไลน์มาถามว่ากลับยัง เลยโทรหาผม   ก่อนจะกลับโต๊ะ เพราะกระเป๋าสะพายอยู่ที่นั้น แล้วพวกมันก็ชวนเธอดื่ม แล้วก็เปลี่ยนเป็นโต๊ะเบาะนั่ง ยังมีดื่มคุย เมียโทรหาผมอีก จะกลับก็เมามากให้พวกนี้ไปส่งก็กลัวไม่ถึงห้อง เลยโทรหาผม สุดท้ายเธอฟุบ รู้สึกเสียวหี พอมองเห็นแจ๊คกำลังเลียร่องอยู่ ก็พยายามจะห้ามแต่มือถูกภูมิกับอีกคนดึงไว้ พวกนั้นคลึงนมใหญ่ จนเสร็จ แจ๊ค หัวเราะ แล้วภูมิก็พลัดมาเลียต่อและอีกคน เสร็จอีกสองน้ำ จากนั้นก็ถูกพาไปเต้น พวกมันพยุงเธอไว้ ส่วนแจ๊คเอาควยสดๆ ถูร่องหี เธอเสร็จอีกน้ำ แล้วเหมือนแจ๊คจะสอดควย เลยใช้แรงที่มีเดินหลบมาที่โต๊ะจะหยิบกระเป๋าหนี พวกมันก็มาอีก ภูมิดึงเกาะอกเธอลงให้หลุด แล้วเลียจุก ส่วนแจ๊คจับก้นเธอให้หันไป มันพยายามถูควยแทงเข้าหีให้ได้ เมียหนีบขาแน่นแต่ตรงหว่างจาเธอเป็นร่องให้ถูควยได้ มันเลยสีกระแทกให้ เธอพยามดิ้นแต่เสร็จก่อน ควยแจ๊คกระตุกด้วยเหมือนจะเสร็จ เธอเลยใช้ตูดอัดให้แจ๊คถอยไป โดนควยมันน้ำแตกเกือบเปื้อนขาเธอ แล้วภูมิก็มาต่อ หมุนกระโปรงเธอให้รอยผ่ามาด้านหน้า กดเมียลงเบาะ จับเธอถางขา ข้างหนึ่งพาดที่พิงหลังอีกข้างพาดโต๊ะ มันหัวเราะเอานิ้วเขี่ยหีเธอไปดูดด้วย แล้วก้มมาดูดนม แรงมาก เธอคิดว่าไม่รอดแล้ว เลยกะจะปล่อย รู้สึกของแข็งๆ กำลังจพแหวกแคม แตดสีโดนต้นขาสั่นเลย ตอนนั้นเงี่ยนมากอยากโดนด้วย แต่พอเห็นอีกคนหยิบมือถือจะถ่ายเลยสะบัดตัวออกสุดแรง แล้วปัดมือถือมัน หยิบโทรศัพท์ โทรหาผม พอดีกับผมรับ เมียเลยหนีมาได้

พอกลับถึงบ้าน เมียพุ่งมาควักของผมทั้งอมทั้งดูดจนชุ่มเลยครับ เธอบอกเสร็จไปสิบกว่าน้ำ เงี่ยนจนหีสั่นแล้ว ขย่มผมใหญ่เลย เธอตอดหนักมัน ควยผมแถบขาด ปวดไปหมด นมก็เด้งตามแรงจนผมต้องบีบไว้ แล้วถามว่า ไม่อยากให้พวกมันเอารึไง เห็นยอมตลอด เธอบอก ให้เย็ดไม่เอาหรอก เธอรู้ว่าผมให้ แต่เมียผมชอบแบบที่ให้ผมอยู่ด้วย และใส่ถุง

เราทำกันจนผมตัวแห้งเลยครับ นี้ดีเมียผมรอดมาได้นะ แต่ก็แอบๆ หวังให้เธอโดนแล้วผมแอบบดูด้วย ตอนกลับไปทำงาน เมียผมแกล้งจำไม่ได้ และให้แต๊ะอั๋งต่อ ถ้ามีโอกาสผมจะให้เมียแต่งไปยั่วควยพวกมันอีกครับ คิดละเสียว

Suti

เราว่าเกือบดีแล้วนะ ได้อารมณ์มากแต่ยังขาดอะไรไปสักอย่างนี่แหละ เอาอีกนะ จะรออ่าน

swss2511

ให้ยั่วบ่อยๆโอกาสพลาดโดนเสียบมีสูง

xnuonx

เสียวตามเลยเลย ยิ่งถ้าโดนจริงๆขึ้นมานี่ ไม่อยากจะนึก

Ratpoom mini

เนื้อเรื่องได้อารมณมากครับแถมชื่อตัวละครก็ดันชื่อเดียวกับผมอีก

lodtr122518

ยั่วจนได้เรื่องเดี๊ยวโดนแน่สักวัน

apichart2523

ผมว่าขนาดนี้แล้ว โดนแล้วล่ะ ไม่รอดแค่เล่าไม่หมด  ::HeyHey::

neobud

งานนี้ผมว่า คงไม่จบเพียงแค่นี้แน่ๆ อยู่ที่ว่าจะพลาดท่าวันไหน หุหุหุ

set_square

ก็ไม่ห่วงเมียเล้ย  มัวแต่นั่งดูหนัง

elviswhat

โอกาสพลาดนี่มีสูงมากนะครับ ดีไม่ดีเมียติดใจมานี่เป็นเรื่องเลย

noosziis

ดีนะยังรอดกลับมา ไม่งั้นน่าจะยาวแน่ๆ

noimak

archi ongtong

johnywalker

::Hungry:: อ่านแล้วปวดตับจริง ๆ ผมว่าเมียเค้าโดนแล้วล่ะ แต่บอกว่าไม่โดน ผุ้ชายรุมขนาดนั้น สูแรงไม่ไหวหรอก

fallenversa