ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumano Tooru] Next-Door Neighbor พูดไม่ค่อยเก่งแต่ก็รักเป็น[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 15, 2018, 07:03:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

เป็นคู่ครองที่เหมาะสมกันจริงๆ สองคนนี้ อ่านแล้วรู้สีกดีเลยที่เดียว

exelier

นางเอกออกแนวเงียบๆ
แต่พอบนเตียงไม่เรียบนะจ๊าาา
ขอบคุณผู้แปลครับ
เป็นกำลังใจให้เสมอครับ

MMJ

::Yes!:: เธอเป็นสาวน้อยน่ารักเลยนะ! เงียบๆพูดน้อยน่ารักผมสั้น5555 ขอบคุณนะคะ

thegift52

อ้าาาาา น่ารัก แฮปปี้เอนดิ้ง ชอบมากครับ อ่านแล้วโรแมนติก มีความสุข

strikef.

ขอบคุณครับ เป็นการ์ตูนที่เหมือนชีวิตจริงมากๆ สุดยอดเลยครับ

HaruKi02

อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นหัวใจแหะ ชีวิตจริงคงประมาณนี้แหละมั้ง
ปล.นางเอกซ่อนรูปจัง ดูตอนแรกไม่เห็นขนาดนี้

chanky2007

ข้างห้องน่ารัก นิสัยดีขนาดนี้ ควรค่าแก่การดูแลดีๆ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

DarKSiDeIID

เนื่อเรื่องน่าติดตาม ไม่อยากให้จบเลย นางเอกเรียบๆดี ขอบคุณครับ

Ploy555

lordofthetwo

ก็ดีนะ เรียบๆ เรื่อยๆ แต่เป็นเหตุการณ์ที่อาจจะเกิดขึ้นจริงได้ด้วย