ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] The Sound of Senpai เสียงเพรียกจากหัวใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:59:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

นี่ล่ะผลของการคิดเองเออเองไปเรื่อย แต่มุกชวนไปกินเค้กของรุ่นพี่นี่ใช้ได้ผลเกินคาดแฮะ  ::Sweat::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

acropobia899

มิติใหม่แห่งการชวนครับ ไปกินเค็กที่บ้านพี่กันเถอะ

เค็กก็อร่อย แถมมีลูกอ้อนขนาดนี้ ไม่ต้องกลับมันล่ะบ้านนะ

ต่อทั้งคืนยาวๆไปเลย

keatmano

ความรักของรุ่นพี่รุ่นน้อง .... แต่ดูแล้วฝ่ายชายจะไม่ค่อยจริงใจเท่าไหร่นะ แค่มีเสนอก็เลยสนอง  ::Touchy::

virgoranger

trong5171

top314007

เหอะชวนมากินเค้กแต่ไงมากินตับกันได้อะนี้  ::HeyHey::
แต่ว่านะนางเอกเราก็ลีลาพระเอกด้วย สุดท้ายงานเอกเลยจัดเลย 5555

dreammalong9

เด็กสมัยนี้มันโตวัยเรียนรู้ได้เร็ว ถถถถถถถถ

BDragonWar

แหมตอนแแรกรุ่นพี่ชวนค้างไม่ค้าง พอขอเป็นแฟนนี่จัดต่อเลยนะ
BDragonWar

Thung P. Sooksaengchan

ถ้าเล่นดนตรีแล้วได้แบบพระเอกก็ดีมากเลยอ่ะอิจฉาสุดๆ

jao123

microsd

akine

::WooWoo:: สวยด้วยอ่อยเก่งด้วยอะ อุอุ ผมจะขยี้พี่ทั้งคืนเลยฮ๊าพพพพ

(S)Kater

เรื่องกับภาพแบบนี้ชวนให้นึกถึงเรื่องสมัยก่อนจริงๆ ผมยังข้องใจเรื่องรุ่นพี่จริงๆนะ
หรือแค่เพื่อนไม่มีอะไรจริงๆ คงไม่ล่าแต้มนะ ไม่าายยยยยยย  ::Ajark::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

สลัดผักใส่ไข่

น่ารักขนาดนี้ใครจะอดใจไหว เป็นใครก็ใจอ่อนครับ