ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 01, 2018, 09:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

เจอแกงค์นรกไปถึงกับ2รูทีเดียว555 ขอบคุณมากครับผม

trong5171

kapomman

baycon

เวทหมด ก็ต้องดูดซํบกันต่อไป 555 โดนไปหลายซศํบนะรู็สึุก

bigboy001

::Glad::  เปนแม่มดสายดาร์กไง โดนเอาทุกทาง ถ่างได้ทุกท่า

BDragonWar

ไม่ใช่ว่าวาปตามไปแล้วโดนรุมอีกคนนะนั้น
BDragonWar

(S)Kater

ท่านเมโลดี้นี่ชอบแนวแฟนตาซีจริงๆน้า คาถาถอดผ้ากับคาถาหื่นแบบนี้นึกถึงเนกิมะเลย ต่อสู้กันมันยิ่งกว่าเเบล็คแพนเธอร์ซะอีก

ร่ายคาถากันมันหยดทั้ง คาถาแทงสดแตกใน แถมยังรีเมมเบอร์ไว้อีก จอมเวทย์ก็เสียวแย่สิแบบนี้ แต่3รุม1มันผิดกฎจอมเวทย์นะ  ::DookDig::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Inzomnia

โดนดึงไปอีกคน แพคคู่เลยทีเดียวเชียว เจอดุ้นต่างโลกเข้าไปอ่อนระทวยเลยนะ

tinoi

acerolar

::Glad:: ลุ้นครับผม ว่าจะช่วยนางเอกเราได้อย่างไรครับ ติดตามครับผม

noohun

ชาวต่างโลกนี่โดนเนิฟจริงๆสินะ เมื่อมาโลกปกติเนี่ย