ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าจากไซไลน์

เริ่มโดย สาวไซไลน์, มีนาคม 02, 2018, 12:03:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบกันมั้ยคะ

เรื่องเล่าสาวไซไลน์
14 (87.5%)
เรื่องโดนควยใหญ่เยด
2 (12.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 16

สาวไซไลน์

สวัสดีค่ะ เราชื่อกิ๊พนะคะ วันนี้กิ๊พจะมาเล่าประสบการณ์เป็นสาวไซไลน์ค่ะ เรื่องมีอยู่ว่ากิ๊พร้อนเงินเลยไปขอยืมเงินเพื่อน เพื่อนได้พากิ๊พไปหาแม่เล้าคนนึง แล้วเค้าถามว่าเคยทำมั้ยกิ้พบอกไม่เคยเลยค่ะ เค้าบอกงั้นก็ดีได้ราคาดีหน่อย ตกดึกวันนั้นเค้าพากิ้พไปส่งที่โรงเเรมแถวชานเมืองกรุงเทพ พอกิ้พเข้าไปถึง เค้าก็บอกให้กิ้พไปเปลี่ยนเสื้อผ้าล้างหี กิ้พออกมาจากห้องน้ำพี่เค้าก็ถามว่าชื้ออะไร กิ้พก้ตอบไป สักพักพี่เค้าบอกเค้าชื่อกิตนะ ทำตัวตามสบายไม่ต้องกลัว ไหนอ้าขาสิ้พี่จะดูหี กิ้พก็อ้าขาออกค่ะเค้าก็เอาเจลมาทาหีกิ้พ กิ้พเสียวจนร้อง อ้า อ้า พี่เค้าบอกดูดควยเป็นมั้ย กิ้พบอกได้เลยค่ะ ตอนนั่นไม่อายแล้วเงี่ยนมากกว่า กิ้พก็ดูดควยพี่เค้าเลยค่ะ ควยเค้าใหญ่มากเกือบๆเท่ากระบอกทิชชู่ ดูดไปสักพัก พี่เค้าก็มาดูดนมกิ้พกิ้พร้องลั่นเลนค่ะ พี่เค้าใช้ลิ้นตลัดหัวนมแล้วนิ้วก้แหย่หีกิ้พแยงเข้าแยงออก แล้วก้บี้เม็ดแตดกิ้พ เค้าบอกเงี่ยนแล้วสิน้ำเยิ้มเชียวมา พี่จะเย็ดให้หีระบมเลย พูดแค่นั้นน้ำหียิ่งเยิ่มใหญ่เลย พี่กิตเอาควยมาถูร่องหีกิ้พแล้วก้ดันเข้ามาทีเดียวพรวดเลย กิ้พร้องดังมาก โอ้ยเจ็บจัง พี่กิตบอกเรียกผัวสิจ้ะ กิ้พก้เรียกตาม ผัวจ๋า โอ้ย เสียวหีจังค่ะ พี่กิตซอยหีกิ้พไม่หยุดพร้อมบอกหีตอดดีจัง หีตอดดีมาก ผัวชอบจัง อ้ออออ พี่กิตเย็ดมันมาก กิ้พร้องเสียงดังจนพี่กิตบอกมันมากเลยหรอจ้ะเมียจ๋า กิ้พบอกใช่ค่ะผัว หลังจากนั้นพี่กิตซอยควยใหญ่เลย อ้ะ อ้ะ แตก แตกแล้ว แตกใส่หีเลยนะ อ้าาาา เสร้จแล้วพี่เค้าก็มาเลียหีกิ้พ ทั้งดูดทั้งเอานิ้วแทงหีต่อจนกิ้พเสร้จ เค้าบอกน้ำหีกิ้พหวานมากเลยวันหลังจะมาซื้อกิ้พอีก เรื่องก็มีประมานนี้ ไว้คราวหน้ากิ้พจะมาเล่าเรื่องไซไลน์กับลูกค้าคนอื่นให้อ่านอีกนะคะ