ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Egao no Tsukurikata เธอไม่เคยยิ้ม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2018, 07:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littledick

จะเม้นท์เกี่ยวกับเนื้อเรื่องได้ยังไงในเมื่ออ่านยังไม่จบ  ::Sweat::

คงต้องเดาจากชื่อเรื่อง  ::Thinking::

นิ่งๆ หน้าดุ นี่แหละ เวลาโดนร้อนแรงสุดๆ  ::HeyHey::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
ไม่เคยเม้นท์แล้วบ่น/มีคำถามให้ตอบทำไมไม่อ่าน
แบนถาวร

aholic

ยิ้มตอนมีอะไรกัน

thailnwza

หน้านิ่งมากเป็นผมยอมแพ้ไปแล้วนะเนี่ยเจอสาวหน้านิ่งแแบบนี้  ::Waiting::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

tdtee

เอาแล้วน้ำตาก็มาแล้ว ตอนจบจะเป็นยังไงหนาาา  ลุ้น....

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

attapanbank

จบแบบอบอุ่นหัวใจ ลายเส้นตาผู้หญิงค่อนข้างแหลมคมไปหน่อย ถ้าตอนท้ายๆทำให้คมน้อยลงอีกหน่อยก็คงดี ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

ปล. เพิ่งอ่านทีหลังว่าโดนแบน 180 วัน ถ้าเม้นงานซ่อน เจอกัน 180 วันข้างหน้าครับ -....-

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

jaakwyou

โถ่ ไม่น่าเลย ::Angry::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

nagasata

พระเอกวิ่งเข้าไปกอดข้างหลังนางเอกและพูดว่าชอโทษสิ่งที่พูดไปจากก็มีอะไรกัน !@#$%^&

เนื้อเรื่องมาแนวของความรักเฉยเลย

atonement

เรื่ิองนี้ไม่ดราม่าแน่นอน ::Fighto::

แบน270วัน

b522055023

ดูแววแล้ว เพื่อนพระเอกจะเป็นมือที่ 3 มั้ยนิ กลัวปวดตับและปวดไตจังเลย

ob

ขอบคุณมากครับผม สนุกมาก

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ตอบขอบคุณในกระทู้ห้ามตอบ
แบน270วัน

poomkids

ชอบพวกน่าดุแบบนี้คับ อยากจะทำให้หน้าเสีย

แบน 270วัน

Tdestiny

จบแบบแฮปปี้แน่ๆเลย ::WooWoo::

อ่านแล้วฟินดีครับเรื่องนี้ ขอรับชมเนื้อหาต่อไปนะครับ

iamno0015

สุดท้ายนางเอกยิ้ม เพราะยังจากโดนเยพระเอกก็จะบอกรัก ทำให้นางเอกเขินจนยิ้มออกมาครับ ::WooWoo::

เม้นท์ไม่ถึง 30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

bannoknon

HaoMaRu

ทั้งร้านเหลือ 2 คน น่าจะจบลงด้วยดีล่ะมั้ง

หวังว่าจะไม่มีการดัดหลังกันน่ะ 555