ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Egao no Tsukurikata เธอไม่เคยยิ้ม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2018, 07:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dojing

เรื่องนี้น่าสนใจมาครับ ::Glad:: ::Glad::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

johnywalker

ถึงพระเอกจะเป็นผู้ชายร่าเริง แต่บางครั้งก็มีน้อยใจบ้าง ทั้งคู่จะใจตรงกันหรือเปล่านะ เรื่องนี้สามารถทำเป็นเรื่องสั้นดี ๆ ได้เลยนะเนี่ย
ตอบตอนจบจะเป็นยังไง
เดาล้วน ๆ นางเอกยอมเปิดใจและบอกพระเอกว่าทำไมเธอถึงเฉยชาและไม่ยิ้ม นอกจากเปิดใจแล้วยังเปิดตัวด้วยครับ 555

op4911338

::Crying:: ความรักซินะที่ทำให้คนเปลี่ยนมาร่าเริงได้

deadtime

ณัฐพร บัณฑิตกุล

ยิ้มเยิ้ม

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน270วัน

HypN♥s

อ้างจาก: johnywalker เมื่อ มีนาคม 05, 2018, 09:51:26 หลังเที่ยง
ถึงพระเอกจะเป็นผู้ชายร่าเริง แต่บางครั้งก็มีน้อยใจบ้าง ทั้งคู่จะใจตรงกันหรือเปล่านะ เรื่องนี้สามารถทำเป็นเรื่องสั้นดี ๆ ได้เลยนะเนี่ย
ตอบตอนจบจะเป็นยังไง
เดาล้วน ๆ นางเอกยอมเปิดใจและบอกพระเอกว่าทำไมเธอถึงเฉยชาและไม่ยิ้ม นอกจากเปิดใจแล้วยังเปิดตัวด้วยครับ 555
เอาไปแต่งเป็นนิยายเสียว ลงห้องนิยายเสียวเลยครับ  ::JubuJubu::

1kiku58

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีจังครับ สงสัยจะทั้งแฮปปี้ และแฮฟปี้ เลย

แบน180วัน

pattyseed5

หน้านิ่งนี่ยิ่งชอบ จะจัดให้สาสมเลยยยยยยย 5555 ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

เม้นท์ไม่ถึง 30เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน45วัน

yahoo

เรื่องดูเครียดๆแปลกไปอีกแบบครับเลยทำให้ไม่ได้คิดว่าอ่านเพื่อหวังเรื่อง sex อย่างเดียวครับขอบคุณที่เสียเวลาแปลนะครับ

แบน180วัน

liverpudlian

เปลี่ยนไปเพราะความรักใช่ไหม อนุภาพของความรักทำให้คนเราสวยขึ้น

thelock12

น่าติดตามมาก

แบน180วัน

jachal

สาวยิ้มยากแบบนี้ สงสัยเจอดุ้นเข้าไป ยิ้มออกแน่

mummebuf

September_tam

ขอบคุณค้าบ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ขอบคุณในเรื่องที่ห้ามเม้นท์
แบน270วัน

acbllrk

ขอบคุณครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ขอบคุณในเรื่องที่ห้ามเม้นท์
แบน270วัน