ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 22-1

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 02, 2018, 09:21:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Whoo Amm Ii

จะบอกว่า เหมือนจะลืมเนื้อเรื่องไปแล้ว แต่ก้ดีเลยครับที่กลับมา

upperbound

ต่อใหม่มาแล้ว ติดตามอยู่เสมอนะครับ สนุกเหมือนเดิม

sarojs2514

ดูเหมือนจะลืมเนื้อเรื่องไปแล้นะ อาจารย์โจ้หายไปนานเลยนะ

ton2012

คิดถึง อาจารย์โจ้ หายไปนานเลยครับ
ขอบคุณครับ

jjhj1988

สารภาพว่าลืมตอนก่อนหน้าไปพอสมควรแล้วคับ
อาจต้องไปอ่านย้อนอีกทีจะได้ต่อกันติด

bombbatov

ขอบคุณมากครับติดตามมานานและเรื่องนี้   ดีใจที่ได้อ่านอีกครับ

oit758

ครูโจ้ไม่น่ารอดผอ.แต่จะเหมาหมดโรงเรียนเลยไหมนี่น่าติดตามครับ

swss2511

ครูโจ้จะรอดจากเสือหื่นรอบตัวได้อย่างไรหนอ แต่ละคนจ้องขย้ำเหมือนเห็นขนมหวาน

hanabombam

มาลุ้นกันว่า5วันที่ออกค่ายนี้ ครูโจ้จะเสร็จใคร ::HoHo::

Sessiri Ratanatharakeat

ตามมานานเลยครับ เขียนต่อให้จบนะ ไม่งั้นมีเคือง

yasa_ud

มาแบบเอ้าดอร์แนวใสๆวัยรุ่นชอบ หายไปนานคิดถึงจังเลย

namcheaw10009 narinthorn

ตอนจบ 21 ไม่มีฉากอธิบายโดน อา ผอ.เหรอครับ

"พร้อมรึยังจ๊ะหนูโจ้ อาจะพาหนูโจ้ขึ้นสวรรค์ไปด้วยกันนะ ปล่อยตัวสบายๆ อย่างเกร็งนะจ๊ะที่รัก"

แล้วเข้ามาตอน 22 เลย

**  ปล. ที่แท้มีย้อนเหตุการณ์ทีหลังนี่เอง ขอบคุณครับ

surfaced

may_290607908

ครูโจ้กลับมาแล้วและนักเรียนแสบหรือผู้ใหญ่บ้านจะได้ไปครับ