ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakayama Tetsugaku] Otona Pet เลี้ยงโอโตนะกันเถอะ 2/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2018, 12:36:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

alexis sank

ตอนนี้จะมีเล่นแบบสวิงคู่ไหมครับ

สำหรับเพื่อนนางเอกต้องรอดูกันต่อไป  ::Sobad::

pikachu

โอโตนะ  เธอช่างอวบอัด หุ่นดีเหลือเกิน  ว่างๆเธอมาโชว์ที่เมืองไทยบ้างน่ะ

tamama

nutza019

::Crying:: เห็นยอดตอบอันที่แล้วนึกว่าตอน2จะโดนดองซะแล้ว  ::WowWow::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

possionseul

ไม่น่าหลวมตัวมาเจอเด็ก ๆ พวกนี้เลยนะ แย่จริง ๆ ยังไงมาพักบ้านผมแทนก็ได้นะครับ ปลอดภัยแน่นวล 5 5 5+

jittipat

poloxz

เอาแล้ว ตอนนต่อไปเพื่อนตัวเองต้องมีเอี่ยวแน่ๆ

HypN♥s

โอโตโนะก็ว่าน่ากินแล้ว พี่สาวหมิงน่ากินซะยิ่งกว่า  ::JubuJubu::

ขอเหมาสองเลยนะ  ::WooWoo::

Phusith Kongprasert

nekki

ทำไมตอนเด็กๆไม่เจออะไรแบบนี้บ้างนะ อิจฉาเด็ก....
ผมว่าโอโคนะเข้าสายบราคอนเรียบร้อยแล้วแน่ๆ 555

xonly-1866