ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กระดกหี ตอนที่ 2

เริ่มโดย lovetolove, ตุลาคม 16, 2010, 04:23:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovetolove

### ตอนที่ 2 ###

ตอนนี้อุ้มแทบไม่หยุดคราง ผมดูดเลียหัวนมอุ้มอย่างสุดรักอุ้มเริ่มบิดตัวอีกครั้ง มือข้างหนึ่งจิกที่นอนอีกมือจิกหัวผมไว้เบา ๆ ผมเอาฟันงับหัวนมไว้เบา ๆ แล้วดึงขึ้น ปล่อยลง ทำอย่างนี้ทั้งสองข้างสลับไปมา ตาก็คอยจับจ้องใบหน้าหวานของอุ้ม อุ้มเม้ม ปากแน่น สะบัดหน้าน้อย ๆ เริ่มแอ่นหน้าอกขึ้นสู้กับปากผม เพียงไม่นานอุ้มก็ประคองใบหน้าผมขึ้นให้ขึ้นไปจูบเธอ ผมจูบเธอ อีกครั้งกัดริมฝีปากเธอแผ่ว ๆ เธอครางอย่างสุขสม ผมเอานิ้วที่ล้วงหีเธออยู่ขึ้นมาให้เธอดูด เธอดูดเบา ๆ ผมคว้านนิ้วไปมาใน ปากเธอแล้วเอามาดูดบ้าง สองแขนเธอกอดตัวผมไว้แน่น ผมคลายวงแขนเธอออกกระซิบบอกเธอให้อ้าขา เธอถ่างออกจนผม มองเห็นไปถึงติ่งแตด อุ้มมีหีที่สวยจริง ๆ ถึงจะบอกว่าเคยมาแล้วแต่ก็ดูไม่ออก สีชมพูสวยสดน่าลิ้มลองเคลือบไปด้วยน้ำเงี่ยนจน เป็นเงาใส ผมอดใจไม่ไหวเอานิ้วไปแตะอีกครั้งอุ้มสะดุ้งเฮือกหุบขาเข้าหาตัว แต่ยังช้ากว่าผมที่ล็อกขาเธอไว้ด้วยแขนทั้งสองข้าง ให้ มันถ่างออกและยกงอขึ้นเล็กน้อย ผมบอกให้อุ้มจับควยของผมแล้วจะทำอะไรก็ทำ อุ้มคว้าควยของผมไว้เต็มกำมือเธอบีบมันเล่นเบา ๆ ผมกระดกควยใส่มือเธออุ้มยิ้มน้อย ๆ จับหัวควยจรดที่ร่องหีเธอกดหัวควยผมให้ลากผ่านขึ้นลงในร่องหี ผมเสียวจนต้องสูดปากเกร็ง ก้นเอาไว้ อุ้มเองก็เสียวไม่นานผมเห็นเธอห่อปากซู้ดน้ำลายตลอดเวลา อุ้มเริ่มถูแรงขึ้นผมก็เริ่มส่ายเอวน้อย ๆ ให้หัวควยถูวนไปวนมา ผมเอามืออีกข้างปล่อยขาอุ้มลงแล้วจับหัวควยตัวเองจ่อไปที่ปากรูหีแล้วเขย่าควยเบา ๆ ให้หัวมันถูจนเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน ผมยกสะโพก อุ้มให้ยกขึ้นแล้วเอาหัวควยกดเน้น ๆ ลากจากรูหีไปที่รูตูดจ่อวนไปวนมา อุ้มส่ายหีร่อนเอวอย่างเงี่ยนง่าน ผมยิ่งเน้นหัวควยกดลงไปที่รู ตูด ตอนนี้อุ้มไม่ต่างกับคนเสียสติครางอ๊า อ๊า อ๊า อ๊า กระดกหีซ้ำแล้วซ้ำเล่า ผมเห็นแล้วมันเงี่ยนบอกไม่ถูกเปลี่ยนเป้าหมายเอาควยกดเข้าไป ที่รูหีดันมันทีเดียวจนมิดเงี่ยง คราวนี้อุ้มเปลี่ยนมาเป็นกรี๊ดสองแขนรัวทุบใส่ต้นแขนทั้งสองของผม ร้องว่าผมว่าบ้า บ้า ผมก้มลงไปดูด ปากเธอ เธอก็ดูดปากผม ลีลาตวัดลิ้นเธอดีนักเดี๋ยวคงต้องให้ลองกับควยผมซะหน่อยแต่ตอนนี้ผมเริ่มกดตูดลงไปอีก ทุกจังหวะการ กดอุ้มจะกระดกขานิด ๆ เหมือนเจ็บ ถึงจะไม่ฟิตมากแต่ก็ไม่ต่างอะไรกันเลยกับสาวบริสุทธิ์คงผ่านมาไม่เยอะ ก็ดี รู้งานดีด้วยผมสาว ควยออกช้า ๆ จนถึงเงี่ยงหัวแล้วกดลงไปใหม่ อุ้มครางออกมาทั้งที่เรายังจูบกัน ลมหายใจอุ่น ๆ ร้อน ๆ รดลงที่หน้าผมและพ่นเข้ามาใน ปาก ผมก้มลงซุกที่ซอกคออุ้มสองแขนกอดไว้แน่นแล้วกระเด้าเอวอย่างแรงจนมิดควย อุ้มร้องกรี๊ดจิกหลังผมจนเจ็บ ผมกระเด้ายับ ไม่มียั้ง อื้อ อื้อ อื้อ หีอุ้มตอดควยผมตลอดเวลาตุบ ตุบ ตุบ ผมเปลี่ยนลุกขึ้นนั่งยอง ๆ แต่ยังไม่เอาควยออก จับขาอุ้มงอขึ้นแล้วแบะ ออกกว้าง ๆ ผมเองก็นั่งยอง ๆ ที่หว่างขาแล้วกระดกเอวใส่หีอุ้ม ท่านี้ผมสะดวกกว่า ซอยเอวอย่างรุนแรงอุ้มจิกหมอนไว้ด้วยมือสองข้าง แหงนหน้าเริ่ดอ้าปากครางกรี๊ด กรี๊ด กรี๊ด ป่านนี้คนในซอยคงได้ยินกันหมดแล้ว เพียงนิดเดียวอุ้มก็เสร็จอีก เธอตอดผมอย่างแรงแล้ว ผวาร่างขึ้นกอดผมไว้ ผมถอนควยออกอย่างแรงรูหีอุ้มอ้าออกแล้วยวบลงอย่างอ่อนล้า ผมจับอุ้มพลิกคว่ำอย่างเร็ว อุ้มร้องขอผมอย่าง น่าสงสารว่าเดี๋ยวนะคะ ขออุ้มพักก่อนนะคะ ไม่มีความจำเป็นที่ผมจะฟังผมคว้าเอวอุ้มยกขึ้นน้อย ๆ แล้วเอาแขนอีกข้างดันขาอุ้มออกให้ถ่าง น้ำยังคงไหลอย่างต่อเนื่องลงบนที่นอนผมกดควยอย่างเร็วและแรง สาวควยเข้า ออก เข้าออก สองมือน้อย ๆ ของอุ้มกำแล้วทุบลงบนที่นอน ผมซอยเร็วขึ้นอีก อุ้มอ้าปากกัดหมอนแล้วยกขึ้นอย่างสุดทรมาน แล้วเสร็จอย่างแรงตอดควยผมจนแน่นสุดท้ายผมก็ระเบิดใส่หีอุ้มในท่านี้ ผมก้มลงกอดอุ้มไว้อย่างสุดรักสุดหลง อุ้มเป็นเมียผมแล้ว ผมรักอุ้มเหลือเกิน อุ้มพลิกตัวนอนหงายกอดผมไว้อย่างสุดหวงเช่นกัน อุ้ม บอกว่าไม่เคยเย็ดกับใครแล้วมันเท่านี้มาก่อนเลย อุ้มหลงพี่แล้วนะ แล้วก็เอาขาข้างนึงขึ้นเกี่ยวเอวผม อุ้มยกสะโพกแอ่นหีขึ้นชิดลำควยผม อีกครั้งอย่างเชิญชวน แต่ของผมมันยังอ่อนเลยได้แค่กดคลึงเน้น ๆ ลงไปที่หีอุ้ม ควยผมก็เปียกเยิ้มหีอุ้มก็ฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยน มันถูกันไปมามีเสียงน้ำเสียดสีกันเบา ๆ ผมเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว บอกให้อุ้มดูดให้หน่อยเมื่อกี๊ยังติดใจรสลิ้นอุ้มไม่หาย อุ้มบอกให้ผมไปยืนที่ข้างเตียง เดี๋ยวจะดูดให้ผมก็ลงไปแต่โดยดีก็อยากนี่ครับ อุ้มมานั่งที่ปลายเตียงถ่างขาออกกว้างอย่างไม่อาย สองมืออุ้มจับที่สะโพกผมไว้ ตำแหน่งมัน ช่างเหมาะเจาะกันดีจริง ๆ ระหว่างควยผมกับปากอุ้ม อุ้มล้วงมือข้างหนึ่งมานวดเบา ๆ ที่ไข่ผมแอ่นมันมาข้างหน้าเล็กน้อยขาข้างหนึ่งยกขึ้นพาด ที่เตียงข้างตัวอุ้ม อุ้มเริ่มก้มมากินควยผมแล้ว เธอก้มลงดูดจากปากควยที่ยังนิ่งห้อยอย่างหมดแรงเอาปากคาบมันขึ้นมาแล้วดึงเบา ๆ ผมเจ็บนิด ๆ แต่ยังพอทนได้ อุ้มเอาริมฝีปากเม้มบนที่หัวควยอย่างสนุกปากผมเริ่มเสียวมากขึ้นจับหัวอุ้มไว้ขยี้ผมจนยุ่งเหยิง อุ้มไม่หยุด เฉย มือข้างที่บีบไข่เอื้อมลงไปคลึงเม็ดแตดของตัวเอง ผมนึกเสียดายแต่ก็ไม่เป็นไร แบ่ง ๆ กันเสียวช่างมัน แต่อุ้มไม่ได้เห็นแก่ตัวอย่าง ที่คิดเธอล้วงไปถูเอาน้ำเงี่ยนออกมาจนฉ่ำนิ้วแล้วกดคลึงที่รูตูดผมบ้างเหมือนที่ผมทำให้เธอ ผมเสียววูบควยเริ่มแข็งเกร็งขึ้นอีกครั้ง ยิ่ง อุ้มกดนิ้ววนผมยิ่งเสียวแอ่นควยส่งเข้าปากอุ้มอย่างเร็ว อุ้มไม่ถอยหัวหนีแต่ยังคงเม้มปากงับแล้วดูดอย่างสนุกสนาน อุ้มจับควยผมไว้ซึ่ง ตอนนี้มันแข็งอย่างเต็มที่พร้อมจะตะบันหีของเธออีกครั้งแล้ว อุ้มดูดเลียควยผมเหมือนขนมหวานก็ไม่ปาน ชิมตรงนั้นนิด ตรงนี้หน่อย ดูด เม้มไปทั่วลำควย อีกมือก็สาละวนอยู่ที่ไข่กับรูตูด ผมเอามือบีบไหล่เธออย่างเสียวซ่าน อุ้มเหลือบสายตาขึ้นมองผม อุ้มจับสะโพกผมไว้ด้วยมือ ทั้งสองข้าง ครับ เธอเริ่มโยกหัวตัวเองเข้าออกกับควยผม ปากแดง ๆ น้อย ๆ ของอุ้มกำลังรูดควยผมอย่างหฤหรรษ์ผมมีความสุขเหลือ จะบรรยาย ช่างเป็นของขวัญวันเกิดที่ประมาณค่าไม่ได้จริง ๆ อุ้มโยกหัวเร็วขึ้นแต่ความเสียวของผมตอนนี้มันเริ่มถึงขีดสุดอย่างน่าประหลาด ผมจับหัวอุ้มไว้ด้วยมือแข็งแกร่งแล้วกระแทกเอวกระเด้าควยกับปากอุ้มอย่างแรง อุ้มเหลือกตามองผมอย่างตกใจมันคงตำไปถึงคอเพราะ ผมเห็นเธอเริ่มหลับตาปี๋ห่อปากแน่น ผมซอยควยเร็วขึ้น เร็วขึ้น น้ำเงี่ยนปริ่มหัวควยออกมาน้อย ๆ แต่ผมยังไม่หยุดกระเด้า ผมเย็ดปากอุ้ม หน้าสวย ๆ ของอุ้มกับคลุกเคล้ากับหมอยผม ควยผม ผมซอยหนักขึ้น แรงขึ้นอ้าาาาาาาาาาาาาาา แตกแล้วผมระเบิดน้ำเงี่ยนสด ๆ จากควยใส่ ปากเธอ อุ้มสำลักน้อย ๆ แต่ผมยังล็อกหัวเธอไว้แน่น เธออ้าปากออกน้ำไหลย้อยลงไปตามมุมปาก คาง ไหลลู่ลงไปถึงลำคอ ผมปล่อยหัวอุ้ม เธอเอียงหน้าออกคายน้ำเงี่ยนผมออกมาบางส่วน ผมอุ้มตัวเธอขึ้นวางบนเตียงแล้วกอดไว้ เธอเพียรถามผมว่าเธอเอาเก่งมั๊ย ผมบอกว่าเก่งที่สุดแต่คงต้องดูอีกทีขอเย็ดทุกวันนะ จะได้แน่ใจ เธอยิ้มให้ผมอย่างน่ารักสดใสจนผมนึกอยากจะเย็ดปากเธออีกครั้ง ติดแต่ไอ้ควยเจ้ากรรมผมมันนอนหลับไม่รู้ตื่นอย่างอ่อนล้าที่หน้าขา เรากอดจูบกันจนหลับไปทั้งคู่ รู้กันรึยังครับ ว่าทำไมผมถึงได้ภูมิใจในตัวแฟนผมนักหนา

suriyamahajit

กระดกสู้ไม่มีถอยกันทั้งสองคน