ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nengax

ป๊อดจะรู้มั๊ยว่านายเชิดได้เข้ามาในบ้านแล้ว แล้วจะช่วยคุณวิไลได้หรือเปล่าต้องมาดูกัน

Ad Tan

rskiz

Minicookiese

กรรมแล้วคุณวิไล จะรอดจากไอ้พวกหมอผีพวกนี้ได้ไหมเนี๊ยะ

LeLa

สนุกตื่นเต้นเร้าใจมากครับ  ถ้าเป็นหนังเป็นละครสงสันโฆษณาเข้าตรึมครับ

Wanchai Sintuwong

เนื้อเรื่องสนุกมาก กลับมาอ่านได้เรื่อย ๆ เลยครับ

Own008

Suwat Took

แล้วพระเอกจะช่วยวิไลได้ไหมเนี่ยอยากรู้จัง

win2000

Paru8888

Pem Sittiwat

Torphant23

yoshitoki

ขอบคุณครับ หุ่นมัดหญ้าโกเล็มอย่างเทพแขนหลุดต่อแขนคืนได้ด้วย ถ้าจะไหว้วานให้พ่อพยนต์ทำธุระอันใดน่าจะติดอาวุธให้พ่อพยนต์ด้วยจะได้เก่งขึ้น
แหมมไอ้อดีตคนขับรถตัวแสบมันหาช่องทางเข้ามาจนได้ เร็วเข้าพ่อกระดองามรีบไปช่วยเมียหลวงสาวใหญ่เร็วววให้คนพรรณนี้ได้หอยอวบๆไปเสียของหมด ไปบอกมันให้ไปหาป้าแป๋วคู่ขา ผลัดกันขี่โน้นเลยไป๊ปป เมียแม่ครัวมึงอยู่ข้างล่างโน้น ::Goaway::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

dan49

ขอบคุณมากครับเรื่องเข้มข้นมากขึ้น ป๊อดเก่งขึ้นในทุกทุกด้าน แต่ป๊อดจะควบคุมอารมณ์และจิตใจไม่ให้ถูกศาสตร์ดำครอบงำได้อย่างไร และป๊อดจะปกป้องคุ้มครองคนในบ้านให้พ้นภัยอันตรายได้หรือไม่ จะช่วยคุณวิไลให้รอดพ้นจากนายเชิดได้หรือเปล่า สุดท้ายจะสู้กับนายชิตได้หรือไม่มีทางเดียวที่จะรู้คือติดตามตอนต่อไป ขอบคุณอักครังครับ