ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skyfall00

มีศึกสองด้านเลยเว้ยเฮ้ยป๊อด จะทำไงล่ะทีนี่

SilcenceKnight

ตอนนี้มันส์มากสู้กันอย่างดุเดือด
ป๊อดก็ได้พลังใหม่ด้วย
แต่วิไลจะรอดไหมนะ

shinosuke

เร็วเข้าป็อดเมียเอ็งกำลังโดนรีบไปช่วยเร็ว

attawit2524

เริ่มมีการสู้กันด้วยคุณไสย์แล้วน่าติดตาม ::Fighto::
คสต. นะครับ เพราะป๊อดมั้นเป็นพระเอกอะไรๆเลยดูง่ายไปไหมครับ วิชาอาคมจะเรียนกันแบบนี้ง่ายๆเลยเหรอ น่าจะมีอุปสรรคสักนิดหน่อย ค่อยให้ มีบารมี หรือบุญเก่าช่วยแก้สถานการณ์ตอนสู้หน่อยก็ดีนะครับเพิ่มอรรถรส ไปอีกแบบ
เอาใจช่วยให้ต่อนใหม่ๆ ออกมาเรื่อยๆครับรอติดตามเลย

kenwin

น้องหลิวจะเข้าใจผิดไปมากขึ้น หรือจะยอมรับนะว่ารักพระเอกของเรา

gaingane

แบบนี้ป๊อดจะมาช่วยคุณแม่วิไลทันมั้ยเนี่ยยช

trowar242

สนุกครับ แต่ปอดคนเดียวสู้กับเชิด กับชิต โหดแท้ ขอเป็นกำลังใจให้ปอดสู้ๆๆ

Samuel Jan

::Glad::ป็อดจะช่วยเหลือครอบครัวเถ่าแก่จากภัยอันตรายครั้งนี้ได้หรือไม่นะครับ

ขาวดำ

กสินดินก็ยังได้เอ็งเจ็งเกินไปไหมป๊อดด ว่าแต่รอบที่แล้วหลิวโกรธป๊อด ทีนี้เรียกหาเสียงหลงเลยนะ
มันก็ไม่แน่

potaeds

ป๊อดต้องฝึกทั้ง 4 ธาตุป่ะ แล้วนี้พวกนั้นจะบุกเข้ามาได้ไหม

Java2549

Pigdavil

มีบทการต่อสู้แบบนี้ด้วยไม่ธรรมดาซ๊ะแล้วทำให้น่าติดตาม

zonique

รอเรื่องนี้อยู่เลย เนื้อเรื่องสนุกมากครับ มีฉากสยิว พอประมาณ​กำลังดีเลย ขอบคุณ​ครับ