ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bluemuffer

darksoulsZ

Oranut Engchuan

mewzira

ไอ้ชิต โดนของกลับ น่าจะตายๆไปเลย กล้ามาเล่นกะพระเอกได้ 5555

Anadrid

ป๊อดจะเลือกไปหาใครก่อนดี หลิวหรือวิไล

BabyFace

เริ่มไปแนวรักยมมากขึ้น  แต่ชอบครับ  กลัวหายไปแบบรักยมอารมไม่ต่อเนื่อง

PD

ป๊อดเก่งขึ้นจากเดิมเยอะมาก ปกป้องคนอื่นได้แล้ว

มะยม ร้อยเอ็ด

วิไลจะเสร็จใหมป้อดช่วยด้วย ช่วยวิไลด้วย

Anadrid

ป๊อดจะเลือกไปหาใครก่อนดี หลิวหรือวิไล

br007

thum2520

พระเอกเราเก่งขึ้นเรื่อย ๆ แล้วครับ สุดยอดเลย

singkanong

ท่านผู้แต่งครับไอ้ชิตน่าจะโดนของกลับแล้วต้องตายเล่นหักมุมเอาผมเครียดเลยแห่ะๆ ขอบคุณครับสุดยอดเหมือนเดิม

boom

สงสัยป๊อดจะแก้ไชอย่างไร  วิไลกำลังจะมีอะไรกันอยู่แล้ว

shadowfier

ต่อสู้กันด้วบอาคมแล้วก็ต้องสู้กันด้วยเทคโนโลยีบ้าน๊ะ จะได้มีหายๆๆแนว