ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mdock

เค้าวุ่นกันแทบตาย บ้านนี้ไม่รู้เรื่องเฉย 5555

Tom525218

ป็อดเก่งขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ ค่อยๆสะสมวิชาความรู้ไปเรื่อยไปจะได้คอยช่วยเหลือคนในบ้านได้ตลอดเวลา ขอบคุณมากครับ

Jou Mushi

Action ด้วยเวทนี่เปิดโลกใหม่ผมจริงๆแฮะด้านวิไลนี่ก็คงไม่รอดโดนจัดแหง่ๆ

pomanmoo

เขาแตกตื่นกันทั้งบ้านไงคุณนายถึงหลับไม่รู้เรื่องแบบนี้ ป๊อด เอ๋ย ราตรีนี้ยังอีกยาวงานนี้

bluenavy

ขอบคุณครับ ป๊อดเริ่มเก่งขึ้นเรื่อย ๆ สุดยอด

warakij

yak7384

เริ่มแก่กล้าในวิชาขึ้นมาเรื่อยๆแล้วนะป๊อด

jachal

วิไลจะโดนนายเชิด ก่อน หรือป๊อดจะมาช่วยทัน

jibxonly

งานนี้ป๊อดเหนื่อยหน่อยละ ศึกหลายด้าน หวังว่า ถ้าจัดการสำเร็จจะได้รางวัลปลอบใจเยอะๆ

kapoo3011

อ่านเพลินสนุกมากครับ เริ่มเป็นเซียนไปละ ฮ่าๆๆ

Narakja Naka

::YehYeh::  ป๊อดช่วยเจ๊วิใลด้วย ก่อนจะถูกไอ้คนชั่วมันยัดเยียดความเป็นผัว คนเลวพรรณนั้นไม่บังควรเป็นผัวเจ๊หรอก 

surway2532

ดูท่างานจะเข้าป๊อดซะแล้วเนี่ย ไหนจะพวกหมอผีที่จะพาพวกบุกปล้นบ้าน ไหนจะต้องไปช่วยวิไลจากนายเชิดอีก

sushinmana

ไอเชิดด มึงโดนป๊อดเล่นงานแน่ๆ

ตอนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆครับ

donki

อ่านแล้วนึกถึงภูตพิศวาส ทางช่อง7 อารมณ์แบบนั้นเลย ชอบครับ สนุกดี

phoner