ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

badboy2522

ขอบคุณครับวิไลจะรอดไหมรอบนี้ แต่อยากให้รอดในเมื่อเป็นเมียป๊อดแล้ว  ::WooWoo::

bob_2000th

ศึกหลายด้าน จะต้องมีคาถาแยกร่างช่วยไหมครับ

bloodstorm

มาเต็ม ป็อดเราจะไหวไหมนี่ ลุ้นครับผมม

ultrasonic

ป็อดช่วย หลิว ด้วย  ::Shout::
สกิล ป๊อด เทียบชั้น กับ แฮรี่ พอร์ดเตอร์เลย  ::Horror::

teenee4you

เริ่มต้นคอนนี้ได้สนุกมาเลย แต่ตอนจบจะมีฉากเสี่ยวๆๆไหมนะ น่าลุ้น จริงๆๆ

helios

อ่านแล้วเหมือนอ่านหนังสือแอคชั่นเรื่องนึงเลยครับ
รอตอนใหม่นะครับ
รอสนับสนุนผลงานดีๆครับ

yu_ei

::Fighto:: สำเร็จอีกหนึ่งกสิณ เก่งฝุดๆ ทีนี้จะจัดการกับปืนและผุ้บุกรุกอย่างไรหละ

applej2k

แล้วหลิวจะปลื้มใจในตัวพระเอกอย่างป็อตแน่ๆ

midnightblusie

ไม่ดีมั้ง คุณวิไล จะโดนนายเชิดอยู่นะ รู้ตัวไหมครับ
เรื่องคาถาอาคม สุดติ่ง จริงๆครับท่านผู้แต่ง ไม่ทราบว่าท่านไปเรียนจากที่ใดมาครับ

biggiggog

งานนี้ไอ้ป๊อดได้ใจน้องหลิวไปเต็มๆ
ส่วนวิไลก็ลุ้นอยู่จะรอดมั๊ย
แต่ลุ้นให้โดนน่าจะเสียวกว่านะ ::Hmmm::
ขอบคุรมากๆครับ

eternal6969

วิไลลลลลลลลลลลลลลลลล ป๊อดมาช่วยวิไลที

ถึงจะไม่ใช่นางเอกก็ไม่อยากให้โดนคนอื่นเลยฮือ ๆ

pezeus

ป๊อด นายเท่มากๆ รีบตามมาช่วยคุณวิไลด้วยนะ

napakon

aek01

น่าสงสารป๊อดครับ รับศึกหลายทาง ยังถูกเข้าใจผิดอีก  เป็นกำลังใจให้ป๊อดกำจัดศัตรูได้ทุกคน เเล้วเก็บทุกคนเป็นเมียให้หมด

panu98765panu