ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Inori] Ninshin Inokori Jugyou ท้องช่วยชาติ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2018, 03:04:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nutza019

::Orz:: 100ยอดตอบแบบที่ท่าน Kater ว่านี่สงสัยคงโดนดองแล้วระครับตอน3อะ 555  ::Orz::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

มันอยู่ในแผน  ::Oops:: By Kater

xnaja

แฟนเมกุมิ นี่ใช่คนดุ้นใหญ่หรือเปล่า

ช่าย ไอนั่นแหละ สงสัยติดใจจัด ก็ของเค้าดี  ::Fighto::

terter

bigboy001

::Thinking::  โดนเอาทั้งห้อง พ่อเป็นใครสุดท้ายอยู่ที่ดีเอ็นเอล้วน ๆ แล้วเกิดไปแต่งงานกับแฟนที่ไม่ใช่พ่อของเด็กละ... ::Horror:: เออเนอะ

Tenrokku

ตอนแรกบอกไม่เอาๆ ตอนหลังขย่มเองเลยครับเจี ชอบของใหญ่ก็ไม่บอก (● ˃̶͈̀ロ˂̶͈́)੭ꠥ⁾⁾

stepgu307

แบบนี้เค้าเรียกว่าปากไม่ตรงกับใจ พอได้เท่านั้นละติดใจไปดิ  ::DookDig::

Daft Punk

::Glad::  อยากให้มีกฎหมายแบบนี้บ้างจังงง
ตอนแรกบอกไม่เอาแหม่ๆๆๆ  จัดใหญ่เลยนะ  #รุมเยอะขนาดนี้ไม่ท้องก็ไม่รู้จะว่าไงละ 555555

jittipat

หวังตอนสามจ้าอิอิ แต่เรื่องนี้ก็เด็ดดวงน่ามีต่อ

nekki

แล้วอีกคนที่รอบที่แล้วแอบกินยาคุม นี่ผลรอบนี้เป็นอย่างไงนะครับ ข้องใจจัง

tazasss01

สุดท้ายก็ติดใจสิน่ะ อนากสมัครเข้าร่วมกิจกรรมบ้างจัง

elviswhat

ถ้ามีกฎนี้ละก็เฟี้ยวไปเลย ผมจะเข้าร่วมกิจกรรมตลอดทุกเทอมเลย

ifamily03

แทนที่จะท้อง เอดส์จะถามหากันทั้งห้องมากกว่ามั้ง

keatmano

น่าจะเป็นจินตนาการหนึ่งของการเพิ่มจำนวนประชากรของญี่ปุ่น ... สาว ๆ เสียเปรียบเกินไปแฮะ ... พวกหนุ่ม ๆ ทั้งหลายสบายตัวไป  ::HoHo::

knightmoon

ดูท่าทางเมกุมิ จะชอบคนสุดท้ายสินะครับ ตอนแรกอุตสาห์เลี่ยงกฏแล้วนะ ได้ลูกไม่พอ ได้สามีมาอีกคน 555555