ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ห้างสรรพสินค้ากับเชือกสุดเสียว)

เริ่มโดย Chompoo, มีนาคม 06, 2018, 07:23:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์แปลกๆ มาเล่าค่ะ คือชมพูไปเห็นหนังญี่ปุ่นเขาทำแล้วชมพูคิดว่ามันน่าสนุกดีค่ะ คือเขาจะเอาเชือกมัดตัวที่จะเป็นเหมือนในรูปค่ะ วันนี้ชมพูก็ได้ไปโชว์ที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่งค่ะ โดยที่มัดเชือกตามรูปเลยค่ะ

กว่าจะมัดได้ก็ใช้เวลานานพอสมควร เพราะไม่เคยมัดมาก่อน แต่ไม่ได้ใส่อะไรเลยนะคะตอนมัดเชือก และก็ใส่เสื้อโค้ทไปค่ะ เสื้อโค้ทก็เหมือนในรูปเลย ก่อนออกจากบ้านชมพูก็เตรียมของเล่นติดตัวไปด้วยค่ะ (Sex Toy) เพื่อความสนุก ก่อนจะออกจากห้องก็จะเสียวๆ ตรงจิ๋มนิดนึงค่ะ เพราะเชือกมันไปถูตรงนั้น

พอไปถึงก็รู้สึกตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะปนกับความเสียว เพราะไม่เคยทำแบบ เป็นอะไรที่แปลกใหม่ดี ชมพูก็ไปนั่งเล่นโทรศัพท์ค่ะ ตรงข้ามก็จะเป็นบันไดเลื่อน พอคนขึ้นบันไดเลื่อนขึ้นมาก็จะเห็นข้างในกระโปรงชมพูง่ายมากค่ะ ชมพูก็ทำเป็นอ้าขาเล็กน้อย อ้ามากเดี๋ยวคนจะสงสัย เลยอ้าพอให้มองเห็นแต่ไม่ประเจิดประเจ้อมากไป และก็ก้มเล่นโทรศัพท์ทำเป็นไม่รู้เรื่อง แผนนี้ก็สำเร็จค่ะ

คนที่ขึ้นมามองกันทุกคนค่ะ บางคนอ้าปากค้าง บางคนสะกิดเพื่อนดูกันทั้งกลุ่มเลย ทีนี้ชมพูจะลุก ชมพูเลยอ้าขากว้าสุดๆ แล้วลุกออกไป คนมองกันเพียบเลยค่ะ อ้าปากค้างกันทุกคน ตื่นเต้นมากตอนนั้น อ้อลืมบอกไปค่ะ ชมพูใส่ Mask ปิดปากไว้นะคะ กลัวคนจะจำหน้าได้

ขั้นตอนต่อไป ชมพูว่าจะทำเหมือนในหนังญี่ปุ่นค่ะ คือใช้ของเล่นสอดใส่ในจื๋ม แล้วก็เดินไปทั่วห้างค่ะ ก็เลยรีบเข้าห้องน้ำ ก็นั่งทำอยู่นานกว่าจะเอาเข้าได้ค่ะ ทีนี้รู้สึกตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ น้ำก็เริ่มแฉะมากแล้วด้วย พอออกจากห้องน้ำ ชมพูก็เริ่มเปิดเครื่องเลยค่ะ แต่เอาไม่แรงมากนัก กลัวจะเดินไม่ไหวเหมือนในหนัง พอเปิดแล้วมันรู้สึกเสียวอย่างมากเลยล่ะค่ะ เวลาเดินนี่ต้องหุบขาตลอด มันเสียวแบบสุดยอด

ชมพูก็เดินไปเรื่อย ๆ ขานี่ก็สั่นๆ คนเดินผ่านไปผ่านมาเขาก็คงสงสัย ชมพูก็ไปหยุดอยู่ร้าน Sale คนก็เยอะ คนเบียดกันเยอะมาก ชมพูก็ไปเบียดกับเขาตอนนั้นมันเงี่ยนพอดี ตัวชมพูก็ไปถู ๆ ไถ ๆ กับเขา มันรู้สึกดีมากเลยล่ะค่ะ น้ำนี่ท่วมขาเลยล่ะค่ะตอนนั้น เครื่องก็สั่นไม่หยุด เชือกก็ไปโดนใครไม่รู้อยู่ดีๆ ก็หลุดออกชมพูก็ตกใจ กลัวคนจะเห็น เลยรีบเก็บแล้วรีบออกจากตรงนั้น

ตอนนั้นชมพูก็เงี่ยนอย่างมากแล้วด้วย ก็เลยขึ้นไปบนลานจอดรถ ไปหาที่ลับตาคนและก็ไม่มีกล้องวงจนปิด
และก็จัดการตัวเอง ชมพูก็จัดการแก้ผ้าออกหมดเลยค่ะ แล้วก็เอาเครื่องสั่นเปิดให้แรงสุด แล้วก็เอาไปถูตรงเม็ด เสียวสุดยอดค่ะ และก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูเข้าออกรัวๆ อีกมือนึงลูบตรงหัวนม หัวนมก็ตั้งชูชัยมากเลยล่ะค่ะ ซักพักน้ำพุ่งค่ะ มันเสียวสุดยอดมากๆ ค่ะตอนนั้น

อยู่ดีๆ ก็มี รปภ เดินมา แต่ยังไม่เห็นชมพูนะคะ ชมพูแอบอยู่หลังรถ เสื้อโค้ทมันอยู่ตรงรถอีกคัน ซึ่งถ้าจะเดินไป รปภ คงเห็นแน่ๆ แย่แล้วล่ะสิ ตอนนี้ชมพูก็เปลือยอยู่ด้วย อยู่ดีๆ รปภ ก็เดินเข้ามาดูรถคันที่ชมพูหลบ เพราะรถคันนี้มันสวยมากค่ะ เป็นเฟอรรารี่สุดหลู รปภ ก็มองอยู่นั่นแหละ

ไม่ออกไปซักที ก็เลยนั่งรอ ให้รปภ เดินออกไป แต่รปภ ก็ไม่ไปซักที ยืนอยู่ตรงนั้นอยู่ได้ ชมพูนั่งรอแบบเปลือยๆ ประมาณครึ่งชั่วโมงได้ ซักพัก รปภ หันหน้าไปทางนู้น ชมพูก็รีบวิ่งไปรถอีกคันแบบสุดชีวิต และก็รีบใส่เสื้อผ้าและก้รีบขึ้นรถกลับหอค่ะ

ประสบการณ์ครั้งนี้ถือว่าเสียวสุดยอดมากเลยค่ะ ใครชอบก็คอมเม้นมาได้นะคะ หรืออยากให้เพิ่มตรงส่วนไหนแนะนำมาได้เลยนะคะ ชมพูอ่านทุกคอมเม้นค่ะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

ZZZpangZZZ

อ่านตอนแอบแก้ผ้าแล้วหลบอยู่หลังรถ แล้วตื่นเต้นดีครับ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

กิตติกร ดอนอ่อนสี

ติดตามอยู่นะครับ สุดยอดเลย เสียตรงแก้ผ้าหมดนอกสถานที่แบบนี้ รอตอนต่อไปครับ

werrlet

johnywalker

คุณชมพูนี่ชอบโชว์แต่ไม่ชอบโดนแน่นอนเลย โชว์ขนาดนี้ถ้าเป็นที่เปลี่ยว ๆ ถูกข่มขืนแน่นวล

likestory

โอยยย อ่านตอนนี้แล้วน้ำเดิน แอบลุ้นระทึกไปก้บน้องชมพูไปด้วย ประหนึ่งอยู่ในเหตุการด้วยจริงๆเลยจ้าาาา บรรยายได้เห็นภาพเลยทีเดียว ^_^

T2

คราวหน้าโชว์ที่ไหนบอกด้วยนะครับ

จะตามไปดู

ขอบคุณครับ

manxxx

มาช่วยวิไลทันจนได้นะนายป๊อด ต้องสู้กับไอ้ชิตโดยไม่มีน้าขิกช่วย จะไหวไหมครับ