ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(เฉลยละจ้า) นี่คือสิ่งที่จิ๋วอยากจะทำในรอบหกเดือนแรกของปีนี้ ..... เครียด...

เริ่มโดย (จิ๋ว), มีนาคม 06, 2018, 10:31:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ มีนาคม 12, 2018, 06:09:22 หลังเที่ยง
มาเถียงให้ชัด ๆ จะ จะ กันไปเลย ตาพัดลมบอกว่า  สาวเจ้านอนอาบแดดอยุ่
ใช่ที่ไหนอ่ะ  นอนอ่านหนังสืออยู่ว้อยยยย  เห็งมะ ทำไมจะไม่มี คนชอบนอนอ่านหนังสือแบบนี้
ออกจะฟิลลิ่ง ดีจะตาย
::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

เมียอ่ะ เชื่อมั่งก็ได้นะ  ไม่ใช่เอาแต่...::Touchy::
::Sobad::
เห็นไหมละ ที่รักถูกเสมอ  ::HeyHey::
::Shy::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

strikef.

ขอให้ได้พักผ่อนสมใจ แม้แค่ในความคิดก็ยังดี เพราะการพักผ่อนที่ถูกจริตจะทำให้ร่างกายและจิตใจได้ชาร์ทพลังอย่างเติมที่ ^_^

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
จริงค่ะ   เห็นด้วยอย่างยิ่ง
ซึ่งตอนนี้ บางวัน ร่างกายต้องการนอน...... ::DayDream::

ขอบคุณมากค่ะ ที่แวะมาทักทาย   ::Glad::

assasin008

โอ๋ ๆ อย่าเครียด เครียดเดี๋ยวกินข้าวไม่ลง  ::HeyHey::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อันนี่ขอบอก เรื่องกินเรื่องใหญ่ จะเศร้าจะสดใส ใส่ปากไว้ก่อน  ::HoHo:: ::HoHo::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

olemantu

สิ่งที่อยากทำมีเวลาให้เลือกตั้ง 6 เดือน  ลองหลบหาเวลาทำติดต่อกันสัก 2-3 ครั้ง ก็เบื่อหายอยาก  อยากกลับไปทำงานต่อแล้วละม๊างงง สบายตัวกว่า
อีกอย่าง ถ้าต้องนอนอ่านอยู่คนเดียว ได้ไหม..ถ้าไม่ใคร.. ไม่มีคน..ยืนอยู่ข้างหน้า ..

ไม่ได้พบนานเลย..นะคะท่าน olemantu สวัสดีค่ะ
หมายถึงในช่วง6เดือนแรกของปี หรือช่วงครึ่งปีแรกของการทำงาน
มันมีเรื่องต้องทำเยอะขึ้น ใหม่ขึ้น ก็เลยไม่ค่อยได้ทำอย่างอื่นที่ชอบ ๆ น่ะค่ะ

เคยหาเวลาทำเหมือนกันค่ะ แต่พออ่านไปแล้วหลับก่อน จะทำสำเร็จ
มีความรู้สึกช้ำ ๆ ในใจ เลยพาลไม่ค่อยอยากจะทำอะไร

แต่ก็ขอบคุณที่แวะมานะคะ    ::Glad::