ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หยอกจนได้เรื่อง

เริ่มโดย CCXX, มีนาคม 07, 2018, 02:46:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CCXX

สวัสดีครับวันนี้ผมมีประสบการณ์จะมาเล่าให้ฟัง ผมมีเพื่อนผู้หญิงอยู่คนนึงที่สนิทกันมากกกกกกกกชื่อว่าบี(สมมุติชื่อขึ้นมาล่ะกันนะครับ)รูปร่างของบีค่อนข้างมีน้ำมีนวลแบบน่ากอด ไม่ขาวมากแต่ก็ไม่ดำ ส่วนหน้าอกนั้นเรียกได้ว่าเหมาะมือเลยทีเดี๋ยว แต่ที่เด็ดคือสะโพกของเธอครับ ที่จะใหญ่สวยมาก เวลาใส่ทรงเอหรือกางเกงที่รัดๆแล้วเชื่อว่าทุกคนคงอยากเข้าไปสัมผัสแน่ๆ 555555
เข้าเรื่องกันเลย เนื่องจากผมกับเธอสนิทกันมากๆ ถึงขั้นว่าแทบจะคุยกันได้ทุกๆเรื่อง ระบายใส่กันได้ทุกๆอย่าง บีเลยชอบพูดหยอกล้อกับผมเป็นประจำ ทะลึงบ้างอะไรบ้างตามภาษาเพื่อนที่สนิทกัน แล้ววันนึงก็คุยนู้นคุย(คอลคุยกันเนื่องจากอยู่คนล่ะที่)นี่กันไปเรื่อยจนมาถึงเรื่องนึง
บี:นี่ เราสงสัยอ่ะ รู้จักกันมาตั้งนาน เมื่อไรแกจะมีแฟนซะที?
ผม:ก็ยังไม่เจอคนที่ชอบไหมล่ะ เลยไม่รีบ
บี:ไม่เจอหรือไม่หา หรือว่าเป็ยเกย์ป่ะเนี่ยเลยไม่มีแฟนซะที 55555
ผม:ล้ออีกล่ะ บอกแล้วไงว่าไม่ได้เป็น จะลองพิสูจน์ไหมล่ะ
บี:มาสิ้ จะปล้ำให้หน่ำใจเลย
ผม:เก่งจริงๆ แต่พอเจอตัวล่ะไม่เห็นพูดงี้ 55555
บี:เดี๋ยวก็รู้กัน 55555
บีก็ชอบแซวผมเรื่องนี้อยู่เรื่อยมา จนวันนึงบีก็ทักมา
บี:อยู่ห้องป่ะเนี่ย?
ผม(พึ่งตื่น):ก็อยู่ดิจะให้ไปไหน
บี:ลงมาข้างล่างเลย มาเปิดประตูหอเลย
ผม:ตลกล่ะๆ
บี:เอ้า ไม่เชื่อก็ลงมาเลย เร็วๆข้างล่างมันไม่มีที่อยู่
ผม:อ่ะได้ๆๆ ถ้าลงไปล่ะไม่เจอนะ เจอกันวันไหนโดนแน่
ปรากฎว่าพอผมลงไปก็เจอบีอยู่จริงๆ บีมาที่หอผมในชุดเสื้อยืดขนาดพอดีตัวกับกางเกงยีนส์ขาสั้นเหนือเข่าประมาณครึ่งคีบที่มีรอยขายให้เห็นขาอ่อน หลังเปิดประตูหอให้ ผมก็เดินขึ้นไปโดนไม่ได้รอบี เพราะปกติบีก็มีแวะมาหออยู่บ้างแล้ว
เมื่อถึงห้อง ผมก็สงสัยว่าบีมาที่ห้องทำไม เพราะปกติถ้าไม่มาลากผมไปเที่ยวหรือให้ช่วยงานก็จะไม่มา แต่ว่าก่อนมาปกติจะบอกก่อนตลอด ผมก็เลยถามบีไป
ผม:ล่ะมาทำไมเนี่ย ว่างเรอะ?
บี:มาไม่ได้ไง ซุกผู้ชายไว้รึไงล่ะ?
ผม:เฮ้อออออออออออ ไม่เลิกแซวซะทีนะ
บี:ก็หาแฟนให้ได้ไม่ก็หาทางพิสูจนืสิว่าไม่ได้เป็น แล้วจะเลิกแซว
ผม(แซวไปตามปกติโดยไม่คิดอะไร):ให้ปล้ำเลยไหมล่ะ จะได้เชื่อซะที 555555
บี:ก็ถ้ากล้า ไม่กลัวโดนกระทืบก็ลองดู 55555
ผม:อย่าให้ถึงทีล่ะกัน แล้วตกลงมาทำไมเนี่ย?
บี:จะมาขอนอนด้วยสักคืนนึง เมทมันพาแฟนมาอยู่ด้วย เลยไม่อยากไปขัดมัน
ผม:กลัวอดใจไม่ไหวล่ะสิ จะไปร่วมด้วยล่ะสิ
บี:บ้าเถอะ เดี๋ยวมันตีกัน ขี้เกียจอยู่ด้วย
ผม:อ่ะๆ จะนอนก็นอนบนเตียงไปล่ะกัน เดี๋ยวเราไปนอนข้างล่าง
บี:ขึ้นมานอนข้างบนนี่แหละ กลัวเราทำไรรึไงล่ะ
ผม:นอนไปเหอะ จะได้นอนสบายๆ
หลังจากนั้นก็ต่างคนต่างแยกย้าไปนอน ผมก็นอนหลับอยู่ข้างล่างเตียง ก็นอนไม่ค่อยจะสบายนัก เพราะมันแข็ง+หนาว แต่พอถึงเวลาประมาณตี 2 บีก็ตื่นขึ้นมาแล้วมาเรียกผม
บี:มานี่เลยมาขึ้นมานอนบนเตียง
ผม:ไม่เอาาาาาาาาาาา นอนนี่แหละ ไม่อยากไปนอนเบียด
บี:ไม่เบียด ขึ้นมาเลย พร้อมมาลากแขนผมให้ขึ้นไปนอนบนเตียง
บี:เอาผ้าห่มไป หนาวไม่ใช่ไง
ผม:แล้วแกไม่หนาวรึไง
บี:ไม่หนาว เดี๋ยวหนาวเราก็หาทางแก้เอาเองแหละ เกรงใจเจ้าของห้อง
ผมก็ไม่ขัดอะไร เพราะขัดไปบีก็คงดื้อไม่ฟังอยู่ดี ผมเป็นคนนอนหลับไม่ค่อยสนิทหลับได้สักชม.นึงจะตื่นตลอดทั้งคืน พอหลับไปได้สักพัก ผมก็รู้สึกเหมือนบรนอนดิ้นมาโดยตัวผม ผมก็เลยไม่ใส่ใจมาก แต่พอผ่านไปอีกสักพักก็รู้สึกเหมือนบีขยับเข้ามาใกล้ขึ้นเรื่อยๆ ผมก็เลยลืมตาดู ปรากฎว่าบีนั้นมุดเข้ามาในผ้าห่มมานอนอยู่ข้างผม ในระยะที่ชิดมาก ด้วยความที่ผมตกใจเลยจะขยับตัวออก แต่บีก็ขยับแขนมากอดผมไว้
บี:จะขยับไปไหน นอนนิ่งๆสิ อย่าอิ้นให้มันเยอะ
ผม:ก็นอนซะชิดขนาดนี้
บี:ทำไมล่ะ นอนแบบนี้ไม่ได้หรอ
ผม:นอนได้ สนิทกันแต่แกก็ผู้หญิงไหมล่ะ
บี:ก็เป็นเกย์ไม่ใช่ไง จะมีอารมณ์กับเราได้ไง
ผม:เป็นผู้ชายโว้ย ใกล้ขนาดนี้จับดูเลยไหมล่ะ จะได้รู้ว่ามีอารมณ์กับผู้หญิงหรือไม่มี
ด้วยความที่หยอกไปตามปกติแต่ว่าคืนนี้ทุกอย่างมันดันไม่ปกติ บีเอามือจับไปที่ควยของผมแ(โดนยังไม่ล้วงเข้าไป)แบบเต็มๆมือ ผมก็ยิ่งตกใจเข้าไปใหญ่ เพราะปกติพูดแซวๆกันเฉยๆไม่นึกว่าจะทำจริงๆ
บี:ก็แข็งอยู่เหมือนกันนี่ ล่ะไหนบอกเป็นเกย์
ผม:ไม่เคยพูดเลยว่าเป็น เชื่อแล้วก็เอามือออกไหมล่ะ
บี:แหม่ เขิลล่ะสิ จะจับไว้งี้แหละจะทำไมล่ะ
ผมก็คิดในใจ ไม่รู้ว่าบีจะมาไม้ไหน แต่คืนนี้คงสนุกแน่ๆ ก็เลยแซวต่อไป
ผม:โถ้ว ได้แค่นี้เองหรอ เห็นบอกจะปล้ำๆ นึกว่าจะแน่
บีทำหน้าไม่พอใจขึ้นมานิดนึง แต่มือของบีนั้นตอนนี้ล้วงเข้าไปในกางเกงผม พร้อมถกเอาควยของผมออกมา บีทำหน้าตกใจนิดหน่อยพอเห็นมัน
บี:เดี๋ยวก็รู้ว่าใครจะแน่กว่ากัน
หลังพูดจบ บีก็ใช้มือของบีชักตวยของผมขึ้นลงๆอย่างช้าๆ มือของเธอนุ่มมากกกกกก จนผมเริ่มจะเคลิ้ม
บี:เป็นไร เคลิ้มทำไมล่ะ นี่มันแค่เริ่มต้น
แล้วบีก็ชักขึ้นชักลงเร้วขึ้นเรื่อยๆ จนผมเริ่มคิดในใจว่า ปล่อยไว้ผมได้แตกคามือแน่ๆ ผมเลยผมตัวบีออกมานิดนึง เลยเห็นใบหน้าบีว่าบีเริ่มเขิลและหน้าแดงขึ้น
ผม:แหน่ะ เขิลทำไมล่ะ จะปล้ำแต่เขิลเองซะแล้ว
บี:บ้าเหอะ ใครเขิล ไม่มี พร้อมยิ้มและบิดหน้าหนี
ผมจึงรู้ได้ทันทีว่า บีนั้นเริ่มมีอารมณ์แล้วแน่ๆ เลยไม่รอช้าจู่โจมใส่ทันที
ผม:ไหนมาดูสิ คนที่คิดว่าแน่จะปล้ำเราเนี่ย จะแน่สักแค่ไหน ผมจึงขยับหน้าเข้าไป จูบไปที่ปากของบี บีไม่มีทางทีขัดขืนแถมยังจูบสวนพร้อมแลกลิ้นกับผมอีกด้วย ผมจึงไม่รอช้า เอามือของผมค่อยๆลูบไล้ไปตามตัวของบีแล้วเอามือข้างนึงล้วงไปที่ยมของบี สัมผัสได้ถึงความนุ่มพอดีมือ พร้อมทั้งเอานิ้วบีบที่หัวยมอย่างช้าๆ จนบีครางขึ้นมาเบาๆ ส่วนมืออีกข้าง ผมก็ล้วงเข้าไปที่หีของบี กะว่าจะปลุกอารมณ์ให้มากขึ้น แต่พอล้วงลงไปก็ต้องตกใจ เพราะว่าหีของบีนั้น น้ำไหลเยิ้มออกมาเยอะมาก เหมือนกันคนที่อยากจะโดนเย็ดแบบสุดๆแล้ว ผมจึงไม่รอช้า สอดนิ้วเข้าไปในทันที สัมผัสได้ถึงความฟิตเป็นอย่างมากของรูนั้น บีมก็ครางดังขึ้นมามากกว่าเดิม
บี:โอ๊ยยยย อ๊าาาาาาา
ผม:ใครกันน้า ตอนแรกจะปล้ำเรา ตอนนี้เสียวจนกลายเป็นคนโดนปล้ำเองซะแล้ว
บี:ไม่ต้องพูด อ๊าาาาาา มากเลย อ๊าาาาาา
บีครางไม่หยุด รูหีของบีก็ตอดนิ้วของผมมากขึ้นเรื่อยๆ จนรู้สึกได้ว่าบีใกล้เสร็จแล้วแน่ๆ ผมเลยแกล้งบีด้วยการหยุดแล้วเอานิ้วออกมา พร้อมเมินหน้าใส่
บี:หยุดทำไม ขาดตอนเลยเนี่ย
ผม:ขี้เกียจล่ะ แล้วทำไมล่ะ
บี:อย่าแกล้งกันดิ ช่วยหน่อยเหอะ
ผม:ไม่เอาอ่ะ ขี้เกียจแล้ว อยากให้ทำต่อก็อ้อนดีๆสิ
บี:ก็ได้... แกจ้าาาาาาา ช่วยเราหน่อยเถอะนะ เราจะเสร็จอยู่แล้ว อย่าปล่อยเราค้างไว้แบบนี้สิ นะแกนะ เดี๋ยวเราจะช่วยแกบ้าง น้าาาาาาาาาา
ผม:แค่เนี่ย??? นอนดีกว่า บรัยยยยย
บีก็ทำหน้าไม่พอใจอย่างมาก พร้อมผลักตัวผมให้นอนหงาย จนตวยของผมโด่ตรงขึ้นมา
บี:ได้ ไม่ช่วยเรา งั้นเราปล้ำแกจริงๆก็ได้ พร้อมกับจับที่ควยของผม ถูกไปที่แคมหีของเธอ หลังจากนั้นแค่แปปเดี๋ยว ควยของผมก็มุดเข้าไปในหีของบีอย่างรวดเร็ว และสัมผัสได้ถึงว่าบีเสร็จแล้วแน่ๆ เพราะน้ำที่เริ่มชุมบริเวณควนควยของผม+กับการตอดรัดหี ที่มากพอๆกัน
อ๊าาาาาาาาาาาาาา บีครางออกมาเสียงดังมากตอนที่ควยของผมเข้าไปสุดลำแล้วทำให้เธอเสร็จ
ผม:เสร็จแล้วหรอแก
บีหันมาทำหน้าเขิลๆไม่พูดอะไรนอกจากคำว่า "อือ" สั้นๆพร้อมพยักหน้า
ผม:ในเมื่อแกเสร็จแล้ว งั้นทีนี้ก็ตาเราบางล่ะนะ ผมไม่รอช้า แทงสวนขึ้นไปในหีของบี พร้อมกับค่อยเรื่อยๆ จนบีครางลั่นออกมาอีกครั้ง
บี:โอ๊ยยยยยย แก อ๊าาาาาาา เสียววววว แล้วบีก็เริ่มร่อนสะโพกของเธอ
ผม:ชอบไหมล่ะแกแบบนี้น่ะ
บี:อ๊าาาาา ชอบที่สุดเลยยยยยย...
ผมก็เร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ เพื่อให้เราทั้งคู่เสียวขึ้นไปอีก จนถึงจัดนึง ก็ผมลุกขึ้นแล้วให้บีโน้มตัวลงนอนไปกับเตียง เพื่อที่ผมจะได้เป็นฝ่ายคุมเกมส์ ผมซอยอย่างต่อเนื่อง จนบีครางออกมาไม่หยุด ขาของบีกอดตัวผมไว้ แขนก็คล้องไว้ที่คอ ประนึงว่าไม่อยากให้ผมหลุดไปไหน
ผม:ที่นี้จะเชื่อได้รึยัง ว่าไม่ได้เป็นเกย์ หืมมมมมมมม?
บี:เชื่ออออออ แล้วววววววว เสียงของบีสั่นไม่เป็นคำ เพราะบีคางออกมาอยู่ตลอดเวลา โอ้ยยยยยย แกสุดยอดไปเลย เราเสียวววววววว อ๊าาาา อ๊าาาา อ๊าาาา เสียงครางของบีดังตามจังหวะการซอยของผมไปเรื่อยๆ
บี:แกเราไม่ไหวแล้วววววว เราจะเสร็จอีกแล้วแก สีหน้าของบีนั้นเสียวมากๆ จนรู้ได้เลยว่าไม่ไหวแล้วจริงๆ
ผม:อยากเสร็จก็เอาเลยแก หีแกฟิตขนาดนี้ เราก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน
บี:ไม่ไหวแล้วววววววว อ๊าาาาาาาาาาา บีครางออกมาดังลั่นแบบไม่กลัวข้างห้องจะได้ยิน พร้อมกับหีของบีที่ตอดรัดควยขึ้นมาแบบสุดๆ จนผมก็ทนไม่ไหว
ผม:แก เราไม่ไหวแล้ว เราจะแตกแล้ว พร้อมกับจะดึงควยออกมาเพื่อที่จะได้แตกข้างนอก แต่ว่าขาของบีที่กอดตัวผมอยู่นั้นล็อคตัวผมและดึงผมกลับเข้าไป
บี:จะไปไหนนนนนน อย่าลืมนะว่าเราปล้ำแก แกต้องทำตามที่เราอยากให้ทำสิ
ผม:ไอบ้า ปล่อยขาออกเลย เราจะอั้นไม่อยู่ล่ะเนี่ย!!
บี:ก็ปล่อยออกมาสิ้ ปล่อยข้างในนั้นแหละใครห้ามล่ะ วันนี้วันปลอดภัย จะไปกลัวทำไม
ผมยังไม่ทันได้พูดต่อ บีก็เอาขาดึงตัวผมกลับเข้าไปอีก ทำให้ผมอั้นไม่ไหวอีกแล้ว และแตกเข้าไปในหีของบีเต็มๆ
บี:ก็แค่เนี่ย ออกมาเยอะเหมือนกันนี่แกอ่ะ
ผม:ก็ของแกมันฟิตนี่ มันก็เสียว เลยออกมาเยอะไหมล่ะ
บี:แล้วชอบไหมล่ะแบบนี้?
ผมก็งงๆว่าหะ มาไม้ไหนอีกเนี่ย ถามเหมือนถ้าบอกว่าชอบแล้วจะมีอีก
ผม:ทำไม ถ้าชอบแล้วจะให้ทำอีกรึไงล่ะ?
บี:แล้วอยากไหมล่ะ?
ผม:ก็ต้องอยากสิ ผู้ชายบ้าไรจะไม่อยาก
บี:งั้นสัญญาอย่างนึงได้ไหมล่ะ?
ผม:ว่าาาาาา?
บี:แกต้องมาเป็นผู้ชายของเรา ของเราแค่คนเดียว
ผม:คือไม่กะให้หาแฟนเลยว่างั้น?
บี:ก็มาเป็นแฟนเรานีไง
ผมก็อึ้งไปแปปนึง แล้วถามกลับไป
ผม:มามุกไหนอีกเนี่ย ไม่ตลกๆ
บี:ก็จริงจัง ไม่ได้ให้ตลก คิดว่าที่เราให้แกทำแบบนี้กับเราเพราะอะไรล่ะ เพราะเรารักแกไง รู้เรื่องบ้างป่ะเนี่ย?
ผมก้ยิ่งสตั๊นเข้าไปอีก เพราะใจจริงๆผมก็ชอบบีมานานแล้วเหมือนกัน
ผม:รู้ ไม่งั้นจะโสดอยู่งี้ทำไมล่ะ ก็รออยู่เนี่ย
บี:รอที่จะได้ปล้ำเราอ่ะนะ?
ผม:ไม่ใช่โว้ยยยยยยย รอที่จะได้รู้ความในใจแกนี่แหละ งั้นนนนนน ได้ เป็นแฟนกันนะแก
บี:อือออออ พร้อมทำหน้าเขิลๆ
ผม:แหน่ะ มีมาเขิล เขิลแล้วเดี๋ยวมันแข็งอีกทำไง
บี:นั้นน่ะสิ้ ทำไงดีน้าาาาาาาาา พร้อมกับเอามือจับควยของผมรูดขึ้นรูดลง
ผม:ยังไม่หายอยากล่ะสิ งั้นเราจัดให้
หลังจากนั้นผมกับบีก็ทำกันต่อจนเช้า จนหลับไปทั้งคู่ พอตื่นเช้ามาผมก็ไปส่งบีที่หอ แล้วก็ได้รู้ว่า ไอตอนแรกที่บีบอกว่าเมทจะมาแฟนมาห้องคือบีโกหกหมดเลย เพราะจริงๆเมทของบีไปเที่ยวต่างจังหวัดกับแฟนมา2วันแล้ว สรุปเรื่องทั้งหมดคือแผนที่บีว่างหมดทั้งหมดเลย แต่มันก็คงคุ้มที่โดนหลอก แล้วได้เจออะไรแบบนี้
.
.
.
.
.
.
ลองเล่าครั้งแรก ดีไม่ดีตรงไหน ติชมได้นะครับ จะนำไปปรับปรุงครับ

swss2511

archi ongtong

elviswhat

อินไปตามเนื้อเรื่องเลยครับ เป็นกำลังให้สำหรับเรื่องต่อ ๆ ไปครับ

asdf4321

แผนการดี ดำเนินการตามแผนอย่างดี ผลลัพธ์คือได้ฟันหนุ่มสมใจ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ponggunyuki2527

ผู้หญิง ก็ร้ายนะ แต่เอาเหอะ ให้เอาก็เอาะเหอะ

poison_react

ชอบแนวนี้ครับ เพื่อนกันมาเป็นเมีย 
ประสบการณ์คล้ายๆ กัน
ชอบจริงไม่ต้องกั๊ก เพื่อนกัน รักกัน ไม่บอกรักกัน คนอื่นก็คว้าไปพอดีสิเนาะ
ฟินสุดๆ ตอนที่บีบอกว่า "แกต้องมาเป็นผู้ชายของเรา ของเราแค่คนเดียว" ครับ

Against01

อยากได้แบบนี้บ้าง ขอบคุณครับ

johnywalker

::HeyHey:: เสียชื่อหมด โดนสาวหลอกฟัน แต่คงไม่เจ็บใจเท่าไหร่มั้ง 555

097898117

สนุกดีครับ สาวสายซึนน่ารักดี

lodtr122518

berzerk

samsung014

สาวบุกมาปล้ำถึงห้อง แถมสารภาพความในใจอีก โชคดีจริงๆ

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว ::DookDig::

jackboston

สงสัย น่าจะค่อนข้างซื่อ ไปนิด แบบนี้ต้องโดนไปนานแล้ว