ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โรงเรียนซ่อนสวาท ตอน2 (ผัวจ๋า)

เริ่มโดย Charlie Sheen, มีนาคม 07, 2018, 04:26:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xmen7650

หลิวโดนน้อยไปนะครับ ขอจัดอีกเยอะๆ

Against01

หลิวนางเอกเราน่าจะเป็นขวัญใจมหาชนนัครับ

ba1na2

อิจฉาบอยจริงๆ ได้อยู่คนเดียว แล้วคนแอบดูเมื่อไหรจะได้แจมกับเค้าครับ
ขอบคุณครับท่าน

johnywalker

ดูเหมือนหลิวก็ไม่ได้ชอบที่จะโดนไอ้เด็ก wayne พวกนี้เล่นซักเท่่าไหร่นะครับ แต่ทำไมต้องยอมตามมาโดนเอาด้วย ขอติดตามต่อไป

633sqd

จะได้สวมรอยตอนไหนนะ แอบดูมาหลายที่แล้ว

darkdd1999

ัuffa555

เริ่มจะอยากรู้แล้วว่าบอยได้หลิวครั้งแรกยังไง
รอติดตามนะครับ  ::Thankyou::

sthanya

แหม..น่าเสียดาย ทำไมไม่เข้าไปร่วมวงด้วย

therasak

ท้องแน่ ๆ เอ้าใครจะต่อหัวต่อขาก็รีบ ๆ นะ

psm_mach

ยังงงๆ ดาวโรงเรียน พ่อรวย โดนเด็กแว๊นเอา โดนคนรวยให้คนขับรถให้อมให้ได้ยังไง

nani17

may_290607908

หลิวน่าจะต้องโดนอีกเยอะแน่นอนครับ

bombbatov

ขอบคุณมากครับเริ่มไม่กี่ตอนก็เสียวไม่ยังเลยนะครับ  กระชับดี ยังลุ้นอยู่ว่าน้องหลิวไปโดนไอ้บอยเอาได้ไงต่อครับ น่าจะมีเหตุการอะไรแน่ๆ รอตอนต่อไปเลยครับอยากรู้น้องหลิวจะโดนใครเพิ่มอีก

Saturn Wang

swbkk

5 5 5 น้ำว่าวจองมดลูกไว้.....  คิดได้ไงเนี่ยไอ้เด็กเอ๊ย  เอ็งแน่จริงๆเลย น้องหลิวคงจะต้องหลงวังวนกามนี้อีกนาน