ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 1-2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 07, 2018, 05:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syusuke syusuke

Boran Mark

นางเอกยูกะมีใจให้พระเอกทำให้ติดต่อสื่อสารกันได้แต่ว่าจะดำเนินเรื่องต่อไปยังไงน่าคิดครับ

jachal

อิโตคุง เป็นผีแบบนี้ ทุกคืนคงมีหลายยก

Oumale

เข้ เรื่องนี้โคตรมาอ่ะ เป็นโดจินที่เนื้อเรื่องโคตรเข้มข้น

jj jj

อิโตคุง สบายเลยแบบนี้กว่าจะไปเกิดน่าจะได้อีกหลายยกแน่ๆๆ

intanianoi

เป็นผีที่แปลกดี เอากับคนได้ไง สุดยอดจริงๆ

Gunitle

นก ว่าว แห้วแตก 5555 ขอบคุณมากครับผมม ขอลงชื่อรอตอน2นะครับ

drof666

ความเงี่ยนไม่ปราณีใครแม้แต่ผีก็ไม่เว้น

note0521

เป็นเราไม่ได้จะจัดยกชั้นเลยทีเดียว  ตามติดงี้โดนทั้งวันแน่เลยฮิฮิ ::Glad::::Glad::

Inzomnia

possionseul

ง่ะ นางเอกไม่เสียใจที่เสียซิงเลยหราาา หรือไม่ซิงหว่า?
พระเอกนี่มันก็แย่จริง ๆ ไปทำงั้นได้ไง เป็นผม ผม(ไม่)ทำแค่คนเดียวหรอกครับ
เพราะก่อนตายจะฝันว่าจะได้จัดสาวสวยทุกคน *0*

Akira Watanabe

::DookDig:: 555 นางเอกโคตรใจดีเลย ยอมโดนซั่มเพื่อให้ไปสู่สุคติ

untimateleo

::Grimace::

.....จากการ คาดคะเน.. เรื่องนี้ อาจจะออกแนว "ฮาเร็ม" ก็เป็นได้ 555+

ออกแนวหื่นมาก.. ตอนอยู่ในห้องน้ำ (สนองNeed เลย 555+)

ขอบคุณมากขรั่บทั่น รอชมตอนต่อไปเบยขรั่บ

ขอบคุณมากขรั่บ

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

executioner

ได้กลิ่นทะแม่งๆ สังหรณ์ว่าตอน2อาจมีปวดตับ

แต่เรื่องนี้มาแนวใสๆ น่าจะไม่ทำลายตับมากมั้ง 5555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ จะรอชมตอนถัดไปครับผม