ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้วยความคิดถึง 1

เริ่มโดย shohoku, มีนาคม 07, 2018, 05:48:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shohoku

ดีครับ เริ่มเรื่องขอแน่ะนำตัว่อน ผมชื่อต้าอายุก็เยอะแล้ว36ครับ แต่มีความโชคดีที่มีแฟนเด็กแฟนผมอายุ21 เธอชื่อแพรว นามสมมุติ น่ะครับ แพรวเป็นเด็กเหนือ ตัวเล็ก ไม่ขาวมาก แต่แพรวเป็นเด็กเรียบร้อยมาก ก่อนมาเจอผมเค้ามีแฟนรุ่นเดียวกัน แพรวบอกว่าเสียซิงกับแฟนตอนอายุ18 แต่ผมไม่สนใจหรอก แพรวบอกว่าเย็ดกับแฟนเก่าเค้าไม่เคยเสร็จ มาเริ่มเรื่องของผมกับแพรวเลยครับ
ลืมบอก ผมมาปรชุมใน กทม แพรวเค้าเรียนอยู่เลยมาหาผมที่โรงแรม
เจอกันก็ใส่กันเลยด้วยความคิดถึงครับ ผมยืนให้แพรวดูดให้ก่อน

แพรวเด็กเด็กไม่ดื้อครับ ยืนต่อหน้าเป็นรู้กันว่าต้องดูด

ผมเริ่มไม่ไหวเลยขอนอนลงให้แพรวได้ดูดอย่างสบาย

แน่นอนครับใครจะทำไหวผู้ชายแก่ๆเจอนักศึกษาดูดควยให้แบบนี้ จับเย็ดสิครับ
ผมบอกแพรวให้ไปถอดเฉพาะกางเกงในออก

รอต่อน่ะครับ ดูว่ามีใครสนใจบ้าง

mikoto2288

สุดยอดครับ เป็นกำลังใจให้ลงผลงานชิ้นต่อๆไปครับท่าน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

areja

ลงภาพใหญ่เลยเนอะเจ้าของโพสต์ ไม่เอาแบบคลิ๊กตามไปดูที่อื่นแบบขยายไม่เอาๆ..

dreamice

ชอบ ครับ  ชอบแนวนี้ มากครับ  มันตื่นเต้น

che_13

darkdd1999

ดูเรื่องเข้าท่าดีครับ ตามๆ

Biggun Fotoholic

จะรอติดตามไปเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

DR.MAN

ภาพเล็กไปนิดนะคร้าบบบ

อยากเห็นหุ่นน้องแพรวแบบ hd จะขาวน่าเสียบขนาดไหนเนี่ย

cd13579

แนะนำทำแบบถ่ายเซ็กซี่ด้วยนะครับ ถอดทีละชื้นๆไรงี้ 55555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

strikef.

ขอบคุณครับ ที่ได้ภาพเป็นฉากๆ นี่เพราะอยู่ในเหตุการณ์หรือเปล่าครับ 555

romio7

ติดตามครับ แต่ผมว่ารูปเล็กไป  ::Hunger::

review1972

เป็นความฝันของผู้ชายทุกคนเลยครับ แต่คุณโชคดีที่ฝันเป็นจริงครับ

breakskyp

ขอบคุณมากครับ ขอบอกเลยว่าอิจฉาท่านมากครับ

pinmonkey

ได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณมากครับ

MyWaYz