ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ นาฏกรรมแห่งรัก

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 09, 2018, 02:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

savana911

ความรักมันอาจไม่สมหวังเพราะความดี แต่มันอาจอยู่ที่ความพอความชอบแบบไหนหรือเปล่า เปลี่ยนมาเขียนเรื่งสั้นเกริ่นนำได้น่าสนใจครับ ระหว่างความสัมพันธ์ที่แอบแฝง กับความสัมพันธ์ที่สั่นคลอน จะจบไปแบบไหนหละ

ff2551

บอกใบ้ ได้น่าสนใจดีครับ
ถ้าตีความไม่ถูก สงสัยแห้วเลย

zozo ja

johnywalker

ลุ้น ๆ ให้พระเอกแสดงออกสักที ไอ้รุ่นพี่เฮงซวยนั่นจะได้เลิกตาม มันเจ็บใจนะ ถ้าเห็นคนที่เรารักโดนทำร้าย เจ็บยิ่งกว่าเจ็บ

wat1

bakka

เนื้อเรื่องชวนให้ลุ้นและติดตามอย่างตามติด

ขอให้แฮบปี้เอนดิ้งนะครับ

ss24p

มาแนวรัก3เส้าเราสองสามคนเลย หวังว่าจะสามารถแสดงออกถึงความรักที่อยู่ข้างในได้ครับ

ัuffa555

หู้ เขียนบรรยายได้ดีมากเลยๆ ครับ
อ่านแล้วอินมากๆ

yoot2499x

อ่านแล้วคิดถึงตัวเองเลย ถ้าย้อนเวลาได้ผมคงกล้าพูด

Man_On_The_Moon

ขอติดตามหน่อยนะครับว่านกจะเลือกแบบไหน

taton

ตอนแรกก็งงอยู่ว่าชื่อเรื่องจะเข้ากับเนื้อเรื่องได้ยังไง แต่พออ่านมาถึงตอนใช้ท่ารำสื่อสารกับนก เฮ้ย แบบว่าเก๋มากอ่ะ ใช้ท่ารำในการสื่อรัก แต่ไม่รู้จะสมหวังรึจะผิดหวังนะ

Susaisai Thathathi

alwayz

อยากรู้ความหมายของท่ารำแล้วนกจะตัดสินใจเลือกยังไง

hunsoo

elviswhat