ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meganei] Saiminjutsu ni Kakerarete ใช่สะกดจิตหรือเปล่า? [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2018, 06:58:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

แต่ทำไมผมคิดว่า โค๊ทก็สะกดแบบนี้มาก่อนแน่ๆเลย  ::Sweat::

game2539

รู้สึกว่ารุ่นพี่ไม่ได้โดนสะกดจิตหรอกแค่อยากทำเฉยๆ

Boss`

as72340639

Demon-Wolf

Ae Haha

โดนสะกดจิตจริงๆหรอ แต่เอากันขนานนี้สงสัยสบายตัว เลยว่ายน้ำชนะ แต่แก้สะกดจิตหรือยังอ่ะ 555

glaciar

บางมี อาจจะหลุดสะกดจิตนานแล้ว แต่เสียวเลยตามน้ำ 55 ::Elder::

liverpudlian

อีหรอบนี้ผมว่าไม่น่าจะเป็นการสะกดจิตนะ แต่อ่อย 555

Inzomnia

ร่างกายหลั่งสวารเอนโดฟินคลายเครียด+ได้รับโปรตีนพิเศาเข้าไป ไม่ชนะให้มันรู้ไป

BDragonWar

รุ่นพี่ติดฝจซะละ ว่าแต่โค๊ชมันเป็น ผช หรือ ผญ กันแน่หว่า ดูแล้วน่าจะเป็น ผญ ถ้า ผช คงเสร็จโค๊ดไปละ
BDragonWar

nagasata

ipor

รุ่นพี่แรงเยอะจริงๆ ขนาดใช้ไปเยอะแล้วนะนั่น

johnywalker

ผมเคยเห็นแต่สะกดจิตอีกแบบนึง ให้ผลเหมือนกัน
คือชายแก่ ใส่ทองเส้นใหญ่ ขับรถสปอร์ตเข้าผับ หิ้วบลูเลเบิ้ลไปขวดนึง
สะกดจิตหมู่ได้สาวไปหลายคนเลยแหละ

kurokami

เราว่ารุ่นพี่จงใจจะโดนเองอยู่แล้วไม่ได้สะกดจิตแต่อย่างได

jj jj

อยากได้ตำราแบบนี้จัง ยิ่งเจอรุ่นพี่แบบนี้ด้วยยิ่งดีใหญ่ คงจะมันน่าดู ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::