ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatimoto] Sayako At the Bus Stop รอรถรอเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2018, 11:33:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

แม่หนูนี่โรคจิตจริงๆ คุณลุงก็มีความโชคดีในความโชคร้าย เจอเด็กมายั่วขนาดนั้นฟิตปั๋งในทันที ::HoHo::

oyoyo

สาวหน้าตาบ้านๆ แต่ขนาดไม่ธรรมดาเลยแฮะ
ได้สามีเป็นคนแก่ อีกไม่นานก็สบายล่ะ มรดกเพียบ
::HoHo::

siwapeeza

reppok111

civil2

ลุงโชคดีเหลือเกิน กลับมาฟิตปั๋งได้อีกครั้งเพราะรอรถเมล์

ขายรถ ขึ้นรถเมล์มั่งดีกว่า

coconut

wender_111

ตอนแรกเรียนจบไม่รู้ทำอะไร ไป ๆ มา ๆ รู้เลย ไปเป็นเมียคนแก่ เงินก็มีผัวแก่เปย์ โดนของคนแก่ไม่นานได้มรดกก็โดนของคนหนุ่มต่อได้อีก ไม่ต้องเหนื่อยไปทำงานอีกต่างหาก ป.ล. อยากรวยแบบแกจัง จะได้ฟันแบบไม่กลัวจะไม่มีตังค์เลี้ยงลูก
แฟนตูนเลิฟฮินะ

siwapol55

อิจฉาลุงจริงๆ ได้เมียเด็กแถมหุ่นดีซะด้วย
ขอบคุณมากครับ

Smith Vill

thegift52

ลุงแม่งร้ายยย นักเรียนสาวแว่นด้วยอ่ะ อิจฉา

strikef.

ขอบคุณครับ ยินดีด้วยครับลุง ได้กลับเป็น 14 อีกครั้ง แถมยังมีลูกอีกตาหาก ลุงแข็งแรงจริงๆ 555

DarKSiDeIID

เอิ่ม ตอนแรกนึกว่าลุงจะหัวใจวายตายซ่ะก่อนแล้วจิ ขอบคุณครับ

ipor

kuroneko

ก็มันดีนะ โชว์เฉยๆ ได้... ได้สมบัติอีกตะหากด้วย ขอบคุณค่าา